Punguza jaziba aisee utapata depression bure. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Shida ulizonazo au mlizonazo mnajifanya jf ni sehemu ya kipekee sikia jomba humu watu wanasocilize Sasa kama unakuja na pumba zako simwachi mtu salama isitoshe ukiona upuuzi wako umeshasema basi ujua kuwa Huna haya
Kila siku nakwambia ukiitwa malayer.Nakwera nawatu wanaoniona Malaya humu .
Ni hivi mjue Hili xmass nisiku ya kufurahia sio yakukerwa na mtu kaungua zake anastress sana.
Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya .
Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.
So kama. Mtu anadai nimewalala na malegend wa humu ni kwamba watu ndio humu wanaambiana.
Mimi sipendi kuchafuliwa hata kama ID hizi sio za kweli. Hakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.
Good day.
Nakwera nawatu wanaoniona Malaya humu .
Ni hivi mjue Hili xmass nisiku ya kufurahia sio yakukerwa na mtu kaungua zake anastress sana.
Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya .
Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.
So kama. Mtu anadai nimewalala na malegend wa humu ni kwamba watu ndio humu wanaambiana.
Mimi sipendi kuchafuliwa hata kama ID hizi sio za kweli. Hakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.
Good day.
Wachache sana wataelewa😂Wenye IQ kubwa kama mimi na wewe na gentamycine labdaHili Tangazo limekaa kimtego Sana,,
Halina tofauti na lile la mama wa London 2014zanzibar ....moja
🤣🤣🤣🤣🤣 sasa tutaletaje nyuzi za malalamiko tusipoanza hivi?mbona mnaweka vipicha vizuri Sana?mnapenda kutu vuluga?
🤣🤣dah hizi avata ndio zinaletaga Mambo yote haya.ukute mtu ameiweka nzuri na haendani nayo kabisa ndio inakua kasheshe😂😂🤣🤣🤣🤣🤣 sasa tutaletaje nyuzi za malalamiko tusipoanza hivi?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wewe unabwawa nyuma Tena ni pacific ocean linatema funza hujaoa Kisa bwawa linanuka kama takataka
Lakini kwani nini maana ya kuumbwa mwanamke mwambie kama anakuonea wivu aingie kati nae achezeNakwera nawatu wanaoniona Malaya humu .
Ni hivi mjue Hili xmass nisiku ya kufurahia sio yakukerwa na mtu kaungua zake anastress sana.
Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya .
Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.
So kama. Mtu anadai nimewalala na malegend wa humu ni kwamba watu ndio humu wanaambiana.
Mimi sipendi kuchafuliwa hata kama ID hizi sio za kweli. Hakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.
Good day.
Kwamba anakuonea wivu au mmegonganisha mabwanaHumu kuna wanafiki wengi sana sana aliyenitukana ni mwanamke sio mwanamume