mh wee muongo😘ulivyo mpole unaonekana nimrembo sanaMi hata sifanani na baba mwaya nafanana na babu mzaa bibi
mh wee muongo😘ulivyo mpole unaonekana nimrembo sanaMi hata sifanani na baba mwaya nafanana na babu mzaa bibi
Ohoooooo.... utakuja kuanzisha nyuzi shauri yako...mh wee muongo😘ulivyo mpole unaonekana nimrembo sana
hamna kitu kamahicho..wee nimzuri tuu.🤩Ohoooooo.... utakuja kuanzisha nyuzi shauri yako...
Mh.....hamna kitu kamahicho..wee nimzuri tuu.🤩
Mh.....
kwa avator hio lazima iwe inasadifu mhusika yupojeMh.....
Nahisi k kuwa kubwa[emoji38][emoji38][emoji38]Kunywa maji, Relax bibie.
Pressure ipo juu sana.
Kilichokukera zaidi ni kipi?
1. Kuitwa Malaya?
2. K kuwa kubwa?
Au wajomba kushindwa kutunza siri...Kunywa maji, Relax bibie.
Pressure ipo juu sana.
Kilichokukera zaidi ni kipi?
1. Kuitwa Malaya?
2. K kuwa kubwa?
Hao ni waongo. Mbona mimi ni Legend wa humu halafu sijakukula!Eti bado mtu ananikera nimekaa zangu nilikuwa na view post mara ikaja unique flower ni mwanamke Malaya Sala ameliwa na malegend wote wa jf k yake IPO kama bwawa so hii Nini ???
Nikama wanaume wahumu ndio mnaambiana haya.