Nimekereka Sana na wanaoniona malaya

Nimekereka Sana na wanaoniona malaya

Mkuu kama unajua chochote kuhusu mimi weka hapa tena kwa id hii wala usizunguke sana ndugu acha shobo na mimi hakuna anayenijua humu hata nafanana vipi koma kujikuta unanijua 😁
halafu huu n
Mkuu kama unajua chochote kuhusu mimi weka hapa tena kwa id hii wala usizunguke sana ndugu acha shobo na mimi hakuna anayenijua humu hata nafanana vipi koma kujikuta unanijua 😁
huu nimuda wakukumbatiwa wewe unachat tu.kwani upo singo Kama Mimi?
 
šŸ˜…šŸ˜…šŸ˜…weejuatu unayo yafanya tunayajua,,,,tukana tuu napenda kutukanwe nawarembo kamawewe.unamatusi mazuri
Mbwa we miaka šŸ’Æ hutapata faili langu Jf utasubiri sana huu mtandao kwangu ni wa kujifurahisha sio kutafuta wapenzi kama wewe 😬
 
🤣🤣🤣sio mlinzi kweli?kamayopo nje hata tukimsaliti hawezi kujua nakupenda nusura!....
Mlinzi nikikwambia kazi yake utatamani akuoe mke wa pili sema huyu jamaa halagi vitu vibovu😬😁😁
 
Mbwa we miaka šŸ’Æ hutapata faili langu Jf utasubiri sana huu mtandao kwangu ni wa kujifurahisha sio kutafuta wapenzi kama wewe 😬
nusura mrembo lainika bas..mbona unakua mshamba ukizingatia wewe nimrembo huendani naswaga hizo.
 
Huyo atakuwa bushana huyo... Huyo jamaa asiambiwe siri anahadithia wengine fala sana huyu dogo. Wewe Bukari Bushana acha huo ufala. Kwa nini unatangazia watu? Mwanaume kama binti mbwa weeeeh... Unataka watu tuonekane wabaya au kuwa tukipata issue humu tunasimuliana? Mtoto wa kiume uwe na kifua.


Unique Flower teki iti ize unaweza kuta mtu mmoja tu ndo amesambaza hizi habari si wote. Usimaindi sikuu hizi watu wasikuharibie.
 
Eti bado mtu ananikera nimekaa zangu nilikuwa na view post mara ikaja unique flower ni mwanamke Malaya Sala ameliwa na malegend wote wa jf k yake IPO kama bwawa so hii Nini ???
Nikama wanaume wahumu ndio mnaambiana haya.
Huyo fala mtaje tumchane hapa hapa... Kwa nini aseme uongo. Wewe siyo bwawa bwana. Hilo mimi nakataa kwa nguvu zote....wewe siyo bwawa. Na mimi jamaa atakuwa tu ameongeza chumvi ili kukuudh. Usim mind wala nini.
 
Back
Top Bottom