am fine btn thank youAm good! And you?
Am pleased to chat with you.
Nawapenda wanawake wanaojitangaza na kweli wanajiuza hii inasaidia sana na kipekee niwashukuru makahaba wa Tandika na kule Sudani.Nakwera nawatu wanaoniona Malaya humu .
Ni hivi mjue Hili xmass nisiku ya kufurahia sio yakukerwa na mtu kaungua zake anastress sana.
Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya .
Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.
So kama. Mtu anadai nimewalala na malegend wa humu ni kwamba watu ndio humu wanaambiana.
Mimi sipendi kuchafuliwa hata kama ID hizi sio za kweli. Hakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.
Good day.
Nadhan itakua vyote kwa pamojaKilichokukera zaidi ni kipi?
1. Kuitwa Malaya?
2. K kuwa kubwa?
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hee imekuaje tena?
Mbona hata mamajusi hawajaondoka Jerusalem...!!
Kwa mujibu wa maelezo yake amejiweka wazi kua hua anaachia goli wazi Ila Siri itunzwe wadau wanavujisha Siri kitu ambacho kinamuumiza sana, lastly amesema hamdepend mtu kwa lifestyle yake so kila mtu aishi maisha yake yeye acha aendelee kugawa kitu mbua Ila u-Siri muhimu wasiwe wanamvujishia Siri zake kua anagawa Papa, Nguru & SangaraNawapenda wanawake wanaojitangaza na kweli wanajiuza hii inasaidia sana na kipekee niwashukuru makahaba wa Tandika na kule Sudani.Ni bora mwanamke ajulikane ni kahaba kuliko ajifanye wa aina fulani kumbe sio.Unique flower endelea kutuhudumia zawadi yako utaikuta jehanum
Poti hii imekaaje kitaalam 😂Nawapenda wanawake wanaojitangaza na kweli wanajiuza hii inasaidia sana na kipekee niwashukuru makahaba wa Tandika na kule Sudani.Ni bora mwanamke ajulikane ni kahaba kuliko ajifanye wa aina fulani kumbe sio.Unique flower endelea kutuhudumia zawadi yako utaikuta jehanum
Hivi nyie hamna wasichana maana mnaongea maneno machafu Kam Nini ipo siku Mungu atakupa chako hutorudia kuongea hivi na wale watakaokufanyia hivyo ni marafiki zako unaowaamini ipo sikuHuenda wamesuuza vyombo vyao hapo kwako na wanaambiana namna sabuni yako lapu lapu na beseni namna inatakatisha vyombo vyao
Kumbe umejua utakuwa jehanamu mie sintokwenda huko niwewe na hao Malaya zakoNawapenda wanawake wanaojitangaza na kweli wanajiuza hii inasaidia sana na kipekee niwashukuru makahaba wa Tandika na kule Sudani.Ni bora mwanamke ajulikane ni kahaba kuliko ajifanye wa aina fulani kumbe sio.Unique flower endelea kutuhudumia zawadi yako utaikuta jehanum
Pole sana kwa hio wamekupanua wakaona yaliyomo wakakukojolea kisha wakakumwaga na wakaanza kukutangaza JF nzima kua wewe ni Malaya tu huna kipya, kuna members humu sio kabisa yaan mmefanyaje huyu mama wa watu?!Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.
Kwa hio hapa sijakuelewa umemaanisha nini yaani?! Yaan lifestyle lako la kunaniu au?! Mengine acha nikuachie mwenyeweHakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.
Kwa hio ulikutana na mwenye wake zaidi ya mmoja akakupelekea Moto akaanza kukupa jina la Malaya?! Yaan maelezo yako yana mkanganyiko upo stressed sana au alikupelekea mashine akashindwa kukupooza?!Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya
Mnavyoelekea nyie ni machizi mnavichaaPole sana kwa hio wamekupanua wakaona yaliyomo wakakukojolea kisha wakakumwaga na wakaanza kukutangaza JF nzima kua wewe ni Malaya tu huna kipya, kuna members humu sio kabisa yaan mmefanyaje huyu mama wa watu?!
Kwa hio hapa sijakuelewa umemaanisha nini yaani?! Yaan lifestyle lako la kunaniu au?! Mengine acha nikuachie mwenyewe
Kwa hio ulikutana na mwenye wake zaidi ya mmoja akakupelekea Moto akaanza kukupa jina la Malaya?! Yaan maelezo yako yana mkanganyiko upo stressed sana au alikupelekea mashine akashindwa kukupooza?!
Yaan sijakuelewa nyie maana wengi wangapi au umeniquote kwa niaba ya hao waliokupelekea 🔥 kisha wakaanza kukuvujishia mafaili yako humu?!Mnapelekea nyie ni machizi mnavichaa
Depression is real.Humu hamna hela jueni tu Hilo mmechoka sana
aisee,Humu hamna hela jueni tu Hilo mmechoka sana
Wasichana Kama wewe hatunaHivi nyie hamna wasichana maana mnaongea maneno machafu Kam Nini ipo siku Mungu atakupa chako hutorudia kuongea hivi na wale watakaokufanyia hivyo ni marafiki zako unaowaamini ipo siku
Hio Ni uongoHivi nyie hamna wasichana maana mnaongea maneno machafu Kam Nini ipo siku Mungu atakupa chako hutorudia kuongea hivi na wale watakaokufanyia hivyo ni marafiki zako unaowaamini ipo siku
Nikurekebishe kidogo, kuoa mke zaidi ya mmoja ni ruhusa waislamu tuliyopewa na Allah (the exalted one) though si lazima ila mke akikubali unaoa hadi wanne .Nakwera nawatu wanaoniona Malaya humu .
Ni hivi mjue Hili xmass nisiku ya kufurahia sio yakukerwa na mtu kaungua zake anastress sana.
Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya .
Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.
So kama. Mtu anadai nimewalala na malegend wa humu ni kwamba watu ndio humu wanaambiana.
Mimi sipendi kuchafuliwa hata kama ID hizi sio za kweli. Hakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.
Good day.