Unique Flower
JF-Expert Member
- Apr 19, 2019
- 12,840
- 25,367
Angalia usije kulia na picha zako za x angalie nisizitoe kwenye kofuli unapenda kuhonga sana maana hujui kazi zerooAmerudi na ID nyingine tuu kukutangaza k yako
Wewe na hao wapuuzi wako single mother unaowameha kila daily usinifananishe namimi nikome kama ulivyokoma hi k ya mchepuko Yako iliyonagrisi yenye harufu Kali mxiuuuAtakua Ni frustrated single mother.
Kila mwanamme anayempigia anaambiwa Yuko na mkewe wanainjoi Xmas.
Ukitaka kumtoa singo maza kwenye reli, akikupigia mwambie Niko na waif nimemtoa out.
Bitch mother fucker *** yourself shiitBitch get off au unataka niendelee kukutemea shit?!
Nyie ni makahaba wanaume mnauza nyuma shida iliyopo mnazani mnachukuliwa mabwana zenuKunywa maji, Relax bibie.
Pressure ipo juu sana.
Kilichokukera zaidi ni kipi?
1. Kuitwa Malaya?
2. K kuwa kubwa?
Sisi tunaowa wanawake tu, mwanamme anae jifanya mwanamke haramu kwetu.Nyie ni Malaya
Unique Flower ukopata wasaa na mimi unitinuku sitokutingaza km hao waliokutingaza,
MxiuuSisi tunaowa wanawake tu, mwanamme anae jifanya mwanamke haramu kwetu.
Moderators hebu mfungieni kwa muda huyu mfuga samaki mwenye matusi. Tutashindwa kuwahamasisha watoto wetu kuja jfBitch mother fucker JamiiForums' Community Engagement Guidelines | Mwongozo wa Ushiriki kwenye Mijadala yourself shiit
Kwani ni kweli umeliwa!!??Eti bado mtu ananikera nimekaa zangu nilikuwa na view post mara ikaja unique flower ni mwanamke Malaya Sala ameliwa na malegend wote wa jf k yake IPO kama bwawa so hii Nini ???
Nikama wanaume wahumu ndio mnaambiana haya.
Sasa huyo aliyekuambia kua wanaambiana si akuambie nani kasema!!??Hapo Sasa nataka nijue maana hii inaonekana nikisiri wanaambiana ujinga
Jibu ni no 2!!Kunywa maji, Relax bibie.
Pressure ipo juu sana.
Kilichokukera zaidi ni kipi?
1. Kuitwa Malaya?
2. K kuwa kubwa?
Duh! Kumekucha kumekucha! RIP Mzee Majuto!!Wewe na hao wapuuzi wako single mother unaowameha kila daily usinifananishe namimi nikome kama ulivyokoma hi k ya mchepuko Yako iliyonagrisi yenye harufu Kali mxiuuu
Shauri yako![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hebu nijaribu kuingiaa nioneee, venyee nn itakuaaa.
Sent using Jamii Forums mobile app
😂 Endelea tu mimi nishamaliza kila kitu na PM umefunga sasa,Bitch mother fucker JamiiForums' Community Engagement Guidelines | Mwongozo wa Ushiriki kwenye Mijadala yourself shiit
ni kweli una bwawa??? kama sio kweli acha makasiriko.Eti bado mtu ananikera nimekaa zangu nilikuwa na view post mara ikaja unique flower ni mwanamke Malaya Sala ameliwa na malegend wote wa jf k yake IPO kama bwawa so hii Nini ???
Nikama wanaume wahumu ndio mnaambiana haya.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sasa nawee mie mgeni wa mapenzii? Huko Tanga kuna jipyaa gan? Njoo upagawe miuno ya kingoni ntakufilisii nakuambiaaa.Shauri yako!
Unatakiwa utofautishe kati ya Tanga ambako mapenzi yalizaliwa na huko kwenu Namtumbo, Mbinga, Lizaboni, nk.