Nimekereka Sana na wanaoniona malaya

Nimekereka Sana na wanaoniona malaya

Atakua Ni frustrated single mother.
Kila mwanamme anayempigia anaambiwa Yuko na mkewe wanainjoi Xmas.
Ukitaka kumtoa singo maza kwenye reli, akikupigia mwambie Niko na waif nimemtoa out.
Wewe na hao wapuuzi wako single mother unaowameha kila daily usinifananishe namimi nikome kama ulivyokoma hi k ya mchepuko Yako iliyonagrisi yenye harufu Kali mxiuuu
 
Eti bado mtu ananikera nimekaa zangu nilikuwa na view post mara ikaja unique flower ni mwanamke Malaya Sala ameliwa na malegend wote wa jf k yake IPO kama bwawa so hii Nini ???
Nikama wanaume wahumu ndio mnaambiana haya.
Kwani ni kweli umeliwa!!??
 
Shauri yako!
Unatakiwa utofautishe kati ya Tanga ambako mapenzi yalizaliwa na huko kwenu Namtumbo, Mbinga, Lizaboni, nk.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sasa nawee mie mgeni wa mapenzii? Huko Tanga kuna jipyaa gan? Njoo upagawe miuno ya kingoni ntakufilisii nakuambiaaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha woga Mungu hamtazami mtu Kama wanadanu wanavyomazama Kama mtu ushakuwa na wanawake zaidi ya tano au wanaume aitweje na Ni Nani atasimama aseme kuwa Yeye Ni mkamilifu?
 
Back
Top Bottom