Nimechapiwa rasmi nikaribisheni team kataa Ndoa!

Huwezi pata mtu alokamilika kwa asilimia mia.. kwakua ametambua kosa msamehe na umwambie kua hutoshirik nae kwa miez mitatu course humwamin mpk mtapo pima baada ya miez mitatu na kujihakikishia kua hana maambukizi yoyote ... na within hizo miez mitatu ww mfatilie kwa ukarib kujua kama amechange au laah..
 
Ila maisha bwana unamwacha halafu anakuwa x na unakuta unaenda kupasha kiporo sasa sijui maana yake nini mimi nasema hawa watu wanafanana hata ukimwacha bado yanaweza kutokea hayo wanawake wengi wanatabia hizo angalia point zakuomba msamaha zikoje mpe nafasi nyingine uzuri unanjia nzuri yakufatilia mawasiliano yake
 
Sawa mkuu
 
Duh 🙄
 
Ushauri wako hautekelezeki hasa no. 3.
 
Ukiweka utushtue mkuu
 
Hivi unazijua fantasies za wanawake wewe au unabwabwaja tu uonekane unafahamu mapenzi? Hivi unajua ni kiasi gani siku hizi wake za watu na wanawake generally wanavyopenda kunyonywa mikundu na kutiwa sign ila hawataki kufirwa ila ukimbembeleza unamfira vizuri! Ni wanaume wangapi waliooa wanaweza kuwanyonya wake zao mikundu?

Hili jambo lina ukakasi mkubwa mno, na liache tu kama lilivyo, mengi hayaongelewi hadharani ila ukweli ndio huo. Na wake zenu wanafirwa sana nje na anainjoi hakuna mfano ila ndani hatoi ng'oo na ukijaribu anaweza itisha talaka.
 
Asante kwa maoni ila ya kingese

Sent from my 23021RAAEG using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…