Ndoa ni maamuzi yako?

Ndoa ni maamuzi yako?

mlevi sugu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2025
Posts
1,981
Reaction score
3,875
Tusiingiliane kama umeona ndoa ina kufaa oa,na kama haikufai kaa pemben.Na usipooa mbelen usije ukalaumu mtu,ukizidiwa na kujinyea kwa nyumba.Hata mm sijaoa nani maamuz yangu kwa hiyo,nikiishi na madem usije ukaniuliza mbona huoi maana tutazinguana sisi team kataa ndoa hatutaki usumbufu,na sio kila kitu msingizie mungu,ndoa sio lazim ni maamuzi yako mtu. kibinafs
 
Back
Top Bottom