Nimechapiwa rasmi nikaribisheni team kataa Ndoa!

Sijui mwisho ni wangapi Muda msema kweli
 
🀣🀣🀣🀣nisamehe mkuu nimeshindwa kujizuia kucheka ila Pole Sana mwamba bila Shaka unahisi maumivu toka utosi mpaka unayo.
Usifanye maamuzi wakati huu ukiwa na hasira na maumivu makali, jipe muda utulie Kwanza hapo unaweza kufanya maamuzi sahihi
NB: KATAA NDOA NI UTAPELI
KATAA NDOA NI UPIGAJI
KATAA NDOA NI MATESO
TUNZA FURAHA YAKO.
 
mwanamke akitombwa nje ni usaliti. Mwanamme akitomba nje siyo usaliti.

Usichanganye mambo.
 
Pole s
 
Mmmh
 
Hakika tunza furaha yako
 
Kwani kumpenda mtu kwa dhati means mwisho wa kutombwer na de liboloz lingine?
Mbona sie vidume tunawape da wake zetu kwa dhati lakini tunaonja mbususu za watoto wa y2k
Mwanaume aliyetomba sana, ni mzoefu. Ni sifa. Mwanamke aliyetombwa sana, ni bwawa. Ni kashfa.

Bayolojia na Jamii zina mtazamo na matarajio tofauti sana baina ya mwanamke na mwanaume.
 
Bandarini nipakupeleka kufanya kazi mwanamke??? Tena mke Serious??? Mle kunamijamaa ikimtongoza mwanamke akawa mugumu kutoa yanakaa kikao yanachangishana pesa!!! Hata 2M hivi .. then mwanamke anaanza kupigwa vibunda TU vya laki laki Kila siku ndani ya wiki Moja kashakojolewa !!! Likimaliza limoja mchezo niuleule mpaka kundi liishe ndio yaanachana Nae michezo hiyo Wanayo mapoti wa bandari Tena hapo ulipotaja Impara terminal Kuna office Yao hao mapoti huenda niwao!!! Ukweli nikwamba bandarini Watu wanapata pesa saaana kwahiyo Kama mkeo hakuwa nakipato kizuri njaa njaa nilazima wamle TU!!! TATIZO NI WW!! Ulimpeleka swala kwenye Simba wenye njaaa Kali!!! Bandarini sio sehemu yakupeka make kufanya Kazi atagogwa TU!!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…