Nime share a hotel room na rafiki yangu wa kiume

Nime share a hotel room na rafiki yangu wa kiume

Kuna my friend wa kazini mwanaume tulikua na training mkoani so akasema tupunguze gharama tu share hotel room, nikasema it’s fine,

Basi kufika uko hotelini akaanza mambo ya ajabu akaenda kuoga, katoka hajavaa nguo ikabidi mimi nijifanye nipo busy naangalia movie, Aya akapanda kitandani kulala , mimi nlivaa oversized shirt , usiku nimelala saa nane nashtuka naona nimeshikwa tako ikabidi nimsukume huko nikamwambia sipendi ujinga,

Nikaendelea kulala nashtuka tena kajisogeza kwangu kanishika tena nikapata hasira nikalala chini, aksema am sorry sitorudia tena panda kitandani ulale , nikamwambia hapana. Basi nikaamka saa kumi alfajiri nikaenda kutafuta hotel Nyingine.

Na nilimwambia sijapenda tabia yake kabisa akaomba msamaha

Sasa kazini ni act vipi nimnunie Au niendelee nae urafiki.
Story yako inatuacha wasomaji na maswali mengi,
Unasema ulivaa t.shirt oversized, ila hujatueleza ndani yake ulivaa chupi au vp, then unasema tena saa nane umestuka unaona umeshikwa tako, sasa ulivyostuka hiyo saa nane ulianza kuangalia muda, au kutoa mkono uliokua uko kwenye tako,afu ndo ukaangalia kuwa ni saa ngapi 🤔
 
Kuna my friend wa kazini mwanaume tulikua na training mkoani so akasema tupunguze gharama tu share hotel room, nikasema it’s fine,

Basi kufika uko hotelini akaanza mambo ya ajabu akaenda kuoga, katoka hajavaa nguo ikabidi mimi nijifanye nipo busy naangalia movie, Aya akapanda kitandani kulala , mimi nlivaa oversized shirt , usiku nimelala saa nane nashtuka naona nimeshikwa tako ikabidi nimsukume huko nikamwambia sipendi ujinga,

Nikaendelea kulala nashtuka tena kajisogeza kwangu kanishika tena nikapata hasira nikalala chini, aksema am sorry sitorudia tena panda kitandani ulale , nikamwambia hapana. Basi nikaamka saa kumi alfajiri nikaenda kutafuta hotel Nyingine.

Na nilimwambia sijapenda tabia yake kabisa akaomba msamaha

Sasa kazini ni act vipi nimnunie Au niendelee nae urafiki.
Nyie wote mnafirwa
 
It once happened to me,tuko Field wilayani Bunda maeneo ya Chisorya,sasa Kuna siku wanakambi ambao tulikuwa 6,wanaume wawili na wanawake 4,siku Moja tuliamua kwenda kutembea kisiwani ukerewe wanakambi kama wanne.

Basi Kuna madam Mmoja akaniganda sana,Mimi sijui hili Wala lile,tukawa tunazunguka tu,muda wa kurudi kambini ukafika,Mimi nikasema sirudi kambini nitalala ukerewe ,madam yule kaniganda.

Wakati nalipia chumba nayeye Yuko nyuma nikijua kuwa nayeye atalipia cha kwake,duh si kanifata hadi chumbani kwangu ,tukalala hadi asubuhi , nikajilia maini free of charge
 
It once happened to me,tuko Field wilayani Bunda maeneo ya Chisorya,sasa Kuna siku wanakambi ambao tulikuwa 6,wanaume wawili na wanawake 4,siku Moja tuliamua kwenda kutembea kisiwani ukerewe wanakambi kama wanne.

Basi Kuna madam Mmoja akaniganda sana,Mimi sijui hili Wala lile,tukawa tunazunguka tu,muda wa kurudi kambini ukafika,Mimi nikasema sirudi kambini nitalala ukerewe ,madam yule kaniganda.

Wakati nalipia chumba nayeye Yuko nyuma nikijua kuwa nayeye atalipia cha kwake,duh si kanifata hadi chumbani kwangu ,tukalala hadi asubuhi , nikajilia maini free of charge
Na baada ya hapo aliendelea tena kukupa?
 
Kaka yangu tumezaliwa baba mmoja mama mbali mbali ila tulijuana ukubwani, kwa maelezo ya baba.
Mlipima DNA maana unaweza kuta baba yako kabambikiwa mimba huko alikotoka amekuja kutambulisha toto kharamu kwenye familia yake limeanza kuleta ukharamu wake kwa watoto wake wa damu.

Damu feki huwa inavutiwa na original. Hebu mwambie baba yako akuhakikishie undugu wako na huyo unayemwita kaka yako.

Ndio mambo tunayokemea haya kilasiku. Kuna binti nilikutana nae Moshi ana msongo wa mawazo kwasababu amekujua Kaka na dada yake wanakulana.

Nilipochunguza ni kuwa baba yake na mama yake walikutana wakiwa na watoto tayari, wakaanza kuishi nao pamoja ndipo yeye na wadogo zake wawili waliomfuatia wakaziliwa. Sasa hebu wazia mwenyewe huyu binti hali anayopitia.

Yaani watu ambao umeambiwa na kaka na dada yako wawe wanakulana na unashuhudiwa wakiwa wanajifungia na kupelekeana moto. Unadhani imekaaje hiyo?
 
Mlipima DNA maana unaweza kuta baba yako kabambikiwa mimba huko alikotoka amekuja kutambulisha toto kharamu kwenye familia yake limeanza kuleta ukharamu wake kwa watoto wake wa damu.

Damu feki huwa inavutiwa na original. Hebu mwambie baba yako akuhakikishie undugu wako na huyo unayemwita kaka yako.

Ndio mambo tunayokemea haya kilasiku. Kuna binti nilikutana nae Moshi ana msongo wa mawazo kwasababu amekujua Kaka na dada yake wanakulana.

Nilipochunguza ni kuwa baba yake na mama yake walikutana wakiwa na watoto tayari, wakaanza kuishi nao pamoja ndipo yeye na wadogo zake wawili waliomfuatia wakaziliwa. Sasa hebu wazia mwenyewe huyu binti hali anayopitia.

Yaani watu ambao umeambiwa na kaka na dada yako wawe wanakulana na unashuhudiwa wakiwa wanajifungia na kupelekeana moto. Unadhani imekaaje hiyo?
Yaani huyu kaka yangu kwa maelezo ya baba anavyosema enzi za ujana alimpa mimba mwanamke " ikiwa na mwezi mmoja wakaachana, huyo mwanamke akaenda kuolewa na mwanaume mwingine huku ana mimba" lakini alimwambia ukweli huyo muoaji kuwa ana mimba kwahiyo mtoto akazaliwa ndiyo huyo kaka yangu akalelewa na mama yake na baba wa kambo, alivyokuwa mkubwa akaambiwa ukweli ndiyo akaanza harakati za kumtafuta baba.

Alivyompata ndiyo baba akatutambulisha na kutuambia hiyo simulizi ndiyo kuanza kutembeleana kama ndugu sisi wadogo zake tukawa tunaenda kwake ( kaka yetu) na yeye ikitokea jambo anakuja nyumbani na familia yake.

Kipindi hilo tukio linanitokea nilikuwa nimeenda kumsalimia weekend na mke wake alikuwa amesafiri, na mimi nilikuwa bado mdogo form 2 hata sikuwaza kama kaka anaweza kuniwazia hayo mambo.

Lakini tangu hiyo siku ya tukio kaka alikataga mawasiliano, mpaka leo hii hatujui yupo wapi pale tuliambiwa alihamaga.

Hakuna DNA yoyote iliyopimwa, napata mashaka na huu undugu.
 
Yaani huyu kaka yangu kwa maelezo ya baba anavyosema enzi za ujana alimpa mimba mwanamke " ikiwa na mwezi mmoja wakaachana, huyo mwanamke akaenda kuolewa na mwanaume mwingine huku ana mimba" lakini alimwambia ukweli huyo muoaji kuwa ana mimba kwahiyo mtoto akazaliwa ndiyo huyo kaka yangu akalelewa na mama yake na baba wa kambo, alivyokuwa mkubwa akaambiwa ukweli ndiyo akaanza harakati za kumtafuta baba.

Alivyompata ndiyo baba akatutambulisha na kutuambia hiyo simulizi ndiyo kuanza kutembeleana kama ndugu sisi wadogo zake tukawa tunaenda kwake ( kaka yetu) na yeye ikitokea jambo anakuja nyumbani na familia yake.

Kipindi hilo tukio linanitokea nilikuwa nimeenda kumsalimia weekend na mke wake alikuwa amesafiri, na mimi nilikuwa bado mdogo form 2 hata sikuwaza kama kaka anaweza kuniwazia hayo mambo.

Lakini tangu hiyo siku ya tukio kaka alikataga mawasiliano, mpaka leo hii hatujui yupo wapi pale tuliambiwa alihamaga.

Hakuna DNA yoyote iliyopimwa, napata mashaka na huu undugu.
Unaweza kuta sio kaka yako. Mimi nikikutana na mwanamke ambaye hata tunatoka mkoa m'moja vinyweleo vinasimama machale ya undugu yananiambia nimdadisi..
Unaweza kuta mwamba ni mimba ya kubambika. Wanaume huwa hawavutiwi na ndugu yake au mtoto wake huwa ni ngumu labda arogwe.

Ukisikia kesi za baba kulala na binti yake au watoto kurukiana. Mtazame mama mtu usoni yupo kwenye hali gani. Wengi huwa wanakuwa na sura ya aibu.

Unakuta mimba sio ya baba anaeishi nae. Ikijatokea baba kamuingilia binti na binti hajabakwa amekubali fresh wameanza kukulana,wanaokuja kushangaa ni watu wa nje wanaojua huyu ni baba na binti yake iwaje wanakulana.

Kumbe maza alibambikia mimba na mtoto deep inside kajua huyu sio baba yangu mzazi na baba kajua huyu sio binti yangu nimeletewa mke na mke wangu.

Chunguza hizi kesi nyingi huwa watu wanazitazama juu juu. Watoto kukulana unakuta damu na machale yameshawaambia nyie sio ndugu.
 
Back
Top Bottom