Nilikosea kumlipa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilikosea kumlipa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by St. Paka Mweusi, Dec 31, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kuna siku nilitokewa na ndoto nzuri na ya kupendeza.Usiku huo niliota nipo na msichana mrembo wa kuvutia ambaye kila kijana pale mtaani alikuwa akitamani kuwa naye.Na mimi katika ndoto hiyo nilimfaidi barabara,maana ilikuwa nikiamka na kujisafisha narudi tena kulala, naye anakuja tena na ndoto inaendelea na tuna do tena,hali hiyo ilijirudia mara tatu mpaka kulipokucha.Asubuhi yake nikajiona kuwa sitamtendea haki dada wa watu endapo sitamlipa ujira wake kwa kazi aliyonitendea ukizingatia kuwa mimi pia sipendi vya bure.Basi mtoto wa kiume nikatoka mpaka anapoishi yule dada na kutoa kitita cha noti na kumkabidhi,akaniuliza unanipa pesa ya nini?Nikamsimulia ndoto yangu,We!Nilikoma jinsi alivyonitoa mbio siku hiyo mpaka nikajiuliza kosa langu lilikuwa lipi?Kumlipa ujira wake?Kuota ninado naye?Au ujasiri wangu wa kwenda kumsimulia ndoto yangu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Watu wengine bwana...kwahiyo kwa akili zako zote unaona ulifanya kitu cha maana??Back to logic...uliyemtamani ni wewe...uliyeota ni wewe bila msaada kutoka kwake sasa unamlipa kwa lipi??
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145

    Hahahahahahahahah,umeniacha hoi kwa kicheko maana umekuwa mkali kama yule mdada alivyokuwa siku ile....
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaah utakuwa uli do na jini mahaba lililokujia kwa sura ya huyo mrembo jirani yako. Pole kwa mkasa uliokukumba!!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mhhu baki huko huko hoi mpaka nije kukuchukua!Alafu wewe si ajabu ulitegemea kwakujipeleka ndo atajilengesha!
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145


    Haya mama nakusubiri uje unichukue.....
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145



    Tobaaaaaaaaaaaaaaaaaa............!!!!!!!!!!
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,797
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mwanangu kama kawa na mahoka yako, hadithi ya leo ni kali ya kufungia mwaka! Heri ya mwaka mpya mkuu...
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Haya toka huko!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    kweli hii ya kufungia mwaka.
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145



    Nimekuambia unitafutie ajira mkuu,maana niliyopitia katika haya mambo yanatosha kuandika best selling movie..........
     
  12. k

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,568
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    hata ingekuwa mimi,ningekufurumusha
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,392
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    ndoto zingine ni utata mtupu
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145



    FL si nilikuambiaga jameni ugeukiege huku kwangu kwenye hiyo avatar yako, au ulikataaga?
     
  15. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oyaa black cat eeh mbona hii kimitego babuu
    kwahiyo mchizi ulikuwa unajishindilia mibao kivyako duh
    kizushi zushi lazima godoro lilikuwa na mitundu kibwena
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145



    Hahahahahaha,leoo.........!
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145



    Rugugu rurizidi.
     
  18. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haswaa lishindwe.
     
  19. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,040
    Likes Received: 2,674
    Trophy Points: 280
    Nimecheka mpaka bia ya mkopo imenipalia!!!!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Yani unafunga mwaka kwa kukopa!Siungekunywa soda tu!
     
Loading...