Niko addicted na Mlima Kilimanjaro! I love this Mountain...

Niko addicted na Mlima Kilimanjaro! I love this Mountain...

It need arrangement mkuu!! sio sehemu ambayo unaweza kwenda tu gafla...
The the Good and Successful Hike...you must get prepared!!!
Mazoezi ya mbio kidogo ndio msaada mkubwa...
Mhhh basi sasa mpk na mbio
 
Mhhh basi sasa mpk na mbio
heeey...ni mlima mkubwa my friend!! Btw the way ukijiandaa si kazi ngumu sana.
build that interest from now!!
Ni faharani sana kufika juu ya Kilele cha Mlima Kilimanjaro...
 
Sasa usiishie kuupenda wewe mwenyewe, kwa uzuri wa hizo picha, tengeneza website/post cards uutangaze jinsi wewe unavyojihisi umependezwa na kila kitu kuuhusu, ujiandae watalii watakapo kumiminikia kwenda na kuwaonesha uzuri wa Mlima wetu.
Nimezipenda picha!
Asante sana Mkuu.
I will do that
 
Mhhh basi sasa mpk na mbio
Haswaa mamii, unatakiwa ufanye mazoezi ya kutosha kabla ya kwenda huko, mbio kwa ajili ya pumzi.... binafsi nilifanya mazoezi sana na nilikuwa vizuri sana tu, shida ilikuwa kwenye hali ya hewa wakati naelekea kusummit
 
Haswaa mamii, unatakiwa ufanye mazoezi ya kutosha kabla ya kwenda huko, mbio kwa ajili ya pumzi.... binafsi nilifanya mazoezi sana na nilikuwa vizuri sana tu, shida ilikuwa kwenye hali ya hewa wakati naelekea kusummit
Oooh safi sana ila mimi ni mvivuu
 
I will,, let me think first
yes...you have my hand on this...
Mwaka 2014 nilibahatika kupanda na warembo wawili kwa njia ya Marangu...
Ilikuwa burudani si mchezo!! And they made it regardless changamoto ya hali ya hewa iliyowakuta...
 
Haswaa mamii, unatakiwa ufanye mazoezi ya kutosha kabla ya kwenda huko, mbio kwa ajili ya pumzi.... binafsi nilifanya mazoezi sana na nilikuwa vizuri sana tu, shida ilikuwa kwenye hali ya hewa wakati naelekea kusummit
Ulikata tamaa tu Mpendwa...nasikitika sana kurudia kwako Stella, tena kwa Machame Route... Si ngumu ati
 
Hutaweza sasa my dear hata njia laini laini kama marangu itakushinda pia
Una mdiscourage mwenzie...kupanda mlima Kilimanjaro ni Pole Pole... Wewe ulikimbizwa na Chombo
au kuna kitu ulimnyima nini...[emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Dah,Marangu Kyala ndio asili ya baba yangu.Marangu Kiraracha ndio asili ya mama yangu.Tuacheni utani,view ya ml Kilimanjaro a.k.a Kilema Kyaro ni habari nyingine. Am so so proudly to be Tanzanian.Mungu ibariki nchi yetu na bara letu!
Kyala kati we kyala ipi,mkuu
 
Sasa kwanini tusiungane ili tuukwe huu mlima,Unaweza kuta maswali unayoulizwa siku ya mwisho na malaika wa zamu ni "Je umewahi kupanda mt kilimanjaro?" jibu likiwa hapana wanaenda kukugeuza kuni..
 
Back
Top Bottom