Niko addicted na Mlima Kilimanjaro! I love this Mountain...

Niko addicted na Mlima Kilimanjaro! I love this Mountain...

Ningefurahi kama ni gharama ungeziweka hapa ili wengi tufaidike.ujue kitanzania hata ukitembelea website huwezi pata zile gharama halisi mpaka upate mtanzania aliyeenda huko.
Hapa chini ndo majibu niliyopewa na mkuu kiwatengu


Salamu Mkuu habari ni nzuri na nikupongeze sana kwa kuwa na nia yakupanda mlima Kilimanjaro.
Mkuu kupanda mlima Kilimanjaro kuna njia kama nne hivi za kupandia na kila njia inatofautiana idadi ya siku za kupanda so hata gharama zinatofautiana..

Njia rahisi zaidi na ya siku chache ni ile ya Marangu, unaweza kutumia siku 5 tu mpaka kileleni na kurudi chini.
Fees ya KINAPA ni Tsh. 10,000 kwa siku + 1,800 (VAT). Jumla inakuwa 11,800/= per day. Utaizidisha mara tano sasa(5days).
Fee nyingine utakayopaswa kulipa ni Rescue fee ni kama Tsh. 3,000/= kwa siku zote 5.
Hapo umemalizana na KINAPA ambao ndiyo wanasimamia shughuli yote ya mlima...
Gharama nyingine hapo sasa ni za kwako binafsi, lazima uwe na mwongozaji(guide) ambaye minimum unaweza kumlipa Tsh. 25,000/= minimum per day X 5days ambayo inategemeana na msimu pia...
Utapaswa kuwa na Mbeba mzigo mmoja au wawili pamoja na mpishi (kama utahitaji kupikiwa)...mbadala wa kupikiwa ni kubeba dry food, ambayo sio recommended sana.
Mbeba mzigo mmoja unaweza kumlipa kuanzia Tsh. 15,000/= kwa siku.X 5 days.
Na mpishi ni kuanzia Tsh. 20,000/= kwa siku X 5days...
Hapo nimekutajia mambo muhimu yakulipia.

Mkuu gharama kubwa ya kupanda Mlima Kilimanjaro iko kwenye Magaidi, na wasaidizi wengine.

Ushauri wangu kama unaona hiyo gharama hutaimudu peke yako. Tafuta watu kama 5 mpaka 10 wenye interest yakupanda mlima Kilimanjaro mshare gharama huwa inasaidia sana.
Mfano, mkiwa watu 10 Watanzania au Wa ndani ya Afrika Mashariki.
Mnaweza kutoa kiasi cha Tsh. 260,000/= Kila mmoja mkapanda mlima vizuri kabisa tena hapo mnapata hadi Climbing gears (mavazi ya kupandia)...
Karibu sana mkuu.
Usisite kuniuliza swali kama utakuwa nalo.
Sorry kwa kuchelewa kukujibu nilikuwa mbali kidogo na Mtandao.
 
Hapa chini ndo majibu niliyopewa na mkuu kiwatengu


Salamu Mkuu habari ni nzuri na nikupongeze sana kwa kuwa na nia yakupanda mlima Kilimanjaro.
Mkuu kupanda mlima Kilimanjaro kuna njia kama nne hivi za kupandia na kila njia inatofautiana idadi ya siku za kupanda so hata gharama zinatofautiana..

Njia rahisi zaidi na ya siku chache ni ile ya Marangu, unaweza kutumia siku 5 tu mpaka kileleni na kurudi chini.
Fees ya KINAPA ni Tsh. 10,000 kwa siku + 1,800 (VAT). Jumla inakuwa 11,800/= per day. Utaizidisha mara tano sasa(5days).
Fee nyingine utakayopaswa kulipa ni Rescue fee ni kama Tsh. 3,000/= kwa siku zote 5.
Hapo umemalizana na KINAPA ambao ndiyo wanasimamia shughuli yote ya mlima...
Gharama nyingine hapo sasa ni za kwako binafsi, lazima uwe na mwongozaji(guide) ambaye minimum unaweza kumlipa Tsh. 25,000/= minimum per day X 5days ambayo inategemeana na msimu pia...
Utapaswa kuwa na Mbeba mzigo mmoja au wawili pamoja na mpishi (kama utahitaji kupikiwa)...mbadala wa kupikiwa ni kubeba dry food, ambayo sio recommended sana.
Mbeba mzigo mmoja unaweza kumlipa kuanzia Tsh. 15,000/= kwa siku.X 5 days.
Na mpishi ni kuanzia Tsh. 20,000/= kwa siku X 5days...
Hapo nimekutajia mambo muhimu yakulipia.

Mkuu gharama kubwa ya kupanda Mlima Kilimanjaro iko kwenye Magaidi, na wasaidizi wengine.

Ushauri wangu kama unaona hiyo gharama hutaimudu peke yako. Tafuta watu kama 5 mpaka 10 wenye interest yakupanda mlima Kilimanjaro mshare gharama huwa inasaidia sana.
Mfano, mkiwa watu 10 Watanzania au Wa ndani ya Afrika Mashariki.
Mnaweza kutoa kiasi cha Tsh. 260,000/= Kila mmoja mkapanda mlima vizuri kabisa tena hapo mnapata hadi Climbing gears (mavazi ya kupandia)...
Karibu sana mkuu.
Usisite kuniuliza swali kama utakuwa nalo.
Sorry kwa kuchelewa kukujibu nilikuwa mbali kidogo na Mtandao.
Sawa Mkuu in Addition hii njia ya Marangu inahitaji appointment!!(booking) Kwasababu malazi yake ni kwenye huts tofauti na route nyingine zote Umbwe, Machame, Lemosho, Rongai e.t.c ambazo ni kulala kwenye ma tent...
 
Dah,Marangu Kyala ndio asili ya baba yangu.Marangu Kiraracha ndio asili ya mama yangu.Tuacheni utani,view ya ml Kilimanjaro a.k.a Kilema Kyaro ni habari nyingine. Am so so proudly to be Tanzanian.Mungu ibariki nchi yetu na bara letu!
 
Dah,Marangu Kyala ndio asili ya baba yangu.Marangu Kiraracha ndio asili ya mama yangu.Tuacheni utani,view ya ml Kilimanjaro a.k.a Kilema Kyaro ni habari nyingine. Am so so proudly to be Tanzanian.Mungu ibariki nchi yetu na bara letu!
Kabisa kabisa Teacher... Ulishapanda lakini??
 
Yap,nilishapanda Kiwatengu,kipindi nipo Secondary.Ila nina plan ya kupanda tena mkuu!
 
Hebu kama hujawahi kuupanda na huna tatizo lolote lile kiafya...Do it!!
Kila mtanzania na Mwana Afrika Mashariki yeyote yule anastahili kufurahia....
91ec716075860fe8ad259a8c124c998b.jpg

b8052b5a9c74c50341ead5476e449827.jpg


3777ab71835c4302590cf29afafc9376.jpg

7d255c687d1d51ca77c79c629b4a76ff.jpg

b1f77688bbfb6edc84a95bc8ab497638.jpg

c15203d7ccabe6612ccc81e22c8ff956.jpg

54109ac1229ed2f02eae829c3101743d.jpg

93e1377f45ab6dc46fe62ef22d1528bc.jpg
Aisee natafuta guide wa mlima! utanisaidiaje!? naomba uni PM
 
Yap,nilishapanda Kiwatengu,kipindi nipo Secondary.Ila nina plan ya kupanda tena mkuu!
Ulifika kileleni mkuu? Hebu waambie wanajukwaa ladha ya huu mlima, binafsi nimeukwea kama mara nne hivi...Two Times Marangu Route...
Mara moja Machame na Mara moja Londorosi...
 
tangu naanza kufahamu picha za mlima huo, Nashawishika kusema hizi za kwako ndizo zimeonesha hali halisi ya mlima huo nyingine sijui zilikua zinapigwa kiujanjaujanja tu hata website ya malia asili huwezi kukuta za aina hii.

wajifunze kutoka kwako ili wautangaze vilivyo adante mkuu kwa kushea
 
tangu naanza kufahamu picha za mlima huo, Nashawishika kusema hizi za kwako ndizo zimeonesha hali halisi ya mlima huo nyingine sijui zilikua zinapigwa kiujanjaujanja tu hata website ya malia asili huwezi kukuta za aina hii.

wajifunze kutoka kwako ili wautangaze vilivyo adante mkuu kwa kushea
Hizo nyingi nimezipiga mwenyewe mkuu.
Ninazo kibao sema sasa zina sura zetu, si unajua tena mambo ya Jf sio poa kivile kutumia picha binafsi
 
Hapa chini ndo majibu niliyopewa na mkuu kiwatengu


Salamu Mkuu habari ni nzuri na nikupongeze sana kwa kuwa na nia yakupanda mlima Kilimanjaro.
Mkuu kupanda mlima Kilimanjaro kuna njia kama nne hivi za kupandia na kila njia inatofautiana idadi ya siku za kupanda so hata gharama zinatofautiana..

Njia rahisi zaidi na ya siku chache ni ile ya Marangu, unaweza kutumia siku 5 tu mpaka kileleni na kurudi chini.
Fees ya KINAPA ni Tsh. 10,000 kwa siku + 1,800 (VAT). Jumla inakuwa 11,800/= per day. Utaizidisha mara tano sasa(5days).
Fee nyingine utakayopaswa kulipa ni Rescue fee ni kama Tsh. 3,000/= kwa siku zote 5.
Hapo umemalizana na KINAPA ambao ndiyo wanasimamia shughuli yote ya mlima...
Gharama nyingine hapo sasa ni za kwako binafsi, lazima uwe na mwongozaji(guide) ambaye minimum unaweza kumlipa Tsh. 25,000/= minimum per day X 5days ambayo inategemeana na msimu pia...
Utapaswa kuwa na Mbeba mzigo mmoja au wawili pamoja na mpishi (kama utahitaji kupikiwa)...mbadala wa kupikiwa ni kubeba dry food, ambayo sio recommended sana.
Mbeba mzigo mmoja unaweza kumlipa kuanzia Tsh. 15,000/= kwa siku.X 5 days.
Na mpishi ni kuanzia Tsh. 20,000/= kwa siku X 5days...
Hapo nimekutajia mambo muhimu yakulipia.

Mkuu gharama kubwa ya kupanda Mlima Kilimanjaro iko kwenye Magaidi, na wasaidizi wengine.

Ushauri wangu kama unaona hiyo gharama hutaimudu peke yako. Tafuta watu kama 5 mpaka 10 wenye interest yakupanda mlima Kilimanjaro mshare gharama huwa inasaidia sana.
Mfano, mkiwa watu 10 Watanzania au Wa ndani ya Afrika Mashariki.
Mnaweza kutoa kiasi cha Tsh. 260,000/= Kila mmoja mkapanda mlima vizuri kabisa tena hapo mnapata hadi Climbing gears (mavazi ya kupandia)...
Karibu sana mkuu.
Usisite kuniuliza swali kama utakuwa nalo.
Sorry kwa kuchelewa kukujibu nilikuwa mbali kidogo na Mtandao.
Daah imekaa poa sana hii. Nikipata watu wa kushare nao cost lazima nipande
 
Hebu kama hujawahi kuupanda na huna tatizo lolote lile kiafya...Do it!!
Kila mtanzania na Mwana Afrika Mashariki yeyote yule anastahili kufurahia....
91ec716075860fe8ad259a8c124c998b.jpg

b8052b5a9c74c50341ead5476e449827.jpg


3777ab71835c4302590cf29afafc9376.jpg

7d255c687d1d51ca77c79c629b4a76ff.jpg

b1f77688bbfb6edc84a95bc8ab497638.jpg

c15203d7ccabe6612ccc81e22c8ff956.jpg

54109ac1229ed2f02eae829c3101743d.jpg

93e1377f45ab6dc46fe62ef22d1528bc.jpg
Mkuu y tusifanye mpango wa kupata others tupande tupande aisee
 
Nahamasisha rafiki na jamaa twende Ngorongoro caldera kwanza tukifanikiwa kukwea Mlima Kilimanjaro itakuwa simple...
 
Usijaribu kupanda huo mlima jmn, nliwah panda nikaishia hapo chini kwenye vyoo vya shimo..nishasahau jina (last camp ya kupitia marangu).

Siji kupanda teena aisee, baadhi ya maeneo siez sahau
Jiwe la ukoyo
Last water
Saddle

Ulipanda kama porter?
 
Back
Top Bottom