Nakuja pm bossMkuu nilikuwa na hilo wazo, ni ku plan tu. Tunaweza pata na wengine tukijitahidi kuulizia
Mkuu nilikuwa na hilo wazo, ni ku plan tu. Tunaweza pata na wengine tukijitahidi kuulizia
Mkuu mi nilijaribu mwaka jana nikaishia barafu kwa kupitia Machame mwaka huu nataka kukata rufaa nitakutafuta tuone tunafanyaje. Ila nakubaliana nawe ni bonge la adventure tamu sanaWadau mkifika 1O tu itakuwa vizuri sana
ongoza hiyo organisation boss ili ujue idadi na kama bado tujue what nextWadau mkifika 1O tu itakuwa vizuri sana
Napenda kuwa mmoja ya hao watu watakaopanda nipo tayari, nilichokuwa nasubiri kwa muda mrefu nahisi kinaenda kutimia.ongoza hiyo organisation boss ili ujue idadi na kama bado tujue what next
Mkuu! Hongera kwa Hatua nzuri, Barafu ni point nzuri sana!!Mkuu mi nilijaribu mwaka jana nikaishia barafu kwa kupitia Machame mwaka huu nataka kukata rufaa nitakutafuta tuone tunafanyaje. Ila nakubaliana nawe ni bonge la adventure tamu sana
Napaona kituo cha barafu kabla ya kuelekea ku summit.....hata kwa kulipwa sitaenda tena kupanda mlima Kilimanjaro [emoji18] [emoji17] [emoji18] [emoji17]
Why my dear...Napaona kituo cha barafu kabla ya kuelekea ku summit.....hata kwa kulipwa sitaenda tena kupanda mlima Kilimanjaro [emoji18] [emoji17] [emoji18] [emoji17]
Ahahahahah.....naiheshimu njia ya machame, barango kwenda kituo cha karanga mweee.........jitahidi urudi tena ufike angalau hadi stela point then next time unatia timu juu kabisa kileleniMkuu mi nilijaribu mwaka jana nikaishia barafu kwa kupitia Machame mwaka huu nataka kukata rufaa nitakutafuta tuone tunafanyaje. Ila nakubaliana nawe ni bonge la adventure tamu sana