The lastborn9319
JF-Expert Member
- Oct 30, 2021
- 919
- 1,861
Unyama mwingi ma mtu...wahuniiiiiiiiiiii wa mbagalaaa
[emoji23][emoji23][emoji23]Basi mabinti wa 2000 wakiona kijana kayavaa hayo wanamgombaniaje wanaona ndiyo mnyamwezi.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]Kumbe tupo wengi ,hujaweka nayale majeans mapana yenye maviraka na mifuko mikubwa
Khaaa!! [emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23]Teknolojia imekukataa , utandawaz umekukataa , Fashion mpya zmekukataa waache madogo watambe[emoji28][emoji28]
[emoji23][emoji23][emoji23]Unyama sana tena ukimkuta ana Vi dred
[emoji23][emoji23][emoji23]Huwa nawaona kama mapunguani,kijana mwenye akili timamu huwezi mkuta amevaa hayo madude na msuruali mkubwa kama shuka la mashineni
You mean ukimkuta na vi Fido Dido?Unyama sana tena ukimkuta ana Vi dred
[emoji23][emoji23][emoji23]Kuna mmoja hapa ni bonge nyanya akivaa huo myebo na msuruali bwanga anakuwa km meli ya kivita
Viko sawa kwa wenye miili midogo na wafupi
[emoji23][emoji23][emoji23]Alafu anavaa na lisuruali likubwaa kumzidi na li sweat over size wanakuwa kama wale wachuna kuku pale manzese
[emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 3477638
Buga linamwagwa unaona soli tu ya raizoni, hiyo tulikuwa tunaita ‘soli tupu’.
[emoji23][emoji23][emoji23]Unyama mwingi ma mtu...wahuniiiiiiiiiiii wa mbagalaaa
Jamanii [emoji23][emoji23][emoji23]You mean ukimkuta na vi Fido Dido?
View attachment 3573393
Ulijua tyre ya dump truck komtsu 777😂😂😂 zakuitwa triple sevenUsingeandika kua hivyo ni Viatu wala nisingejua kua kumbe hivyo ni viatu.
Haya maviatu ni kweli yanaleta ushoga kwa watoto wa kiume mkuu.Haya maviatu yana matatizo ya akili kwa vijana hivi mjachunguza.
View attachment 3454553
Hahaha... Kwa kweli, hata mi nawashangaaga sana watu wanaovaa hii miyebo yebo.Haya maviatu yana matatizo ya akili kwa vijana hivi mjachunguza.
View attachment 3454553
Mmeanzaa Waja sasa, khaaahHaya maviatu ni kweli yanaleta ushoga kwa watoto wa kiume mkuu.
Sasa hayo maviatu ya kishoga kuvaliwa na mtoto wa kiume wewe unaona sawa mkuu? Je, angevaa mtoto wako wewe ungefurahi?Mmeanzaa Waja sasa, khaaah