Nikionaga kijana kavaa haya maviatu

Nikionaga kijana kavaa haya maviatu

Kumbe haya madude bei yake imechangamka
IMG_1075.jpeg
 
Kuna mwamba mtu mzima kabsaa around 38 sasa hivi lakini hua anayavaa na kuzunguka nayo mtaani. Hua namshangaa sana. Ni madude ambayo yanachukiza hata kuyatizama tu. Ila unajua nini ? Sio kesi kila mtu na maisha yake. Kuna jamaa humu ana usemi wake anasema "Mambo yao waachie wenyewe".
 
Kuna mwamba mtu mzima kabsaa around 38 sasa hivi lakini hua anayavaa na kuzunguka nayo mtaani. Hua namshangaa sana. Ni madude ambayo yanachukiza hata kuyatizama tu. Ila unajua nini ? Sio kesi kila mtu na maisha yake. Kuna jamaa humu ana usemi wake anasema "Mambo yao waachie wenyewe".
Hahaha halafu wanavaaga na majinsi ya mtumba mapana hivi
 
Kuna siku dada yangu kaniletea shemeji kavaa hivyo vidude sijui vya kuogea ,yan watoto wa kike hata hawaeleweki wakpenda Yani hizo yebi yeye anaona kama vile travolta
 
Ukivaa skin jeans 👖 huwezi kupendeza abadani zaidi ya kuonekana kituko jeans ukitaka kupendeza lazima iwe pana,najua huwezi elewa
 
Vijana wamechukua fashion ya Laizon ya wazee wa zamani hakuna kitu kipya ila wakivaa vijana inakua tatizo wakati wazee walivaa tena vilikua viatu kabisaa ila virefu balaa na hiyo fashion ilidumu kwa muda mrefu kwa wazee wetu..
 
Back
Top Bottom