Nifanye nini Ili nisimpoteze

Nifanye nini Ili nisimpoteze

Be careful jamaa Binti Bado mdogo hajaanza kuwajua waulimwengu ngoja aende chuo kwanza first year utani kuja kuniambia
 
Sijasema nataka kuoa kipindi hiki labda kama umesoma juu juu
Point yangu ni kuwa ni mapema mno kwa nyie kuanza kuzungumzia ndoa sijui usimpoteze
Furahia ujana wako baadae sana ukishaishi ndio utajua cha kufanya
 
Point yangu ni kuwa ni mapema mno kwa nyie kuanza kuzungumzia ndoa sijui usimpoteze
Furahia ujana wako baadae sana ukishaishi ndio utajua cha kufanya
Sawa mkuu nimekuelewa ngoja niendelee kula mema ya nchi😂😂
 
😆😆😆Kijana ....hizo sisi wengine tumeandikiana sana, hadi kula Yamini lakini Leo hii...😅🤦🏿tafuta pesa tafuta pesa watakuja wenyewe
Watakuja wapi? Kufanya nini?, mwacheni dogo ameshapata future wife.
 
Tatizo wabongo mko kweny negative sana yaan hata kumfariji Mtu changamoto😂😂
Mdogo wangu mimi nakuunga mkono sana, sema wakuu wengine wanakunanga kweli kweli😀😀.

Sema nini "At your highest moment, be careful because that is when devil come for you" Denzel washington.
 
Back
Top Bottom