ABJ
JF-Expert Member
- Aug 29, 2017
- 4,980
- 13,923
😁😁Sawa kijana siku yakikukuta ukumbuke na ushauri wetu humuWivu ,Mungu akipanda hakuna anaeweza pangua😂😂
😁😁Sawa kijana siku yakikukuta ukumbuke na ushauri wetu humuWivu ,Mungu akipanda hakuna anaeweza pangua😂😂
Sawa Wana jamvi😂😂😁😁Sawa kijana siku yakikukuta ukumbuke na ushauri wetu humu
Nishajitetea lakinKwa huo muandiko sidhani kama kuna future hapo
Mkuu mbona unazungumza kwa hisia sana??😀😀😀Unaonekana limbukeni wa wanawake! Alafu Ukute ndo kwanza unakaa kwenye chumba kimoja ila unaendekeza hisia za mapenzi! Ungekuwa una hela unadhani baba yake angekohoa??
Mpeni moyo kijana, ndo kwanza amebalehe mwaka juzi😆.Kwa huo muandiko sidhani kama kuna future hapo
Sasa mtoto wa miaka 20 na ndoa wapi na wapi??Nishajitetea lakin
Linda mgongo wako hali ni mbayaMpeni moyo kijana, ndo kwanza amebalehe mwaka juzi😆.
Ukweli nao ni mzuri sana kuujuaMpeni moyo kijana, ndo kwanza amebalehe mwaka juzi😆.
Sijasema nataka kuoa kipindi hiki labda kama umesoma juu juuSasa mtoto wa miaka 20 na ndoa wapi na wapi??
Point yangu ni kuwa ni mapema mno kwa nyie kuanza kuzungumzia ndoa sijui usimpotezeSijasema nataka kuoa kipindi hiki labda kama umesoma juu juu
Sawa mkuu nimekuelewa ngoja niendelee kula mema ya nchi😂😂Point yangu ni kuwa ni mapema mno kwa nyie kuanza kuzungumzia ndoa sijui usimpoteze
Furahia ujana wako baadae sana ukishaishi ndio utajua cha kufanya
Watakuja wapi? Kufanya nini?, mwacheni dogo ameshapata future wife.😆😆😆Kijana ....hizo sisi wengine tumeandikiana sana, hadi kula Yamini lakini Leo hii...😅🤦🏿tafuta pesa tafuta pesa watakuja wenyewe
Tatizo wabongo mko kweny negative sana yaan hata kumfariji Mtu changamoto😂😂Watakuja wapi? Kufanya nini?, mwacheni dogo ameshapata future wife.
Sawa Albert Einstein 🙏🏾Hauna akili mdogo wangu! Ni hayo tu
Acha kumtisha mtotoAkifika tu chuo first yr huna chako
Akili kichwani
Mdogo wangu mimi nakuunga mkono sana, sema wakuu wengine wanakunanga kweli kweli😀😀.Tatizo wabongo mko kweny negative sana yaan hata kumfariji Mtu changamoto😂😂
😂😂Acha kumtisha mtoto