Ktk uislam huyo na weye mlikuwa mpigiwe mawe mpaka mufe kwa uzinifuMtoto nusra wa muhas alikua anavaa hijabu cjui buibui ile lakin icho kishungi nkaona hapana nkaenda rum yake alikua pekeake nkamla mwanzo ilikua kinguv na hapg kelele baadae akaniachia nimpige nkawa ndi manz yangu
Mashallah. Lkn namuona live tiktok akiwa hajavaa hijab. Au Ai ile?
nifa gani mkuu anazungumziwaHivi kumbe ni muislam yule binti, nilidhani ni mkristo
Si huyu binti alikuwa na kesi, yupo insta sananifa gani mkuu anazungumziwa