Nifa, dada yangu katika Uislam, NAKUPENDA sana ❤️🤍

Nifa, dada yangu katika Uislam, NAKUPENDA sana ❤️🤍

Mtoto nusra wa muhas alikua anavaa hijabu cjui buibui ile lakin icho kishungi nkaona hapana nkaenda rum yake alikua pekeake nkamla mwanzo ilikua kinguv na hapg kelele baadae akaniachia nimpige nkawa ndi manz yangu
 
Mtoto nusra wa muhas alikua anavaa hijabu cjui buibui ile lakin icho kishungi nkaona hapana nkaenda rum yake alikua pekeake nkamla mwanzo ilikua kinguv na hapg kelele baadae akaniachia nimpige nkawa ndi manz yangu
Ktk uislam huyo na weye mlikuwa mpigiwe mawe mpaka mufe kwa uzinifu
 
Mashallah. Lkn namuona live tiktok akiwa hajavaa hijab. Au Ai ile?

Watu wa dini yake wangapi wanavaa nchini kwetu hapa? Maana hata vijijini mademu wanavaa na kuingia masaluni kila siku kupendeza wa dini yake.. Hapo inakuwaje?

Nipo vijiji huku karibu na maeneo ya mpakani, naona mengi

Ila unajali sana kama vile utafikiri nasema tu.. Mfano ni man anavutiwa naye..
 
Back
Top Bottom