Ni vizuri Mama Samia anapoteza nguvu ndani ya CCM

Ni vizuri Mama Samia anapoteza nguvu ndani ya CCM

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,732
Reaction score
15,394
Pamoja na wote wanasiasa wanajaribu kufuata trend ya wananchi. Kwasasa tred ipo kwenye kudai haki, kupinga sheria mbovu, kupinga utekaji, undugu, u bara na u zanzibari, kupinga rushwa na kutaka haki kwa kila mtu bila kujali chama. Sasa kwa misingi hiyo hata ndani ya CCM kuna wengi hawapendi mwelekeo na wamegoma kabisa kutetea hoja. Sasa imebaki serikali inategemea dola tu kuzuia hoja za watanzania badala ya kuzijibu, kuzuia vyama vya watanzania kama Chadema kwasababu wana hoja nzito, sasa hayo yote badala ya kusaidia yanazidi kumfanya Mama asipendwe na Watanzania. Kila kitu ni fake
 
Hivi kwani kuna mtu anapenda huyu bibi kokooo...??

Hakuna mwenye akili timamu anayeweza kumpenda. Hakuna mwanadamu mwenye akili timamu anayeweza kumlenda mtu anayewaua wanadamu wenzake. Kumpenda muuaji, na wewe utakuwa unajidhihirisha kuwa ni muuaji.
 
Back
Top Bottom