Ni ukweli wanawake tegemezi wanaume tunawachukia

Ni ukweli wanawake tegemezi wanaume tunawachukia

Hahaha na bado. Mtajipanga mwaka huu. Evelyn Salt, ukiona paw nimembakisha kamnofu kachuneeee. Atarudi home mbio. Mwanaume anatambulika kwa majukumu na sio jina, ebooo

wanaume wa kichina hawa hawataki majukumu
 
Last edited by a moderator:
mwanaume akishakuhudumia kila kitu lazima atakudharau na haitachukua hata mwezi lazima atafute mchepuko....
mwanamke umekaa tu ndani siku nzima huingizi hata mia alafu utegemee kupendwa!!!!
kwani michepuko imeanza leo hata babu walikuwa nayo i
imeandikwa mtakula kwa jasho tutazaa kwa uchungu acheni uduwanzi eboooh
 
Mi nadhani hili swali wanawake wageuze huu uzi upande mwingine kabla ya kujibu. Ungekuwa na mwanaume anayetaka wewe demu umuhudumie kila mara...najua wako wanaume wa aina hii lakini nataka mwanamke atakaejibu afanye imagination ana dume lina nguvu ya kufanya kazi na sio kilema halafu anakusubiria mwanamke akivuna aje amtupie

kwa kweli wanawake huu ni muda wa kubadilika, ULIMWENGU WA DIGITALI
 
Ni wazi kabisa kwa asilimia kubwa ya wanaume sikuhizi hatutaki kutegemewa kwa kila kitu kwani maisha yamekuwa magumu wakati mwingine unakuta hata sisi wenyewe tunashindwa kujitosheleza kimahitaji.
Hivyo kuwa na mpenzi tegemezi tunaona ni hasara kubwa na kutokana na hilo wanaume tukiona mwanamke pale mwanzo tu baada ya kumtokea mara anaomba vocha, msaada wa kifedha yaani shida zake zote anataka mwanamume amsaidie
Kiukweli si kitu kizuri ndiyo maana baadhi ya wanaume wakiona tabia kama hizi basi anaanza kukata mawasiliano taratibu mwishowe ukimpigia simu hapokei kabisa
Na mzigo alishatafuna tena sana tu....ni muhimu wanawake muwe na tabia ya kujituma ili msiwe ombaomba kila wakati kwani inawezekana mnachokwa mapema kutokana na nyie kuzidisha virungu vya kijinga jinga.
Acheni ubwegge wa kutengemea wanaume jitumeni na msichague kazi endesheni hata daladala tutawaunga mkono utegemezi wenu umezidi ni janga la kitaifa sasa hivi.
Nakaribisha mjadala!
Cc deejaywillzz lara 1 Munkari kabanga utafiti ICHANA miss neddy miss chagga Mr Rocky na wengine wote
hahha team kikosi cha mizinga @work
 
"nature"....nature ya mwanaume si tu kuwa na wanawake wengi na kula beki tatu na kuhudumia pia ni nature....
Evelyn Salt Wanawake wengi hukata tamaa ya maisha na hasa walio katika ndoa, huku baadhi yao wakiridhika na kipato cha waume wao, wanacholetewa kila kukicha.

Hali hii inachangia kuwepo kwa migogoro ya hapa na pale kwa baadhi ya wanandoa, inayosababishwa na waume zao kuelemewa na mzigo wa familia. Migogoro hiyo ikikua, husababisha kusambaratika kwa baadhi ya ndoa na kuchangia kutoa watoto wa mitaani na
wengine hutupwa jalalani sasa hapo nature inafaida gani?

Lakini haya yanaweza kuepukika kwa nyie wanawake kujichanganya na wenzenu ili kupata mawazo jinsi ya kuanzisha biashara ndogondogo au kwa jina lingine ujasiriamali, kwa ajili ya kujipatia kipato katika familia, kwa stail hii hata ndoa au mahusiano huimarika zaidi.
 
Last edited by a moderator:
Mi nadhani hili swali wanawake wageuze huu uzi upande mwingine kabla ya kujibu. Ungekuwa na mwanaume anayetaka wewe demu umuhudumie kila mara...najua wako wanaume wa aina hii lakini nataka mwanamke atakaejibu afanye imagination ana dume lina nguvu ya kufanya kazi na sio kilema halafu anakusubiria mwanamke akivuna aje amtupie

kwa kweli wanawake huu ni muda wa kubadilika, ULIMWENGU WA DIGITALI

Ukweli mtupu ila mkuu tarajia povu kutoka kwao ni viumbe wasiopenda ukweli hata kidogo
 
Evelyn Salt Wanawake wengi hukata tamaa ya maisha na hasa walio katika ndoa, huku baadhi yao wakiridhika na kipato cha waume wao, wanacholetewa kila kukicha.

Hali hii inachangia kuwepo kwa migogoro ya hapa na pale kwa baadhi ya wanandoa, inayosababishwa na waume zao kuelemewa na mzigo wa familia. Migogoro hiyo ikikua, husababisha kusambaratika kwa baadhi ya ndoa na kuchangia kutoa watoto wa mitaani na
wengine hutupwa jalalani sasa hapo nature inafaida gani?

Lakini haya yanaweza kuepukika kwa nyie wanawake kujichanganya na wenzenu ili kupata mawazo jinsi ya kuanzisha biashara ndogondogo au kwa jina lingine ujasiriamali, kwa ajili ya kujipatia kipato katika familia, kwa stail hii hata ndoa au mahusiano huimarika zaidi.
Tatizo mkisaidiwa majukumu hela yenu inaenda kwenye michepuko inakuwa ya kutmbea tu sasa aaah wapi sielewi somo mie leo!!!
 
Last edited by a moderator:
Na magonjwa (depression, stress) sababu ya midlife crisis...navyompenda honey wangu sitakaa nimtegee...na napenda majukumu pia...bila challenge naona maisha yanaboa...

Labda nilitakiwa nizaliwe mwanaume...lol (that is how our dad used to tell us...his baby girls)


Evelyn Salt Wanawake wengi hukata tamaa ya maisha na hasa walio katika ndoa, huku baadhi yao wakiridhika na kipato cha waume wao, wanacholetewa kila kukicha.

Hali hii inachangia kuwepo kwa migogoro ya hapa na pale kwa baadhi ya wanandoa, inayosababishwa na waume zao kuelemewa na mzigo wa familia. Migogoro hiyo ikikua, husababisha kusambaratika kwa baadhi ya ndoa na kuchangia kutoa watoto wa mitaani na
wengine hutupwa jalalani sasa hapo nature inafaida gani?

Lakini haya yanaweza kuepukika kwa nyie wanawake kujichanganya na wenzenu ili kupata mawazo jinsi ya kuanzisha biashara ndogondogo au kwa jina lingine ujasiriamali, kwa ajili ya kujipatia kipato katika familia, kwa stail hii hata ndoa au mahusiano huimarika zaidi.
 
Na magonjwa (depression, stress) sababu ya midlife crisis...navyompenda honey wangu sitakaa nimtegee...na napenda majukumu pia...bila challenge naona maisha yanaboa...

Labda nilitakiwa nizaliwe mwanaume...lol (that is how our dad used to tell us...his baby girls)

Kweli wewe nyumba kubwa afadhali umekuwa mwerevu itakusaidia big up
 
aseeeeeee nagombanaga na mtu kisa hio ishu eti mwanaume anapanga kabisaaaa kwenye mshahara huu unatoa laki.....tuna..nyooooooooooooo nijikute tuuuuuu
 
kwanza siku hizi wanaozaa kwa uchungu ni wachache sana, wote mnakimbilia operation... na si tuacheni tule kwa jasho ndogo

Hahaha...huo ni ukweli kamanda wamekuwa waoga mpaka kuzaa ni hatari kubwa
 
Seriously pesa ulioitafuta mwenyewe ni nzuri coz naitumia nitakavyo no maswali no stress.

Pesa ya kuomba,unaweza usipewe kwa muda unaotaka,au usipewe kiasi unachotaka au hata ukasimangiwa nayo,bora hata ya kupewa bila kuomba.
 
aseeeeeee nagombanaga na mtu kisa hio ishu eti mwanaume anapanga kabisaaaa kwenye mshahara huu unatoa laki.....tuna..nyooooooooooooo nijikute tuuuuuu

We unataka kula tu...lazima na wewe uliwe hiyo ndio 50/50 mliyoililia
 
Seriously pesa ulioitafuta mwenyewe ni nzuri coz naitumia nitakavyo no maswali no stress.

Pesa ya kuomba,unaweza usipewe kwa muda unaotaka,au usipewe kiasi unachotaka au hata ukasimangiwa nayo,bora hata ya kupewa bila kuomba.

Leo lin umeonyesha ukomavu wa ubongo safiii
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: lin
Na magonjwa (depression, stress) sababu ya midlife crisis...navyompenda honey wangu sitakaa nimtegee...na napenda majukumu pia...bila challenge naona maisha yanaboa...

Labda nilitakiwa nizaliwe mwanaume...lol (that is how our dad used to tell us...his baby girls)

thumps up
 
Back
Top Bottom