Kibo10
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 11,278
- 8,868
Ni wazi kabisa kwa asilimia kubwa ya wanaume sikuhizi hatutaki kutegemewa kwa kila kitu kwani maisha yamekuwa magumu wakati mwingine unakuta hata sisi wenyewe tunashindwa kujitosheleza kimahitaji.
Hivyo kuwa na mpenzi tegemezi tunaona ni hasara kubwa na kutokana na hilo wanaume tukiona mwanamke pale mwanzo tu baada ya kumtokea mara anaomba vocha, msaada wa kifedha yaani shida zake zote anataka mwanamume amsaidie.
Kiukweli si kitu kizuri ndiyo maana baadhi ya wanaume wakiona tabia kama hizi basi anaanza kukata mawasiliano taratibu mwishowe ukimpigia simu hapokei kabisa.
Na mzigo alishatafuna tena sana tu ni muhimu wanawake muwe na tabia ya kujituma ili msiwe ombaomba kila wakati kwani inawezekana mnachokwa mapema kutokana na nyie kuzidisha virungu vya kijinga jinga.
Acheni ubwegge wa kutengemea wanaume jitumeni na msichague kazi endesheni hata daladala tutawaunga mkono utegemezi wenu umezidi ni janga la kitaifa sasa hivi.
Nakaribisha mjadala.
Cc deejaywillzz lara 1 Munkari kabanga utafiti ICHANA miss neddy miss chagga Mr Rocky na wengine wote
Hivyo kuwa na mpenzi tegemezi tunaona ni hasara kubwa na kutokana na hilo wanaume tukiona mwanamke pale mwanzo tu baada ya kumtokea mara anaomba vocha, msaada wa kifedha yaani shida zake zote anataka mwanamume amsaidie.
Kiukweli si kitu kizuri ndiyo maana baadhi ya wanaume wakiona tabia kama hizi basi anaanza kukata mawasiliano taratibu mwishowe ukimpigia simu hapokei kabisa.
Na mzigo alishatafuna tena sana tu ni muhimu wanawake muwe na tabia ya kujituma ili msiwe ombaomba kila wakati kwani inawezekana mnachokwa mapema kutokana na nyie kuzidisha virungu vya kijinga jinga.
Acheni ubwegge wa kutengemea wanaume jitumeni na msichague kazi endesheni hata daladala tutawaunga mkono utegemezi wenu umezidi ni janga la kitaifa sasa hivi.
Nakaribisha mjadala.
Cc deejaywillzz lara 1 Munkari kabanga utafiti ICHANA miss neddy miss chagga Mr Rocky na wengine wote