Ni Mara ya 3 Sasa Mwanamke anasusia hela ya kula

Ni Mara ya 3 Sasa Mwanamke anasusia hela ya kula

Inaonekana maji umeyaingia mzima mzima
 
Mkuu piga chini huyo mchepuko utapata mwanamke anayehishimu kile kidogo unachompatia.


Na pia mkuu, sikufundishi juu ya la kufanya lakini mwanamke akikosea aadhibiwe, zaidi ya hapo ataendelea kufanya kosa lilelile kila siku.

Cheers
 
Wakuu,

Sio Siri Hii Tabia ya kususiapesa yangu nahisi Sasa imeota mizizi.

Someni hizi text afu mnishaur Jambo tafadhali,

Hapa Najihisi hasira Sana,
afu nafikiria kuacha kabisa kumhudumia huyu mwanamke[emoji3525][emoji116]

View attachment 2339099View attachment 2339100View attachment 2339101View attachment 2339102View attachment 2339103View attachment 2339104View attachment 2339105View attachment 2339106View attachment 2339107View attachment 2339108View attachment 2339109
Kosa lako ni kujibishana naye tu, keshaona Ni mdhaifu kwake. Ungekaa kimya au kumchapa tofali, akija kuwa mpole mchimbe biti la uzito wa Meli
 
Mkuu,
Huyu mwanamke anaishi peke yake.
Usiku wa kuamkia leo niliacha Kodi ya meza elfu 15. Maana ake itumike leo mpk jioni. Sasa Kaitumia ndivyo sivyo na shoga yake nje ya utaratibu. Sijamlaumu kwa hilo.

Lengo la elfu 5 Ni aweze kula kwa usiku wa leo tu. Ili Nisiharibu zaid hesabu zangu Maana bajeti ya kwake tayar ilishapita na kavurunda mwnyw.

Kinachonikera Ni kebeh zake kana kwamba Mimi pesa zangu Huwa naokota TU barabaran nampa. Sizitolei jasho.
Hakuna mwanamke hapo, yani side chick anavimba kiasi, inaonyesha ana vyanzo vingi vya mapato.
 
Mkuu,
Huyu mwanamke anaishi peke yake.
Usiku wa kuamkia leo niliacha Kodi ya meza elfu 15. Maana ake itumike leo mpk jioni. Sasa Kaitumia ndivyo sivyo na shoga yake nje ya utaratibu. Sijamlaumu kwa hilo.

Lengo la elfu 5 Ni aweze kula kwa usiku wa leo tu. Ili Nisiharibu zaid hesabu zangu Maana bajeti ya kwake tayar ilishapita na kavurunda mwnyw.

Kinachonikera Ni kebeh zake kana kwamba Mimi pesa zangu Huwa naokota TU barabaran nampa. Sizitolei jasho.
Mpige chini huyo
 
Haya sio mapenzi ni zaidi ya utoto.
Nilishakula kiapo kuwa mwanamke mjinga kwa kiwango hiki hakika sitamvua nguo kamwe.
wanawake mkuu acha tu nna text ya mwanamke hapa kwa simu na huyu mwanamke ana phd yan aisee naogopa kuiscreenshot nkaweka hapa, ila alivyoandika ni ujinga wa kiwango cha standard gauge ... ila nlimvua chupi nikijua ye ni timamu...
 
Mna moyo ma sms yote hayo !? Mi jibu moja tu angetuliza mshono.
 
Screeshot ya pili toka mwishon[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] ila wanawake bwana sijui tunataka nn hasa kwenye hii dunia[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sasa umemjibu sawaa analalamika tenaaa eeeh[emoji112][emoji112]
 
Mkuu, baada ya kuituma kamati yangu kuu iende ikalitazame hilo... wamegundua tatizo liko wapi. Wamesema mtu akiwa na laini mbili za simu, alafu kaziunga vifurushi vya SMS na hana namna ya kuzitumia, madhara yake ndo haya.
 
Back
Top Bottom