Chukwu emeka
JF-Expert Member
- Jan 12, 2018
- 25,284
- 40,903
Sisi irregular shapes sijui kama tuna nafasiNafasi ipo kila mtu na mtuwe
Sisi irregular shapes sijui kama tuna nafasiNafasi ipo kila mtu na mtuwe
Kabisa, mapene ndo uhendisam usiochuja.
[emoji23][emoji23][emoji23] haya mambo yapo kuna mama mmewe jamani daa, kama kuna sherehe mke huenda pekeyake mme yeye ni bar tu mwenyewe anajinywea huko, pesa anayo yakutosha, wakati tunaongea eti yeye kafuata pesa tu wao kuwa pamoja ni nyumbani tu mtaani marufuku, ila vibaya jamani!Kwa hyo lijamaa li sponsor kisa lina sura ya tofali na vinyweleo puani mnayaficha mkiwa location mkipiga pcha mnalificha na emoji [emoji848][emoji16]mbona nyie ni wakatili hvyo ?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo sisi wenye vichwa kama Papai hatuna nafasi? [emoji86][emoji86][emoji86]
na kibaya sasaAse wanaume tufanye kaz pochi iwe nene. Hizi habari ni za kizamani sana enz hizo ujinga ni mwingi. Nowdays hawa watu wanaangalia pochi. Mtu anaenda kwao na six pack we unaenda na six million unaopoa mzigo afu unalipa six hundred unaamsha popo.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Pochi nene
Sent using Jamii Forums mobile app
Hao wanachukuliwa na mashuga mamySiku hizi mwanaume uwe handsome halafu huna hela Hawa wanawake wanakuona shoga yao
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂😂 Namaanisha as long as una mkwanja unabaki kuwa hendisam, kwa hiyo inabidi upambane mkwanja usinyauke.
handsome ni nani? huenda kwa mwingine ni hatesomeUnakuta hadi wake za watu macho 😍😧🙀 kwa mshangao mkaka ambaye nihandsome akipita.
Au akiwa mgahawani au mahala popote macho hushtuka na kutamani huyo mkaka hata kaka ni lofa .
WhyView attachment 1412936
🤣🤣🤣kwahiyo unataka kusema ebitoke unamuona cute?Waangalie kina mondi, ebitoke walipotokea😅
"Handsome ni mwanaume wenye sura ya kike."handsome ni nani
Acha tu mkuu,wa kwangu atakuja tuMkuu acha waendelee kutukataa tu. Sio mbaya Tutawagegedea kwenye nyeto [emoji3][emoji3][emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app
Na wenye Sura personal je?Mnawaficha ficha?
Alafu hawana hela sisi wenye sura personal tuna helaUnakuta hadi wake za watu macho [emoji7][emoji47][emoji79] kwa mshangao mkaka ambaye nihandsome akipita.
Au akiwa mgahawani au mahala popote macho hushtuka na kutamani huyo mkaka hata kaka ni lofa .
WhyView attachment 1412936
Kwa Africa ukiwa na hizi💵💵💰💱 umemaliza kila kitu.... Labda kwa wenzetu.,wale ni wagumu sana kutoa.