Kwa sababu mahandsome wana sura za kidada.Unakuta hadi wake za watu macho 😍😧🙀 kwa mshangao mkaka ambaye nihandsome akipita.
Au akiwa mgahawani au mahala popote macho hushtuka na kutamani huyo mkaka hata kaka ni lofa .
WhyView attachment 1412936
Kwa sababu mahandsome wana sura za kidada.Unakuta hadi wake za watu macho 😍😧🙀 kwa mshangao mkaka ambaye nihandsome akipita.
Au akiwa mgahawani au mahala popote macho hushtuka na kutamani huyo mkaka hata kaka ni lofa .
WhyView attachment 1412936
HahahahaKwa sababu mahandsome wana sura za kidada.
Kama unaota sawa ila kama hauoti poleMchango wako unaweza kufunua personality yako.
Sijui inategemea nadate na nani wakati huo kama wangu ni mpauko basi nitatoka na mpauko wanguYupi utapenda utoke naye kati Mwenye pesa lakini sura kama ngedere na handsome kapuku?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo ni shauri yakoUna mwandiko wa kiume namashaka na wewe
Umeniacha njia pandaTo be honest u- handsome ni raha sana, me nimekula mno wanawake wa lika na aina zote 92% yao sijawai kutongoza, na nimekula sana madem wa rafk zang na pia pesa ninayo though sijawai kuhonga dem kanikazia kua nimpe pesa ndo anipe papuchi,,,,,,,,,(Muhim kua na pesa).
Sent using Jamii Forums mobile app
unatumia mafuta gani?Sijivunii kua handsome ila sijawahi kutongoza mwanamke hdi nafikisha umri huu ni wenyewe tu hata namba ujui mtu katoa wapi wengine wadada wabaya tena wanakulilia hadi machozi sometime naona inakua kero kwa muonekano nlvo
Wanaume wabaya kama mimi wadada wakitupa nyuchi mara moja huwa ndio mwanzo wa muendelezo. Tunachanganya kokoto vizuri.Unakuta hadi wake za watu macho 😍😧🙀 kwa mshangao mkaka ambaye nihandsome akipita.
Au akiwa mgahawani au mahala popote macho hushtuka na kutamani huyo mkaka hata kaka ni lofa .
WhyView attachment 1412936
Naona anakula chips yai baada ya hapo mbilinge mbilingeStory za secondary hizo, kwenye ground mambo ni tofauti.View attachment 1413120
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni muhim kua na pesa pia coz inaufanya u-handsome kua wenye hadhi.Umeniacha njia panda
Kazi kazi, jasho lazima litoke.Naona anakula chips yai baada ya hapo mbilinge mbilinge
Asiyefanya kazi hasiliweKazi kazi, jasho lazima litoke.
Ebu tukuone kama kweli u mzuriTo be honest u- handsome ni raha sana, me nimekula mno wanawake wa lika na aina zote 92% yao sijawai kutongoza, na nimekula sana madem wa rafk zang na pia pesa ninayo though sijawai kuhonga dem kanikazia kua nimpe pesa ndo anipe papuchi,,,,,,,,,(Muhim kua na pesa).
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu naye handsome??
AsipeweAsiyefanya kazi hasiliwe
Muulize mimi sijui
Whatever the case ww ndo utakayepambana na hali yako. Mm nimetoa maoni tu.Kama unaota sawa ila kama hauoti pole