Drone Camera
JF-Expert Member
- Jul 25, 2017
- 14,177
- 14,155
😆😆😆😆Akiwa nje ya kazi yake anajitahidi... Itakuwa umemzidi lakn😎😎 si kwa swali hilo😊🤣🤣🤣kwahiyo unataka kusema ebitoke unamuona cute?
😆😆😆😆Akiwa nje ya kazi yake anajitahidi... Itakuwa umemzidi lakn😎😎 si kwa swali hilo😊🤣🤣🤣kwahiyo unataka kusema ebitoke unamuona cute?
Nasemea kumpata mwanamke wa kiafrika kirahisi..,wengi wao unawapata ukiwa nazo;awe mke au danga.Pesa anapewa mke wa ndoa si changudoa wala kipita njia. Malaya haongwi, ni kuchapa tu na kumpa offer kisha unaenda nyumbani kumpa mkeo pesa.
Mkuu Kwan wew hujawahi kutongozwa?Mkuu sisi bila mkwanja hatujaona papuchi. Lakini wale wenye sura za mama zao wanakula papuchi bure bure tena bila mtongozo. Dunia haina usawa asee. [emoji3][emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha hizo zipo kwanguSisi irregular shapes sijui kama tuna nafasi
🤣🤣🤣kwelii.....tuma kapicha tuoneSijivunii kua handsome ila sijawahi kutongoza mwanamke hdi nafikisha umri huu ni wenyewe tu hata namba ujui mtu katoa wapi wengine wadada wabaya tena wanakulilia hadi machozi sometime naona inakua kero kwa muonekano nlvo
Wanavutia yani unaweza toka nae kwenda popote bila kuona aibu kutambulisha kua yeye ndo wako
Mchango wako unaweza kufunua personality yako.Wanavutia yani unaweza toka nae kwenda popote bila kuona aibu kutambulisha kua yeye ndo wako
U handsome bila hela sikuhizi ni sawa na kunywa chai bila sukari hata nyuki hatui.. utafubaaa cheo kitashuka toka kwenye u handsome mpk utasikie wanakusema "yule kaka kakaa kama insyuka"[emoji23][emoji23]
Mkuu tutafute hela mengine tutayakuta huko mbela ya hela.
Dogo ukiwa na pesa kwa wasichana wa sasa we ni handsome kuliko hao masharobaro, utagegeda kila aina na msichana na utalogwa na hao mabinti ili wakumiki, nasisitiza pesapesa use nazo utaona raha ya duniaUnakuta hadi wake za watu macho 😍😧🙀 kwa mshangao mkaka ambaye nihandsome akipita.
Au akiwa mgahawani au mahala popote macho hushtuka na kutamani huyo mkaka hata kaka ni lofa .
WhyView attachment 1412936
Mi demuDogo ukiwa na pesa kwa wasichana wa sasa we ni handsome kuliko hao masharobaro, utagegeda kila aina na msichana na utalogwa na hao mabinti ili wakumiki, nasisitiza pesapesa use nazo utaona raha ya dunia
Huyu mshikaji aliigiza kwenye filamu ya Puneriviva na Ati alikuwa kama mkewe.Unakuta hadi wake za watu macho 😍😧🙀 kwa mshangao mkaka ambaye nihandsome akipita.
Au akiwa mgahawani au mahala popote macho hushtuka na kutamani huyo mkaka hata kaka ni lofa .
WhyView attachment 1412936
Una mwandiko wa kiume namashaka na weweMi demu