Ni kwanini mahandsome wanapendwa sana na wadada?

Ni kwanini mahandsome wanapendwa sana na wadada?

Mengi tu... Sababu u-handsome hautegemei tabia ya mtu,kipato chake au upendo wake kwako... Ni mtu anazaliwa nao tu... Vipi kama asiye handsome akawa vizuri zaidi kwenye hayo maeneo, huoni utakosa vingi😊
🤣🤣🤣daaah ila kweli
 
Hapa lazima tuwe fair kidogo!

Kama ambavyo wanaume wanapenda wanawake wanye sura nzuri na makalio makubwa, ni vivyo hivyo wanawake wanapenda wanaume wazuri wenye mwonekano na maumbile ya kuwavutia!

Sisi wenye sura mbaya tunajifariji tu hapa na pesa. Bahati mbaya huenda hata hizo pesa hakuna!

Pesa huna, mwonekano mbovu! Ni tatizo!

Tofauti na hizo pesa za ndotoni, wanawake nao wanapenda wanaume wazuri!


Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo umesema kweli mkuu
 
Back
Top Bottom