Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,320
- 126,976
Nimecheka tu Swahiba.
Nimecheka tu Swahiba.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sawa swahiba tunachekwa pia wa sura personalNimecheka tu Swahiba.
Nyie ndio muko vizuri Swahiba hawajui tu. Sababu hivyo vijamaa sifa yao kuu ni kupasua kichwa.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sawa swahiba tunachekwa pia wa sura personal
Sent using Jamii Forums mobile app
Sijawahi aisee, inafanana na tofali kweli?😀 au pombe ndo inayoongea mkuu si wewe😀
Si vibaya ukisema ni wewe mkuu, au unaogopa usumbufu pm?Naitikia kwa Niaba yao
THank-uuh
😀😀Sasa sisi wenye sura kama Povu La Mbege sijui tuelekee wapi!! Au twende karantine?
Yaan wanawake bwanaStory za secondary hizo, kwenye ground mambo ni tofauti.View attachment 1413120
Sent using Jamii Forums mobile app
Afadhal hata ww umetupa.moyo kidogo kwa kwel waambien wakiumizwa waje tu tutawapa farajaNyie ndio muko vizuri Swahiba hawajui tu. Sababu hivyo vijamaa sifa yao kuu ni kupasua kichwa.
Yaani mdada anaeza ishi kwa masononeko mpaka akatamani ampate huyo mwenye hiyo sura personal. Teh.
[emoji23][emoji23][emoji23]Ukiona Hujawahi kutongozwa Hata Mara moja jua Wewe sio Handsome [emoji3][emoji3][emoji3]
Dah we jamaa [emoji2]Story za secondary hizo, kwenye ground mambo ni tofauti.View attachment 1413120
Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo la nyie wanaume wa kitanzania mnaleta kiherehere cha kuongelea kwa niaba ya wanawake, hella inapendwa yenyewe kama yenyewe, tunachotaka kujua ni wanawake wao wanape da niniUkiwa handsome manake pesa ipo, kuvaa ni garama, kula vzuri ili kumaintain uhandsome ni garama, gym namaupuzi mengine vyote vitahitaji hela. Wanawake wanapenda mtu mwenye hela nasivinginevyo
Sent using Jamii Forums mobile app
Nature yani unakuta anamsichana wa kawaida saaana