- Thread starter
- #61
Ndio wao asilimia kubwa wanaishi maisha yakuunga na hujua kututega
Ndio wao asilimia kubwa wanaishi maisha yakuunga na hujua kututega
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Utakuta kasichana kanaolewa na handsome ila kanachepuka na libaba lenye sura kama sura ya shetani wa kwenye muvi za kinaigeria.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha hapana
Hua sielewo nahisi nature ndo ilivyo
Ahh ww tena hakuna ataewaza kucheka wayasifia tuMwali, kwani ukitoka na mimi kwenda popote utachekwa na nani..!!??
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahahaha uiii utafkiri alilazimishwa amuoeKuna jamaa, huwa anamtanguliz mkewe mbeleeee kama mita saba ivi..
Haya mambo nikote kote...kuna MTU unakutana naye nyakati za usiku tu.
Ila tusikate tamaa.
Ila hata zaa nae Coz hataki kuharibu generation yake wanawake wako na mambo. Mwingine ana mme mbaya halafu anatafuta handsome wanazaa nae.Utakuta kasichana kanaolewa na handsome ila kanachepuka na libaba lenye sura kama sura ya shetani wa kwenye muvi za kinaigeria.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wanatupenda kwasababu sisi ni mahandsome tunavutia tunasura nzuriUnakuta hadi wake za watu macho 😍😧🙀 kwa mshangao mkaka ambaye nihandsome akipita.
Au akiwa mgahawani au mahala popote macho hushtuka na kutamani huyo mkaka hata kaka ni lofa .
WhyView attachment 1412936
mzee unaweza ukawa handsome n still ukawa hardcore1. kutoka out kuwaringishia watu kwamba unatoka na handsome
2. Copy itakayotoka ikitokea amepata mimba anahisi mtoto atakuwa handsome kama baba yake.
3. Vile wanvyonukia na wanapenda harufu nzuri, tofauti na vile mtu kutojijali na hata kunuka jasho
4. Vile ma-handsome hawana mapenzi ya ki-hardcore, wanajua kubembeleza
5. Mvuto chumbani, kama mapenzi ya uzunguni pamoja na swagga za kuvutia macho na masikio ya warembo
Sent using Jamii Forums mobile app
halafu huyo mwanamke akishaolewa anakuja kuchepuka na yule jamaa mwenye six packsAse wanaume tufanye kaz pochi iwe nene. Hizi habari ni za kizamani sana enz hizo ujinga ni mwingi. Nowdays hawa watu wanaangalia pochi. Mtu anaenda kwao na six pack we unaenda na six million unaopoa mzigo afu unalipa six hundred unaamsha popo.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Pochi nene
Sent using Jamii Forums mobile app
ntajie mahandsome at least watano.ili nijue vizuri mahandsome wanafananajeAhh ww tena hakuna ataewaza kucheka wayasifia tu
Watu wenye sura nzuri za kuvutia unaowafahamu ndo haohaontajie mahandsome at least watano.ili nijue vizuri mahandsome wanafananaje
Very niceStory za secondary hizo, kwenye ground mambo ni tofauti.View attachment 1413120
Sent using Jamii Forums mobile app
Unasura nzuri hebu nioneWanatupenda kwasababu sisi ni mahandsome tunavutia tunasura nzuri