Kumbee sijajuaWanavutia yani unaweza toka nae kwenda popote bila kuona aibu kutambulisha kua yeye ndo wako
Ndo ujue na wao wanapenda wanawake wabayaKumbee sijajua
Na wenye Sura personal je?Mnawaficha ficha?Wanavutia yani unaweza toka nae kwenda popote bila kuona aibu kutambulisha kua yeye ndo wako
Wale hawatambulishwagi[emoji23] utajiongeza mwenyeweNa wenye Sura personal je?Mnawaficha ficha?
Mtakosa mengi kwa staili hiiWanavutia yani unaweza toka nae kwenda popote bila kuona aibu kutambulisha kua yeye ndo wako
U handsome bila hela sikuhizi ni sawa na kunywa chai bila sukari hata nyuki hatui.. utafubaaa cheo kitashuka toka kwenye u handsome mpk utasikie wanakusema "yule kaka kakaa kama insyuka"[emoji23][emoji23]
Mkuu tutafute hela mengine tutayakuta huko mbela ya hela.
Kwani ww ushapata wengi?!Mtakosa mengi kwa staili hii
Mimi sina hata mmoja... Wote tumeongea ukweli sasa.Kwani ww ushapata wengi?!
Mm nmeongea ukweli lkn
No kwa sababu wanawapa hela wao wenyewe wewe unatoa wao wanapewa na + mzigoHandsome siku hizi ni pesa tu.