Ni kitu gani kimemsibu Kikwete?

Ni kitu gani kimemsibu Kikwete?

Mkuu....Hukutoa Hoja na busara hizi wakati mnajadili afya ya Lowasa...wengine mkamchafua mzee wa watu kuwa anajinyea...lakini kwa hekima kubwa alinyamaza...Na Mungu lazima tu atambariki Laigwan...
Nawote walio mzushia na kumtukana na kutoa maneno ya kumkejeli sasa wao ndio wapo msambweni
 
haahahahahhaha...yes you ...u are

Lowasa hata usipompenda lazima ukubali kuwa ni mtu mwenye busara na hekima of all the times kwa nchi yetu
Hapo kwenye busara na hekima ndio hua nacheka,
Ila poa bhana endeleeni kujifariji.
Thank u Freeland.
 
Wewe tumia akili sisi tunamuangalia hapo kwenye hizo picha sasa wewe unakuja hekaya za lumumba yaani unabishana na mungu? Kakongoroka huyo
Sometimes its very hard to argue with fool what heel are you discussing....
Mkuu....Hukutoa Hoja na busara hizi wakati mnajadili afya ya Lowasa...wengine mkamchafua mzee wa watu kuwa anajinyea...lakini kwa hekima kubwa alinyamaza...Na Mungu lazima tu atambariki Laigwan...
Tunazungumzia kushindwa kushindwa kutekeleza majukumu kutokana na afya ya kiongozi pia na ukweli wa jambo husika. Hata ivo msipanic ile ilikuwa political game ukipandwa na hasira unapoteza tuzo kama ilivotokea ule mwezi najua hamta usahau.
 
Sometimes its very hard to argue with fool what heel are you discussing....

Tunazungumzia kushindwa kushindwa kutekeleza majukumu kutokana na afya ya kiongozi pia na ukweli wa jambo husika. Hata ivo msipanic ile ilikuwa political game ukipandwa na hasira unapoteza tuzo kama ilivotokea ule mwezi najua hamta usahau.
Tunasubiri kikwete apewe tuzo ya mo Ibrahim
 
Kamuulize mkewe au daktari wake hapa jf unatafuta umbeya tu ,maana kila mtu atakupa jibu lake,kwa hiyo hautapata jibu la kweli,by the way usipende kufurahia shida za wengine,kwani hujui kuna zako zinakungoja.
Mbona la yule mwingine hamkukumbuka kuhusu madaktari na mkajiachia kuorodhesha maradhi yanayomkabili
tusubiri alimuita lowassa mgonjwa kunbe yeye ni mzima.zile mambo ya kushafisha damu tu.

swissme
 
Possible atapewa maana mwenye kuinua ni MUNGU wala sio kutegemea kuegemea ukuta.
Kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi
 
si mlisema ana hela,kila ghorofa mjini la kwake,kila kampuni ya mafuta,lake oil,oilcom,total,agip,kila hotel kali yake,ana mabilion na mabilioni,sasa mawazo yatatoka wapi bana,,?,ahangaike kupiga ama kupokea simu za kazi gani mpaka apate mawazo?,

bottom line-:Bavicha mnajicontradict sana,saa hizi eti Ndugai kawa rafiki yenu,subiri bunge lianze kama hamjapigika aboutturn
Nitake radhi, nani kakuambia mimi ni kijana? Mimi ni mtu mzima
 
Mbona la yule mwingine hamkukumbuka kuhusu madaktari na mkajiachia kuorodhesha maradhi yanayomkabili
Hoja ya leo ni ya kikwete,kuleta hoja ya huyo mwingine waambie hao wengine waliomzungumzia,binafsi siwezi zungumza afya ya binadamu mwenzangu kama fimbo ya kumsimangia na kumdhihaki,huko ni kutojitambua kama binadamu kwani siijui kesho yangu itakuwaje, na pia si katika malezi niliyokuzwa nayo naepuka sana kusimamga watu na afya zao naepuka sana mambo hayo.
 
Tuache uchuro. Tafsiri ya picha hii ni kwamba ameweka mikono yote miwili juu ya hiyo meza so anaonekana kenchi zimepanda! Hata kama anaumwa sio big deal sababu wote tutapita huko muhimu ni kuombeana afya njema
 
Tunacheka mtu kuugua? Tuongee hoja haya mambo ya afya hakuna asiye n.a. hitilafu
 
Hakuna kitu kama hicho, juzi tu huyu alikuwa katika mkutano WA kumpitisha mheshimiwa yani kwa wiki 3 tu apukutike hivi. Acheni kuunda mambo haiwezekani sio mmemphotoshop hata wewe tupia picha yako nikukondesheeeee

Nyerere aliondoka na afya tele kwenda UK ... kilichotokea baada ya wiki kadhaa kila mtu anajua
 
Ya znz na uamsho usione madogo...kuna hakbadiri zimesomwa...
 
Anazeeka hakuna cha kushangaa hapo pia lile tatizo la tezi lilipona?
 
Back
Top Bottom