Ni kitu gani kimemsibu Kikwete?

Ni kitu gani kimemsibu Kikwete?

Hakutakiwa kupambanishwa kwa ku attack afya yake....Mwenye kujalia afya na uhai ni mwenyezi Mungu...na Mungu huwa hadhihakiwi.....Mlimdhihaki sana yule Mzee ...cha ajabu Mungu anazidi kumbariki anazidi kupendeza tu siku hizi.


Huyo amekaa ikulu na ameiibia nchi vya kutosha ....na ni fisadi na kubwa la mafisadi na mfadhili wa mafisadi...lazima tumuandame vizuri tu hadi last point.



Teacher..Lowas is super happy....Kwa taarifa yako Lowasa hatagombea 2020....he is happy kuwa na Amani na haishi na wanafiki kwa sasa...about ufisadi wake....Hizo ni porojo zenu tu....Kukupa tu clue..kwa nchi za afrika kama una doa la wizi au ufisadi huwezi kuthubutu kuhamia upinzani...coz the moment you do that its your end...hadi leo mmeshindwa kumpeleka "Fisadi Lowasa" mahakamani



Eti aachwe...sisi hatuwezi kumfanya kitu tunamwachia Mungu amkongoroe hadi akome...hadi awe skeleton...Mungu hadhihakiwi bana.
Tanzania kuna mahakama ya mafisadi? Mmeona ndio fimbo yenu kuitumia eti "kama fisadi mbona hapelekwi mahakamani" haya umesema Kikwete ndio mkubwa wa Mafisadi mbona hamjamfungulia kesi sasa?
Aibu yenu.

Wakubwa zako walituambia kua Lowasa ni fisadi tena fisadi Nyangumi, hilo tumelizingatia wananchi na haliwezi kufutika vichwani mwetu ndio mana 2015 tulimchinjia baharini,

Teh teh ameshajijua eeh kua 2020 hapati pia kura, basi aendelee kutulia hivyo hivyo kwa kua Tz hatutaki mafisadi.

Mungu wa Kikwete ndio Mungu wako pia, utakongoroka wewe mpk ubaki kichwa tu na Kikwete ataendelea kudunda.

Tafuteni hoja za maana kama mmeshindwa unganeni na anko Magu katika kuijenga Tz ya viwanda.
Acheni siasa za majitaka.
 
Tanzania kuna mahakama ya mafisadi? Mmeona ndio fimbo yenu kuitumia eti "kama fisadi mbona hapelekwi mahakamani" haya umesema Kikwete ndio mkubwa wa Mafisadi mbona hamjamfungulia kesi sasa?

Jifunze na kuelewa sharia ya Tanzania ...sio una comment tu hata huelewi?

Mwenye mamlaka ya kushitaki kwenye kesi za jinai ni jamhuri....nikisema jamhuri nadhani unaelewa....sasa kama hujui ..sijui wanafunzi unawafundisha nini?

CHADEMA tutaendelea kuibana Jamhuri ipeleke mahakamani kesi zote za wizi mkubwa mahakamani..ikiwemo RICHMOND,KAGODA,DEEP GREEN,MEREMETA,ESROW,IPTL,NYUMBA ZA SERIKALI,LUGUMI,MV DAR ES SALAAM na zingine....Serikali ya CCM itekeleze wajibu wake kwa sababu tunailipa kodi zetu...tunataka kesi hizi zipelekwe mahakamani haraka iwezekanavyo.



Wakubwa zako walituambia kua Lowasa ni fisadi tena fisadi Nyangumi, hilo tumelizingatia wananchi na haliwezi kufutika vichwani mwetu ndio mana 2015 tulimchinjia baharini,

Kumbe akili zako ni za kuambiwa...the...No wonder uko hivyo


Teh teh ameshajijua eeh kua 2020 hapati pia kura, basi aendelee kutulia hivyo hivyo kwa kua Tz hatutaki mafisadi.

Chama cha mapinduzi kama chama chenyewe kimeiba mali za umma...wanachama wake wote ni wezi wa kutupa na ushahidi uko wazi...mfano mdogo ni hawa vidagaa wao

upload_2016-8-15_11-16-20.png


Mungu wa Kikwete ndio Mungu wako pia, utakongoroka wewe mpk ubaki kichwa tu na Kikwete ataendelea kudunda

Mungu wa kikwete sio Mungu wangu...Mungu wa kikwete ni Lucifer.....Mungu wangu ni yule Mungu anayemwabudu Kamanda Edward...na ndio maana mungu anazidi kumbariki

upload_2016-8-15_11-17-51.png


na anazidi kumlaani huyu mfuasi wa malaika mkuu aliyeasi...

upload_2016-8-15_11-18-38.png


Tafuteni hoja za maana kama mmeshindwa unganeni na anko Magu katika kuijenga Tz ya viwanda.
Acheni siasa za majitaka.

Hadi pale mtakapotambua kuwa kipimo mnachowapimia wengine ndicho hichohicho mtakapopimiwa..tutaziacha hizo unazosema za majitaka

So far huyo Mungu wako magu naye ni majanga mengine...Nitajie kiwanda gani ameleta hadi sasa zaidi ya ngonjera...
 
Jifunze na kuelewa sharia ya Tanzania ...sio una comment tu hata huelewi?

Mwenye mamlaka ya kushitaki kwenye kesi za jinai ni jamhuri....nikisema jamhuri nadhani unaelewa....sasa kama hujui ..sijui wanafunzi unawafundisha nini?

CHADEMA tutaendelea kuibana Jamhuri ipeleke mahakamani kesi zote za wizi mkubwa mahakamani..ikiwemo RICHMOND,KAGODA,DEEP GREEN,MEREMETA,ESROW,IPTL,NYUMBA ZA SERIKALI,LUGUMI,MV DAR ES SALAAM na zingine....Serikali ya CCM itekeleze wajibu wake kwa sababu tunailipa kodi zetu...tunataka kesi hizi zipelekwe mahakamani haraka iwezekanavyo.





Kumbe akili zako ni za kuambiwa...the...No wonder uko hivyo




Chama cha mapinduzi kama chama chenyewe kimeiba mali za umma...wanachama wake wote ni wezi wa kutupa na ushahidi uko wazi...mfano mdogo ni hawa vidagaa wao

View attachment 381982



Mungu wa kikwete sio Mungu wangu...Mungu wa kikwete ni Lucifer.....Mungu wangu ni yule Mungu anayemwabudu Kamanda Edward...na ndio maana mungu anazidi kumbariki

View attachment 381983

na anazidi kumlaani huyu mfuasi wa malaika mkuu aliyeasi...

View attachment 381984



Hadi pale mtakapotambua kuwa kipimo mnachowapimia wengine ndicho hichohicho mtakapopimiwa..tutaziacha hizo unazosema za majitaka

So far huyo Mungu wako magu naye ni majanga mengine...Nitajie kiwanda gani ameleta hadi sasa zaidi ya ngonjera...
What? CDM kupigania kesi za Ufisadi zipelekwe Mahakamani??? Hayo yangewezekana mkiwa na DR Slaa. Kwa sasa utapeli wenu umebainika. Hatudanganyiki tena!
 
Ushabiki wa dizain yako haufai, hiyo picha ni kweli na imepigwa Zambia na kuna video zake, au nazo zimetengenezwa?
Hujawahi kuona kuna vioo ukijiangalia unaona Mara umenenepa , au macho na masiko yako upande au makubwa?
 
Jifunze na kuelewa sharia ya Tanzania ...sio una comment tu hata huelewi?

Mwenye mamlaka ya kushitaki kwenye kesi za jinai ni jamhuri....nikisema jamhuri nadhani unaelewa....sasa kama hujui ..sijui wanafunzi unawafundisha nini?

CHADEMA tutaendelea kuibana Jamhuri ipeleke mahakamani kesi zote za wizi mkubwa mahakamani..ikiwemo RICHMOND,KAGODA,DEEP GREEN,MEREMETA,ESROW,IPTL,NYUMBA ZA SERIKALI,LUGUMI,MV DAR ES SALAAM na zingine....Serikali ya CCM itekeleze wajibu wake kwa sababu tunailipa kodi zetu...tunataka kesi hizi zipelekwe mahakamani haraka iwezekanavyo.





Kumbe akili zako ni za kuambiwa...the...No wonder uko hivyo




Chama cha mapinduzi kama chama chenyewe kimeiba mali za umma...wanachama wake wote ni wezi wa kutupa na ushahidi uko wazi...mfano mdogo ni hawa vidagaa wao

View attachment 381982



Mungu wa kikwete sio Mungu wangu...Mungu wa kikwete ni Lucifer.....Mungu wangu ni yule Mungu anayemwabudu Kamanda Edward...na ndio maana mungu anazidi kumbariki

View attachment 381983

na anazidi kumlaani huyu mfuasi wa malaika mkuu aliyeasi...

View attachment 381984



Hadi pale mtakapotambua kuwa kipimo mnachowapimia wengine ndicho hichohicho mtakapopimiwa..tutaziacha hizo unazosema za majitaka

So far huyo Mungu wako magu naye ni majanga mengine...Nitajie kiwanda gani ameleta hadi sasa zaidi ya ngonjera...
Ngoja tu nikuache maana naona unapanic halafu mimi huku nacheka,

Kiufupi ni kua CHADEMA sijui UKAWA sijui UKUTA kuja kuitawala Tanzania ni ndoto tena ya kusadikika.
Kwa kua nyie wenyewe mna mafisadi dagaa mpk nyangumi.

Mtaishia hivyo hivyo kusindikiza uchaguzi na kubwatuka kwenye majukwaa na kugomea mambo lakin ikulu mtakanyaga kwa mualiko wa rais.

Narudia tena, MUACHENI MZEE KIKWETE APUMZIKE yake yameshamuishia nyie ndio bado mnakihoro cha kwenda Ikulu sijui kuna biashara gani kule mwataka kuifanya.

#livelongJakaya#
 
Ukimya wa Lowasa utawaumbua wote. Ila matusi waliyoratibu nakuwatumia akina Nape kumtukana Rais Lowasa yalikuwa too much
Tena kale kajamaa kamejichumia laana. Kalikuwa kana tapika mneno machafu kana kwamba kenyewe ni jiwe. Mungu si Athumani kuna siku na kenyewe katashikwa ndipo katashangaa Lowassa anakwenda kukajulia hali. Ajuaye Bwana Mungu kwa mzima kuwa mfu na mgonjwa kuwa salama. Kuna siku katajua kuwa Mungu hapangiwi kazi. Na kenzake kanaitwa kakibajaji. Vilikuwa vinasema eti hatupeleki maiti ikulu. Lakini tumeshuhudia wengine wakifa na kumwacha Lowassa akidunda. Vimejichumia laana vile vijamaa! Wakati vyenyewe vikisema hivi aliyekuwepo pale alikuwa ametoka matibabuni kwa Obama. Huyo havikusema ni mgonjwa!
 
Tena kale kajamaa kamejichumia laana. Kalikuwa kana tapika mneno machafu kana kwamba kenyewe ni jiwe. Mungu si Athumani kuna siku na kenyewe katashikwa ndipo katashangaa Lowassa anakwenda kukajulia hali. Ajuaye Bwana Mungu kwa mzima kuwa mfu na mgonjwa kuwa salama. Kuna siku katajua kuwa Mungu hapangiwi kazi. Na kenzake kanaitwa kakibajaji. Vilikuwa vinasema eti hatupeleki maiti ikulu. Lakini tumeshuhudia wengine wakifa na kumwacha Lowassa akidunda. Vimejichumia laana vile vijamaa! Wakati vyenyewe vikisema hivi aliyekuwepo pale alikuwa ametoka matibabuni kwa Obama. Huyo havikusema ni mgonjwa!

Mungu ahdhihakiwi jamani

Lowas kwa hekima alijibu afya yake ni mali ya Mungu...yeye hana cha kusema

Long Live Laigwan

upload_2016-8-15_11-32-49.png
 
What? CDM kupigania kesi za Ufisadi zipelekwe Mahakamani??? Hayo yangewezekana mkiwa na DR Slaa. Kwa sasa utapeli wenu umebainika. Hatudanganyiki tena!

CHADEMA tutaendelea kuibana Jamhuri ipeleke mahakamani kesi zote za wizi mkubwa mahakamani..ikiwemo RICHMOND,KAGODA,DEEP GREEN,MEREMETA,ESROW,IPTL,NYUMBA ZA SERIKALI,LUGUMI,MV DAR ES SALAAM na zingine....Serikali ya CCM itekeleze wajibu wake kwa sababu tunailipa kodi zetu...tunataka kesi hizi zipelekwe mahakamani haraka iwezekanavyo

Na tunaitaka hadi leo serikali ipeleke hizi kesi mahakamani haraka sana
 
Ni uzee tu. Sas mnamlinganisha na mkapa na mwinyi eti kwamba wanamzidi umli na bado vijana nani alikuambia watu wa fupi huzeeka kwa kasi
 
you cant see coz utakuwa/tutakuwa ushakufa wakati chadema itakuwa inaishi
Labda wewe, ila me mpaka nakufa CHADEMA itakua ishasahaulika katika uso wa dunia, tena hata historia yake itakua imefutika,

Kwani mbali basi, hehehe kua na subira.
 
Back
Top Bottom