bruno castol
JF-Expert Member
- Mar 22, 2015
- 1,046
- 661
Mbona mh. Mkapa anazeeka lakini anan'gara vizuuuri, mheshimiwa Rais wa wananchi LOWASSA alisema acha MUNGU ahukumu mwenyewe
Aisee Wewe basi tu,Wanasema umdhaniaye ndiye kumbe siye, (Vice versa) Mungu huyu!!!!!! Tunaomba tu Mungu awape Uzima Viongozi wetu wote hatu wabagui tuna kumbushana tu kwamba laana huwa ina desturi mbaya ya kupiga U-turn.walisema lowassa ni mgonjwa sasa ngoja tuone mwisho wa hii sinema kwenda nje ya nchi kila siku tutajua tu nani ni mgonjwa.
swissme
Awali zileeee.
Kweli mkuu... leo unaweza kuwa mzima kesho unaweza kuna tatizoTunacheka mtu kuugua? Tuongee hoja haya mambo ya afya hakuna asiye n.a. hitilafu
Wallah simuombei kifo ila akifika siku kama ya Leo mwakani atabakia mifupa na ngozi tu,yeye syo Dr ila alijitoa ufahama kumsema fisadi mwenzake kuwa ni mgonjwa,nasema fisadi mwenzake kwa maana ndivyo alivyoliasisi huyu jk kwa kipenzi edotusubiri alimuita lowassa mgonjwa kunbe yeye ni mzima.zile mambo ya kushafisha damu tu.
swissme
Mi nikidhani ukishatua mzigo mkubwa kama ule ndio una pumzika na kunawiri kama ilivyokuwa Mwalimu mara baada ya kustaafu(kwa wanao kumbuka) na hata mzee Mwinyi na Mzee Mkapa,anyway ni mambo ya Mungu na Waja wake tuwatakie Afya njema.Ukitaka kujua uzee wa mtu subiri astaafu!!
Utajiuliza hivi yule mtu ndo huyu??
..naam...kwani ilikua cancer?
asante sana kwa picha ya mr dr prof jakaya kikwete
kwahiyo jk na mkapa nani mkubwa.?Mbona jk yuko fit ? Kwani unajua umri wake. ?
Watu wanampa taste of his own medicine.walisema lowassa ni mgonjwa sasa ngoja tuone mwisho wa hii sinema kwenda nje ya nchi kila siku tutajua tu nani ni mgonjwa.
swissme
Acha ushambenga wewe? Nani amemkejeli?Nawote walio mzushia na kumtukana na kutoa maneno ya kumkejeli sasa wao ndio wapo msambweni