NEC: Bado hatujapokea Barua ya Kuvuliwa Ubunge wa Nyalandu kutoka kwa Spika


Mwakaboko King

Mwakaboko King

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2015
Messages
1,099
Likes
83
Points
145
Mwakaboko King

Mwakaboko King

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2015
1,099 83 145
Kufuatia Mbunge Lazaro Nyalandu kutangaza kuhamia CHADEMA na kuachia nafasi yake ya Ubunge wa jimbo la Singida Mashariki kumekua na maswali mengi juu ya nafasi wazi ya jimbo lake na nini kitafuata, NEC kupitia kwa Mkurugenzi wake wa Uchaguzi Kailima Ramadhani imetoa ufafanuzi huu wa kisheria!

 
Caroline Hans

Caroline Hans

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
723
Likes
383
Points
80
Caroline Hans

Caroline Hans

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
723 383 80
yale yale.... spika jana kasema kapeleka taarifa leo tume wanasema hawajapokea taarifa
hii nchi hii ishashindikana

spika muongo muongo sana na anajiaibisha tu
Weka ukweli wako basi na wewe! Sasa wewe hata hujiongezi sasa unaona Bunge na Tume viko ofisi moja?
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,672
Likes
7,670
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,672 7,670 280
Kwa hiyo Ndugai ni muongo?
Maana Ndugai alisema jana kuwa tayari wameshaitaarifu tume ya uchaguzi kuhusu Lazaro Nyalandu kupoteza ubunge wake.
Sasa tume leo inasema haijapokea hiyo taarifa. Hiyo ina maanisha nini?
 
Mwakaboko King

Mwakaboko King

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2015
Messages
1,099
Likes
83
Points
145
Mwakaboko King

Mwakaboko King

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2015
1,099 83 145
Hii taarifa muhimu sana na ni summary!
Weka hata ka summary kidogo, wengine tuna bando ya 200 hatuwezi fungua video.
 
Mwakaboko King

Mwakaboko King

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2015
Messages
1,099
Likes
83
Points
145
Mwakaboko King

Mwakaboko King

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2015
1,099 83 145
Kwa hiyo Ndugai ni muongo?
Maana Ndugai alisema jana kuwa tayari wameshaitaarifu tume ya uchaguzi kuhusu Lazaro Nyalandu kupoteza ubunge wake.
Sasa tume leo inasema haijapokea hiyo taarifa. Hiyo ina maanisha nini?
Umesikiliza aunumeambiwa! Amesema wakipokea barua atasema kwani ni Siri?
 
Kinjekitile junior

Kinjekitile junior

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
4,401
Likes
121
Points
160
Kinjekitile junior

Kinjekitile junior

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2015
4,401 121 160
Tatizo hapa naona ni uelewa mdogo tu!Tumezoea kulalamika na kubisha hata kwa mambo tusiyoyajua mpaka inakera! Kama ni darasani mwalimu wako alipata taabu sana kukufundisha na unaonekana una element za kibaguzi.

Huyu mpuuzi ni kada halisi wa chama cha kijani.
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
1,966
Likes
440
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
1,966 440 180
In short kwa kukwepa aibu mkuu wa mihimili atasema hakuna uchaguzi kwenye hilo jimbo hadi 2020.
 
MISULI

MISULI

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
3,245
Likes
1,862
Points
280
MISULI

MISULI

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
3,245 1,862 280
sijaona tatizo hapo mpaka ukaamua kumwita mpuuzi!
Mkuu Ttz la Tanzania kwa sasa nafikir sio CCM. Ttz tunaupinzan wa ovyo sana.Wao ni CHUKI tu na kupinga kwa matusi kwa mgongo wa uhuru wa kutoa MAONI.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Wanaiga uongo wa Mwenyekiti wao dikteta uchwara. The

yale yale.... spika jana kasema kapeleka taarifa leo tume wanasema hawajapokea taarifa
hii nchi hii ishashindikana

spika muongo muongo sana na anajiaibisha tu
 

Forum statistics

Threads 1,214,020
Members 462,499
Posts 28,498,849