Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

1' Niue ni Kisiwa nkidogo sana chenye utajiri mwingi.
2. Idadi ya raia wake ni 1,611
[2011} ama sasaimeongezeka kidogo.
3. Ni nchi pekee ISILIO DENI FREE duniani yaani DEBT FREE.
4. Utalii na madini ni moja ya nguzozake za kuiuchumi.
5.SI MWANANCHAMA wa Umoja wa MATAIFA.
Ukitaka kufika huko Ubalozi wa NewZealand unaweza kuwa msaada katika kupata more infor.
Hao raia 1,611 nikichukua mbinu za sisiemu

si naweza kuwa raisi wao mkuu wachache

mno hao
 
Kweli Fukara rafikize ni Masikini 98%list yote ni ya nchi za dunia ya tatu
Hivi unajua kuna nchi haziko classfied kama dunia ya kwanza,ya pili au ya tatu? Hilo swala LA classification ni kitu hewa Fulani hivi.Afrika ya kusini ni moja ya nchi ambazo haziko kundi LA nchi za dunia ya kwanza,ya pili au ya tatu.Haziko kwenye kundi hata moja LA hayo matatu.wazungu ukiwasikiliza utajijua wanapenda kucheza na mind set za watu .Mfano rangi nyeupe umejifunza toka chekechea ikoje ni kama karatasi nyeupe.Lakini utaambiwa kuwa watu weupe kiingereza whites!!!!! Ulishawaona watu weupe kama karatasi nyeupe wapi? Hayo mambo ya dunia sijui ya kwanza,ya pili ,au ya tatu waachie mabwege wa kizungu.Hivi hushangai ukipanda ndege kwenda dunia ya kwanza kutafuta fursa za kimaisha angani unapishana na ndege zimejaa watu wa dunia ya kwanza wanakuja nchi za dunia wanayoita ya tatu kutafuta fursa za maisha za biashara ,mafuta,gesi madini nk? Umelewa tuition za wazungu
 
Hivi unajua kuna nchi haziko classfied kama dunia ya kwanza,ya pili au ya tatu? Hilo swala LA classification ni kitu hewa Fulani hivi.Afrika ya kusini ni moja ya nchi ambazo haziko kundi LA nchi za dunia ya kwanza,ya pili au ya tatu.Haziko kwenye kundi hata moja LA hayo matatu.wazungu ukiwasikiliza utajijua wanapenda kucheza na mind set za watu .Mfano rangi nyeupe umejifunza toka chekechea ikoje ni kama karatasi nyeupe.Lakini utaambiwa kuwa watu weupe kiingereza whites!!!!! Ulishawaona watu weupe kama karatasi nyeupe wapi? Hayo mambo ya dunia sijui ya kwanza,ya pili ,au ya tatu waachie mabwege wa kizungu.Hivi hushangai ukipanda ndege kwenda dunia ya kwanza kutafuta fursa za kimaisha angani unapishana na ndege zimejaa watu wa dunia ya kwanza wanakuja nchi za dunia wanayoita ya tatu kutafuta fursa za maisha za biashara ,mafuta,gesi madini nk? Umelewa tuition za wazungu
Usinivunje mbavu. I like that kind of an answer na maelezo rahisikama mtu anataka kuelewa,
Watu wengine wanahitaji elimu ya ziada humu ndani hahahahahhaaaaaaa!
 
Hivi unajua kuna nchi haziko classfied kama dunia ya kwanza,ya pili au ya tatu? Hilo swala LA classification ni kitu hewa Fulani hivi.Afrika ya kusini ni moja ya nchi ambazo haziko kundi LA nchi za dunia ya kwanza,ya pili au ya tatu.Haziko kwenye kundi hata moja LA hayo matatu.wazungu ukiwasikiliza utajijua wanapenda kucheza na mind set za watu .Mfano rangi nyeupe umejifunza toka chekechea ikoje ni kama karatasi nyeupe.Lakini utaambiwa kuwa watu weupe kiingereza whites!!!!! Ulishawaona watu weupe kama karatasi nyeupe wapi? Hayo mambo ya dunia sijui ya kwanza,ya pili ,au ya tatu waachie mabwege wa kizungu.Hivi hushangai ukipanda ndege kwenda dunia ya kwanza kutafuta fursa za kimaisha angani unapishana na ndege zimejaa watu wa dunia ya kwanza wanakuja nchi za dunia wanayoita ya tatu kutafuta fursa za maisha za biashara ,mafuta,gesi madini nk? Umelewa tuition za wazungu
Umeongea vema kabisa wao wakija huku wanachukua mafuta, gas madini

biasha wakati hawa wanaotoka huku kwenda kule ni kwa kazi za.

kutumikishwa kuosha vikombe, kuogesha wazee nk
 
Mkuu ni sawa ila usafiri wa kutoka Dar mpaka Cambodia sio wawakika it can take 1month hakuna direct flight nikuunganisha ndege kwa ndege unajikuta umezunguka karibu nchi zote kufika uko......sasa hiyo biashara ya aina ngani kwenda ni mwezi, kurudi mwenzi kuuza mwenzi nakumpimzika mwezi.....duh
Si kweli. Mkuu. Siku hizi kuna LOW COST flights kama unajua timing na bookings Cambodia ni karibu sana.
 
Si kweli. Mkuu. Siku hizi kuna LOW COST flights kama unajua timing na bookings Cambodia ni karibu sana.
Mkuu international flight sio kama fastjet za Dar-Mwz hizo route ni shida sana neenda kwenye mtandao uulizie route ya Dar - Cambondia. then come back and tell us.
 
Hapo kwenye namba 12 hapo. Bermuda...huko siendi hata bure. Kuna triangle moja mbayaaaa
 
Asante sana mkuu. Nipo Perú ila nilikuwa sijui kama naweza kujinafasi hizi nchi jirani za Ecuador,Bolivia na nchi kadhaa za America ya Kati kiurahisi hivi. Nitajihakikishia utaratibu na kama ni hivi nitakuletea wife wa kilatino.
 
Hongkong japo hawana Viza lakini ni wasumbufu wakubwa hasa kwa wazanzibari na watanzania kwa ujumla wengi wamewahi kurejeshwa uwanja wa ndege wakiwa na pesa zao pasipo kupewa viza, ni vyema ujulikane utaratibu mapema kuliko watu kufunga Safari hadi hongkong kisha unarudishwa Airport
Ni kweli ndugu pale Hong kong kama hujajipanga vyema unarudishwa nyumbani kimchezomchezo.Nafikiri suala la Madawa ya Kulevya ndio limechangia
 
India kuna maeneo ya chennai wahindi wa kule wakristo wengi sio wabaguzi pia maeneo yenye wahindi waislamu sio wabaguzi India ubaguzi mkubwa uko maeneo ya wahindu .India maeneo yasiyo ya wahindu waafrika hawabaguliwi hata kuoa au kuolewa unaoa na kuolewa bila shida
kuu kwenye kuoa india itapendeza
 
Back
Top Bottom