Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Passport ya Marekani ndo inanguvu zaidi na wanaingia free nchi mia na zaidi,vipi na wao wamepewa kwa vigezo kama vya tanzania?
Passport nyingi zinaizidi ya Marekani, Singapore, Germany, Sweden zote unaenda nchi nyingi zaidi bila visa au visa on arrival.
 
No. 21. Ethiopia: Unapaswa kupewa on arrival visa (30 days) na lazima iwe approved kabla hujasafiri. Usithubutu kusafiri kama huna. Tumeanza lini kuingia DRC bila visa?

Kweli kabisa....kwa kifupi lazima ufanye maombi ya visa kabla. Ni tofauti kama ilivyo kwa SA au KE na kwengineko.

shige2 ni vema kuiondoa Ethiopia kwenye orodha yako inaweza kupotosha wengine.
 
Mbinde ukiwa huna hela tu.ukiwa na hela mbinde kwenda peponi kwengine kote panaendeka,hata mwezini.
Hahahaha una vituko wewe
Wanasema kwenda Us na Uk mbinde ,lakin nashangaa mbona watu wengi wanaenda tu kina daimond,masanja,na wengine wengi tu
 
Passport nyingi zinaizidi ya Marekani, Singapore, Germany, Sweden zote unaenda nchi nyingi zaidi bila visa au visa on arrival.
Hilo nalifahamu.na hakuna mahala nimesema marekani ndo inaongoza.hata hapo uliponiqoute wapi nimesema hivyo.?.nilichosema ni PASSPORT YA MAREKANI INANGUVU ZAIDI YA TANZANIA.muwe mnasoma kwa makini kabla ya kujibu.
 
Hilo nalifahamu.na hakuna mahala nimesema marekani ndo inaongoza.hata hapi uliponiqoute wapi nimesema hivyo.?.nkichosema ni PASSPORT YA MAREKANI INANGUVU ZAIDI YA TANZANIA.muwe mnasoma kwa makini kabla ya kujibu.
Haujasema inaizidi Tanzania!, umekremu Marekani ndo bora wakati sio!
 
Haujasema inaizidi Tanzania!, umekremu Marekani ndo bora wakati sio!
Tatizo umedandia treni kwa nyuma.jamaa alisema sisi tumewazidi jirani zetu sababu hatuna tabia ya wizi/utapeli.ndo mana nkamuuliza passport ya marekani ina nguvu zaidi,inamaana nawao sababu za kuwa na nguvu ni sababu ya sifa kama hizo za Tanzania?.Sasa kama wewe ulielewa tafauti na hapo mimi hainihusu.
 
Hongkong japo hawana Viza lakini ni wasumbufu wakubwa hasa kwa wazanzibari na watanzania kwa ujumla wengi wamewahi kurejeshwa uwanja wa ndege wakiwa na pesa zao pasipo kupewa viza, ni vyema ujulikane utaratibu mapema kuliko watu kufunga Safari hadi hongkong kisha unarudishwa Airport
Bora umetoa tahadhari mapema mkuu.
 
Nashukuru sana. Lakini unajua baadhi ya nchi hizo ni TAJIRI sana?
Acha zile maskini kama HAITI kuna Nyingi MKUU huwezi kusota. kazi kibao NA NAFASI KIBAO.
Kama zipi hapo kwenye list mkuu?
 
Wewe unaeleta taarifa hizi humu, nani kakupa ruhusa hiyo? Huna mamlaka hayo! Naomba uje centre. BTW: Hiyo namba 35 oananifaa, hiyo 31 ndio wapi huko?
 
singapore hujaiweka, QATAR TURKEY NA GEORGIA hizo kwa tanzania wanaoish marekani na ulaya wakiwa na zile green card au blue card wanapata VISA on arrival alafu kuna visiwa kama viwili hujavitaja na kuna nchi inaitwa BELIZE iko mpakani na mexico
 
Mi nilienda Bangladesh na nilipewa visa before niende na.ukifika hapo Dhaka airport walinisumbua kweli kweli kwani uelewa wao kila.mwafrika ni msomali. Na hawataki wasomali waliniweka hapo airport for 2 good hours imagine nisingeenda na visa.naona ndio ningepakizwa kwa ndege kabisa nirudi kwetu
 
o.k. umetufuraisha kwa kutupa taarifa ila nyingi ni LDC kama Tz zingine zinafanya hivo kwasababu 90% uchumi wao depends kwenye Utari. kwahiyo kwa Mtanzania anae jitambua hawexi kutoka the home of kilomanjaro uende nd hi kama Haiti, Kambodia, nk
 
Back
Top Bottom