Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Nchi zote hizo maskini.. Nchi tajiri visa lazima.. Ila nchi tajiri kwa tajiri raia wao wanaenda bila visa au hawakaguliwi sana.. Hivyo nchi maskini kwa maskini visa almost hakuna.. Nchi tajiri kwa tajiri visa almost hakuna ni documents tu unatakiwa kuwa nayo wakati wa kuingia... Tatizo utoke nchi maskini kwenda nchi tajiri, utakaguliwa documents utadhania ww ni terrorist, ndio wa issue visa
 
o.k. umetufuraisha kwa kutupa taarifa ila nyingi ni LDC kama Tz zingine zinafanya hivo kwasababu 90% uchumi wao depends kwenye Utari. kwahiyo kwa Mtanzania anae jitambua hawexi kutoka the home of kilomanjaro uende nd hi kama Haiti, Kambodia, nk
Vipi kuhusu,Hongkong,Singapore,Macau,British Vorgin Island, Mauritius,Grenada,Saint lucia,Niue n.k?
 
Vipi kuhusu,Hongkong,Singapore,Macau,British Vorgin Island, Mauritius,Grenada,Saint lucia,Niue n.k?
Hongkong sio nchi huru iko chini ya China kama unavo Zanzibar kwa Tz British vorgin nivisiwa viko chini UK economy yao ni ya watu 380,0000 only nikama wilaya Chato Singapore is the most expensive country on earth hata wa Nigeria wanaiogopa. wk moja inatosha kuishiwa sasa Mtznia ataiweza?
 
Sasa Cambodia naenda kufanya nini? any way taarifa nzuri najiandaa kwenda SA kumbe ni nauli yangu tu
Cambodia kama wewe nimfanya biashara kuna vitu vingi utaleta na kuna vitu vyetu utauza huko.Na hiyo ni ukweli mtupu,
Si mbaya kama wengi wanavyofikiria.
 
Nchi nyingi kwenye hiyo ya free visa hasa hizo za visiwa maisha ni gharama kubwa mno huishi kwa kutegemea utaliii ukifika mahoteli yao ni ya kitalii ya bei kubwa mno .Ukikaa hata wiki utakuwa umewaingizia mapesa mengi.Cost of living ni kitu cha kutafakari kabla ya kwenda hata kama kutembea
Ni kweli nao MSHAHARA ni mkubwa hata kwa wageni.
 
India kuna maeneo ya chennai wahindi wa kule sio wabaguzi pia maeneo yenye wahindi waislamu sio wabaguzi India ubaguzi mkubwa uko maeneo ya wahindu .India maeneo yasiyo ya wahindu waafrika hawabaguliwi hata kuoa unaoa bila shida
Nakubaliana nawe. Ila utamaduni na desturi uwe mwepesi kuzielewa.
 
ALAFU MKUU KWA ALBANIA haturuhusiwi kwenda uko bila visa naenda sana katika kanisa la KISHA ORTHODHOKSE AUTOQEFALE E SHQIPËRISË yaan orthodox church of albania na visa kwa mtanzania ni lazima ukitaka kupata habari kamili juunya wapi unaweza enda bila visa na penyewe kama hujajipanga utaishiwa kuwa deported ,

jambo ambalo hamuelewi ni moja ni bora uende kwa nchi ambazo unaenda kwa visa kuliko bila visa,

maana mashart ya kuingia bila visa ni magumu kuliko ambaye katafta visa maana anayetafta visa kupitia balozi mbali mbali mashart hulegezwa mfano kuishi kwa siku wanakuhesabia dollar 35, tu na hotel unalipia, lakin kwenda nchi ambazo huitaji visa wanakubana mlangoni tu pale pale, vijana kuweni makini msikurupuke kabisa

mfano nitawapa idea ya nchi ambazo nimeenda bila visa na mashart yake

SINGAPORE unapaswa kuwa na kiasi cha kutosha na kuproove unaenda kufanya nini maelezo yako yakipishana pishana wale maafisa uhamiaji wankupeleka chumba cha deportation,

kiasi unachotakiwa kuwa nacho kwa siku ni 100$ mara siku utakazokaa,
alafu hotel uliyo book tarehe ziendane na siku unazaoomba kukaa nchini humo
kama ni mfanya biashara inabidi uwe na TIN NA LICENSE YA NCHI YAKO INAYOONESHA HATA ULIPAJI WAKO WA KODI
kama ni mwafrica hawasumbuki sana hawahoji sana yaan wanakuepelea kwenye room kuku deport wanajua waafrica wengi wanaenda kutafta kazi
kama ni matembezi unaelezea mambo mengi mno

kwa INDONESIA NA MALAYSIA wao pia hawana mchezo wale maafisa wao wakatili mno vya kutosha, mwaka 2010 walinirudisha na wakasema kwamba sina hela ya kutosha kukaa malaysia kwa mwezi mmoja wakati nilikuwa na dollar 2000 sawa na 8500 Malaysian Ringgit na nilienda tu kukaa kwa week mbili walisema hela haitoshi hivyo sitaruhusiwa kuingia malaysia

BELIZE Hawana shida ila nawaasa watu wanaojidanganya kwenda amerika kusini uko kuna matatizo wahuni wengi sana ukishuka tu airport na kuingia kitaa unakutana nawahuni wanataka hela they can kill you without no minute nakwambia
Uko bolivia sijui jamaica kuweni makini mnoo,

Kuna TIBILIS georgia hapa mpaka uwe Mtanzania unaisha ulaya au Canada au USA ndo utapewa kuingia,

Kwa nchi za africa ni vurugu tu hakuna utaratibu muhimu ukiwa na 20 dollars unahonga unaingia ,

NEPAL kathmandul hakuna shida wakati wa kuingia ila shida ni ubaguzi mkubwa mno uko nilipita eneo moja mtoto akalia saanaaa nikamsogelea mama yake akanifokea akasema usije we black anakuogopa mi nikamsogelea nikamkumbatia, akaacha kulia basi wakanisaidia kwenda mlima everest trekking tukawa marafiki ila ubaguzi ni wa juu mno,

INDONESIA NA CAMBODIA pia kuna ubaguzi wa hali ya juu, na rushwa iko juu sana wakiona ni muafrica wanakutoza hela nyingi, mfano permit ya kuishi Dominica ni 75 dollars kwa mwaka ila wakikuona ni muafrika utalipa mpaka 200, nilienda uko miezi mitatu mjini Phnom Penh

hapa ndipo nilizuiliwa kuingia MAALAYSIA KISA SINA KIASI CHA KUTOSHA 2010 NIKIWA LIKIZO NIKASEMA NGOJA NIJIRUSHE AAAA WAPII, NIITUNZA DOCUMENT HII MAANA NILIHARIBU 870 USD NAULI ALAFU NARUDISHWA KIPINDI HICHO BILA KUKANYAGA KUALA LUMPUR????
img_20171205_152557-jpg.644589



img_20171205_152539-jpg.644590




kwahiyo msikurupuke tu kwenda maeneo bila uhakika,

kuwa na hela ya kutosha na kuwa na booking ya hotel na address yake, pili wengine wanadhani unaenda tu kama unaenda rwanda au burundi si hivyo
 
Kweli kabisa....kwa kifupi lazima ufanye maombi ya visa kabla. Ni tofauti kama ilivyo kwa SA au KE na kwengineko.

shige2 ni vema kuiondoa Ethiopia kwenye orodha yako in aweza kupotosha wengine.
Pengine nilichosahau ni KUWAUSIA kuulizia KABLA for more information. Ni jambo la muhimu sana
 
Cambodia kama wewe nimfanya biashara kuna vitu vingi utaleta na kuna vitu vyetu utauza huko.Na hiyo ni ukweli mtupu,
Si mbaya kama wengi wanavyofikiria.
Mkuu ni sawa ila usafiri wa kutoka Dar mpaka Cambodia sio wawakika it can take 1month hakuna direct flight nikuunganisha ndege kwa ndege unajikuta umezunguka karibu nchi zote kufika uko......sasa hiyo biashara ya aina ngani kwenda ni mwezi, kurudi mwenzi kuuza mwenzi nakumpimzika mwezi.....duh
 
Mleta mada hajaongelea nchi ambazo ukiiingia hamna immigration na huulizwi passport
kuna nchi inaitwa somalia unaingia bila passport ukitua border ya nchi zinazopakana nayo au airport ukigongewa kutoka nchi hizo ukienda upande wa somalia hakuna immigration wala wa kukugongea passport kuwa umeingia somalia . Unaenda kivyako kitakochokukuta huko utajijua na ukirudi mipaka ya nchi zingine au airport inayopakana na somalia lazima ugongewe kwenye passport PI au prohibited immigrant son and daughter of alshabab sababu unakotokea hakijulikani huna muhuri wa immigration
 
Mkuu ni sawa ila usafiri wa kutoka Dar mpaka Cambodia sio wawakika it can take 1month hakuna direct flight nikuunganisha ndege kwa ndege unajikuta umezunguka karibu nchi zote kufika uko......sasa hiyo biashara ya aina ngani kwenda ni mwezi, kurudi mwenzi kuuza mwenzi nakumpimzika mwezi.....duh
Ha ha ha mbavu zangu mie
 
Nilikuwa naiwinda Seychelles nizame huko na familia msimu

huu wa sikukuu za mwezi wa 12
 
ALAFU MKUU KWA ALBANIA haturuhusiwi kwenda uko bila visa naenda sana katika kanisa la KISHA ORTHODHOKSE AUTOQEFALE E SHQIPËRISË yaan orthodox church of albania na visa kwa mtanzania ni lazima ukitaka kupata habari kamili juunya wapi unaweza enda bila visa na penyewe kama hujajipanga utaishiwa kuwa deported ,

jambo ambalo hamuelewi ni moja ni bora uende kwa nchi ambazo unaenda kwa visa kuliko bila visa,

maana mashart ya kuingia bila visa ni magumu kuliko ambaye katafta visa maana anayetafta visa kupitia balozi mbali mbali mashart hulegezwa mfano kuishi kwa siku wanakuhesabia dollar 35, tu na hotel unalipia, lakin kwenda nchi ambazo huitaji visa wanakubana mlangoni tu pale pale, vijana kuweni makini msikurupuke kabisa

mfano nitawapa idea ya nchi ambazo nimeenda bila visa na mashart yake

SINGAPORE unapaswa kuwa na kiasi cha kutosha na kuproove unaenda kufanya nini maelezo yako yakipishana pishana wale maafisa uhamiaji wankupeleka chumba cha deportation,

kiasi unachotakiwa kuwa nacho kwa siku ni 100$ mara siku utakazokaa,
alafu hotel uliyo book tarehe ziendane na siku unazaoomba kukaa nchini humo
kama ni mfanya biashara inabidi uwe na TIN NA LICENSE YA NCHI YAKO INAYOONESHA HATA ULIPAJI WAKO WA KODI
kama ni mwafrica hawasumbuki sana hawahoji sana yaan wanakuepelea kwenye room kuku deport wanajua waafrica wengi wanaenda kutafta kazi
kama ni matembezi unaelezea mambo mengi mno

kwa INDONESIA NA MALAYSIA wao pia hawana mchezo wale maafisa wao wakatili mno vya kutosha, mwaka 2010 walinirudisha na wakasema kwamba sina hela ya kutosha kukaa malaysia kwa mwezi mmoja wakati nilikuwa na dollar 2000 sawa na 8500 Malaysian Ringgit na nilienda tu kukaa kwa week mbili walisema hela haitoshi hivyo sitaruhusiwa kuingia malaysia

BELIZE Hawana shida ila nawaasa watu wanaojidanganya kwenda amerika kusini uko kuna matatizo wahuni wengi sana ukishuka tu airport na kuingia kitaa unakutana nawahuni wanataka hela they can kill you without no minute nakwambia
Uko bolivia sijui jamaica kuweni makini mnoo,

Kuna TIBILIS georgia hapa mpaka uwe Mtanzania unaisha ulaya au Canada au USA ndo utapewa kuingia,

Kwa nchi za africa ni vurugu tu hakuna utaratibu muhimu ukiwa na 20 dollars unahonga unaingia ,

NEPAL kathmandul hakuna shida wakati wa kuingia ila shida ni ubaguzi mkubwa mno uko nilipita eneo moja mtoto akalia saanaaa nikamsogelea mama yake akanifokea akasema usije we black anakuogopa mi nikamsogelea nikamkumbatia, akaacha kulia basi wakanisaidia kwenda mlima everest trekking tukawa marafiki ila ubaguzi ni wa juu mno,

INDONESIA NA CAMBODIA pia kuna ubaguzi wa hali ya juu, na rushwa iko juu sana wakiona ni muafrica wanakutoza hela nyingi, mfano permit ya kuishi Dominica ni 75 dollars kwa mwaka ila wakikuona ni muafrika utalipa mpaka 200, nilienda uko miezi mitatu mjini Phnom Penh

hapa ndipo nilizuiliwa kuingia MAALAYSIA KISA SINA KIASI CHA KUTOSHA 2010 NIKIWA LIKIZO NIKASEMA NGOJA NIJIRUSHE AAAA WAPII, NIITUNZA DOCUMENT HII MAANA NILIHARIBU 870 USD NAULI ALAFU NARUDISHWA KIPINDI HICHO BILA KUKANYAGA KUALA LUMPUR????
img_20171205_152557-jpg.644589



img_20171205_152539-jpg.644590




kwahiyo msikurupuke tu kwenda maeneo bila uhakika,

kuwa na hela ya kutosha na kuwa na booking ya hotel na address yake, pili wengine wanadhani unaenda tu kama unaenda rwanda au burundi si hivyo
Kama nilivyosema kupata information KABLA itamsaidia mtu.
Mimi nimekeuwa huko ukokutaja na wala sikusumbuliwa. Ni Getwick Airport ya Uingereza tu waliponiuliza maswali ya kihuni sababu tu nilikuwa nina TRANSIT nipitie nchi yao niende Heathrow airport. Ni kwa mwambia ofisa uhamiaji ANIITIE MKUBWA wake.
Alipofika nikamweleza tofauti ya sheria za uhamiaji za Uingereza na huko nendako ni tofauti.
Na siji kukaa nchini mwenu,
Aliiangalia Pasipoti kuniomba msamaha. Nikatoka nje nikapanda basilangu kupitia ardhi yao.

Inategemea unavyojielezaUkikaa kama UNAIKIMBIA nchi yako ama muuza MADAWA ya kulevya. lazima utakiona.
Nakubaliana nawe pata habari kabla.
 
Kama nilivyosema kupata information KABLA itamsaidia mtu.
Mimi nimekeuwa huko ukokutaja na wala sikusumbuliwa. Ni Getwick Airport ya Uingereza tu waliponiuliza maswali ya kihuni sababu tu nilikuwa nina TRANSIT nipitie nchi yao niende Heathrow airport. Ni kwa mwambia ofisa uhamiaji ANIITIE MKUBWA wake.
Alipofika nikamweleza tofauti ya sheria za uhamiaji za Uingereza na huko nendako ni tofauti.
Na siji kukaa nchini mwenu,
Aliiangalia Pasipoti kuniomba msamaha. Nikatoka nje nikapanda basilangu kupitia ardhi yao.

Inategemea unavyojielezaUkikaa kama UNAIKIMBIA nchi yako ama muuza MADAWA ya kulevya. lazima utakiona.
Nakubaliana nawe pata habari kabla.
kabisa kaka
 
Back
Top Bottom