habari zenu...
Anyway, sisemi ni wote lakini wanaume wa kisukuma walio wengi wanajua kupenda, wanacare, wataratibu, wastaarabu, wana heshima, etc.
wadada nawashauri jaribu msukuma kama huko kwingine unaona mambo hayaendi.
trust me nimefanya uchunguzi mdogo juu ya hili. i know what am talking about.
NB; sijasema makabila mengine hawajui kupenda...
Wanadada shida sana, kaliwa tu na msukuma na kumpa laki basi anakuja hapa na kutuchefua sisi wengine. Njoo kwangu uone mchaga anavojua kulea na kucare ila reason. Sio unaambiwa tu nataka niende moshi kwa ndege na hela inayotosha ni milioni mbili na wewe unatoa tu, kucare au ufala huo. Unabidi ulete break down ati!
unajua wanawake wengi wanapenda wanaume ambao kwao ni raisi kuwadanganya,akimwambia naenda kwa dada nitakaa siku tatu, mwanaume anakubari tu, akisema siku hiz boss wangu kanipangia kazi za jumapili ,mwanaume anakubali kiurahisi . tuseme ukweli wanaume wa kama haya are too inferior kwa wake zao.
Nawapenda sana yaani they care a lot and gud enough wana nguvu kitandani
hata useme nini, kwa msukuma huniambii kitu.
habari zenu...
Anyway, sisemi ni wote lakini wanaume wa kisukuma walio wengi wanajua kupenda, wanacare, wataratibu, wastaarabu, wana heshima, etc.
wadada nawashauri jaribu msukuma kama huko kwingine unaona mambo hayaendi.
trust me nimefanya uchunguzi mdogo juu ya hili. i know what am talking about.
NB; sijasema makabila mengine hawajui kupenda...
habari zenu...
Anyway, sisemi ni wote lakini wanaume wa kisukuma walio wengi wanajua kupenda, wanacare, wataratibu, wastaarabu, wana heshima, etc.
wadada nawashauri jaribu msukuma kama huko kwingine unaona mambo hayaendi.
trust me nimefanya uchunguzi mdogo juu ya hili. i know what am talking about.
NB; sijasema makabila mengine hawajui kupenda...
habari zenu...
Anyway, sisemi ni wote lakini wanaume wa kisukuma walio wengi wanajua kupenda, wanacare, wataratibu, wastaarabu, wana heshima, etc.
wadada nawashauri jaribu msukuma kama huko kwingine unaona mambo hayaendi.
trust me nimefanya uchunguzi mdogo juu ya hili. i know what am talking about.
NB; sijasema makabila mengine hawajui kupenda...
habari zenu...
Anyway, sisemi ni wote lakini wanaume wa kisukuma walio wengi wanajua
kupenda, wanacare, wataratibu, wastaarabu, wana heshima, etc.
wadada nawashauri jaribu msukuma kama huko kwingine unaona mambo
hayaendi.
trust me nimefanya uchunguzi mdogo juu ya hili. i know what am talking
about.
NB; sijasema makabila mengine hawajui kupenda...
Mtafika mahali mtasema mwanaume wa kisukuma mkristo ana care zaidi kuliko muislamu....
Ninachoamini ni kwamba kupenda na kujali hakumo kwenye kabila la mtu bali ndani yake yeye mwenyewe....
hawatahiri[/QUOTE]
NATURAL MEN..AS THE DAY GOD CREATED THEM NO PIECE OF FLESH HAS BEEN REMOVED FROM THEIR BODIES....GOVI.NDERS