Nasikia wanaume hawana michepuko kabisa siku hizi. Je, ni kweli?


Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
9,286
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
9,286 2,000
Daahh nilishakuw na michepuko mitano na wife wa 6 daaahh nilichokuw naambulia siku zote ni kuambukizw tu magonjw ya zinaa!na mi naambukiza wote iwe kisonono au UTI mwisho nikaamua tujitib na wife kisha tubaki wenyewe.nashkuru pasi haikutupitia

Sent using Jamii Forums mobile app
Huna Ngoma shememji kweli?
 
bartenderznz

bartenderznz

Senior Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
189
Points
250
Age
35
bartenderznz

bartenderznz

Senior Member
Joined Jul 18, 2016
189 250
Ah wapi
"Tukiwa katika wakati wa kunyooshwa tunyooke...
Sasa hivi wanaume wengi hawana Michepuko Kabisa!
Yani mwanaume mwenye mshahara WA kawaida Tu kutoa hela yake akampe Michepuko wakati ana watoto wanaodaiwa ada shuleni imekuwa ngumu sana

Michepuko nayo ina gharama yake lakini!, zile chenji za zamani zilikuwa zinapatikana patikana ovyo Nchini sasa hivi hazipo tena

Unafanya KAZI unapata Haki yako... Unafanya biashara unapata halali yako.. usipofanya KAZI hupati kitu

Tunamshukuru Sana Raisi wetu Mzuri Kwa Juhudi zake za kunyoosha Waume zetu waliopinda Miaka Mingi hapo Nyuma (2005-2015)... Sisi kina Mama na Wake Halali wa ndoa tunaona kabisa Jinsi gani Waume wetu walivyonyooka... tunayaona Maendeleo nyumbani na Heshima ya ndoa Imerudi Kwa Kasi kubwa sana sasa!

Tunamwomba Mheshimiwa Raisi wetu Aendelee Kutunyoosha Mpaka mwisho, waswahili wanasema Samaki Mkunje angali Mbichi Ila Waume zetu waliogoma kukunjika sasa wamenyooka wenyewe bila mafuta au grisi"
... Alijisemea Dadangu Leo mchana alipokuwa anapata Lunch pale Mbezi Beach njia ya chini Kwa Zena!

Naskia Waume za watu (Wanaume wengi sikuhizi ) hawana Michepuko kabisa, Je NI kweli? NI kweli?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
5,130
Points
2,000
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
5,130 2,000
Unauma meno kimiya kimiya kwa kuwa madanga yako yote yanakukwepa ktk utawala huu eeh?
 
farujohni

farujohni

Senior Member
Joined
Aug 20, 2017
Messages
144
Points
250
farujohni

farujohni

Senior Member
Joined Aug 20, 2017
144 250
mimwenyewe nimeona.bora nirudi njia kuu manaa.ukipiga hesabu kwanzia.gest bapa.malipo yake na nauli unaona bora ukalipie DSTV uwe unangalia.hata mpira wikendi huku ukivizima.mama yoyo maana kunamichepuko mingi ibaki na jina tuu ila.kazi haiwezi inazidiwa na nyumba kubwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
7,299
Points
2,000
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
7,299 2,000
mimwenyewe nimeona.bora nirudi njia kuu manaa.ukipiga hesabu kwanzia.gest bapa.malipo yake na nauli unaona bora ukalipie DSTV uwe unangalia.hata mpira wikendi huku ukivizima.mama yoyo maana kunamichepuko mingi ibaki na jina tuu ila.kazi haiwezi inazidiwa na nyumba kubwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Michepukoo gharama aisee.. Imebdi wale block tuu Shikamoo Magu..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
fierceman

fierceman

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
384
Points
1,000
fierceman

fierceman

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
384 1,000
ni kweli kabisa magu katunyoosha sisi wanaume ndio maana siku hizi hata makahaba tunawagonga kwa buku buku badala ya elf 30 tena
 
madawi mart

madawi mart

Senior Member
Joined
Nov 27, 2018
Messages
166
Points
225
madawi mart

madawi mart

Senior Member
Joined Nov 27, 2018
166 225
"Tukiwa katika wakati wa kunyooshwa tunyooke...
Sasa hivi wanaume wengi hawana Michepuko Kabisa!
Yani mwanaume mwenye mshahara WA kawaida Tu kutoa hela yake akampe Michepuko wakati ana watoto wanaodaiwa ada shuleni imekuwa ngumu sana

Michepuko nayo ina gharama yake lakini!, zile chenji za zamani zilikuwa zinapatikana patikana ovyo Nchini sasa hivi hazipo tena 😂😂😂

Unafanya KAZI unapata Haki yako... Unafanya biashara unapata halali yako.. usipofanya KAZI hupati kitu

Tunamshukuru Sana Raisi wetu Mzuri Kwa Juhudi zake za kunyoosha Waume zetu waliopinda Miaka Mingi hapo Nyuma (2005-2015)... Sisi kina Mama na Wake Halali wa ndoa tunaona kabisa Jinsi gani Waume wetu walivyonyooka... tunayaona Maendeleo nyumbani na Heshima ya ndoa Imerudi Kwa Kasi kubwa sana sasa!

Tunamwomba Mheshimiwa Raisi wetu Aendelee Kutunyoosha Mpaka mwisho, waswahili wanasema Samaki Mkunje angali Mbichi Ila Waume zetu waliogoma kukunjika sasa wamenyooka wenyewe bila mafuta au grisi" 😂😂
... Alijisemea Dadangu Leo mchana alipokuwa anapata Lunch pale Mbezi Beach njia ya chini Kwa Zena!

Naskia Waume za watu (Wanaume wengi sikuhizi ) hawana Michepuko kabisa, Je NI kweli? NI kweli?
Mtu anaeitwa Mwanaume sio wa mchezo mchezo dada angu hata awe na mia mfukoni kama kadhamilia kadhamilia tu labda aamue sitaki mchepuko pia madem classic ndo ataachana nao
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
9,286
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
9,286 2,000
Unauma meno kimiya kimiya kwa kuwa madanga yako yote yanakukwepa ktk utawala huu eeh?
Danga ndo Nani?
Njoo YouTube kama unanijua lkn... uone kama kuna Sura ya danga pale
We sema huwezi miliki Michepuko yaishe.. wanaume wakitz mmefulia mbayaa 😂😂😂
 

Forum statistics

Threads 1,283,430
Members 493,679
Posts 30,789,110
Top