Nasikia wanaume hawana michepuko kabisa siku hizi. Je, ni kweli?


Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
9,286
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
9,286 2,000
"Tukiwa katika wakati wa kunyooshwa tunyooke...
Sasa hivi wanaume wengi hawana Michepuko Kabisa!
Yani mwanaume mwenye mshahara WA kawaida Tu kutoa hela yake akampe Michepuko wakati ana watoto wanaodaiwa ada shuleni imekuwa ngumu sana

Michepuko nayo ina gharama yake lakini!, zile chenji za zamani zilikuwa zinapatikana patikana ovyo Nchini sasa hivi hazipo tena 😂😂😂

Unafanya KAZI unapata Haki yako... Unafanya biashara unapata halali yako.. usipofanya KAZI hupati kitu

Tunamshukuru Sana Raisi wetu Mzuri Kwa Juhudi zake za kunyoosha Waume zetu waliopinda Miaka Mingi hapo Nyuma (2005-2015)... Sisi kina Mama na Wake Halali wa ndoa tunaona kabisa Jinsi gani Waume wetu walivyonyooka... tunayaona Maendeleo nyumbani na Heshima ya ndoa Imerudi Kwa Kasi kubwa sana sasa!

Tunamwomba Mheshimiwa Raisi wetu Aendelee Kutunyoosha Mpaka mwisho, waswahili wanasema Samaki Mkunje angali Mbichi Ila Waume zetu waliogoma kukunjika sasa wamenyooka wenyewe bila mafuta au grisi" 😂😂
... Alijisemea Dadangu Leo mchana alipokuwa anapata Lunch pale Mbezi Beach njia ya chini Kwa Zena!

Naskia Waume za watu (Wanaume wengi sikuhizi ) hawana Michepuko kabisa, Je NI kweli? NI kweli?
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
9,286
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
9,286 2,000
Kilichofanyika ni kupunguza idadi… toka wengi hadi wawili au mmoja… By the way, hata michepuko nayo inajuwa kuna hali ngumu siku hizi… hawadai hela kihiiiivyooo..!!!
Mmmh!
Sio kwamba hamtoi kabisa! 😂😂😂
School Fees Oyeee
Oh nimesahau unasomesha watoto kayumba
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,640
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,640 2,000
Mmmh!
Sio kwamba hamtoi kabisa! 😂😂😂
School Fees Oyeee
Oh nimesahau unasomesha watoto kayumba
Mtoto Kayumba…. unajuwa si kwamba tusipohonga ndo tunawea lipa ada kwa uykamilifu na kwa wakati.. la hashaa…. Yaani shida ipo pale pale uhonge au usihonge..
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,845
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,845 2,000
Kilichofanyika ni kupunguza idadi… toka wengi hadi wawili au mmoja… By the way, hata michepuko nayo inajuwa kuna hali ngumu siku hizi… hawadai hela kihiiiivyooo..!!!
Pamoja na majibu yako mazuri ndugu mjumbe ningependa kukazia hapo kidogo kwa mtoa mada kwamba kwa idadi yao ilivyo tukisema tuache kabisa dunia itakua sio salama watasumbua kwa nyege..hata enzi za kina Suleiman hakua mjinga..kwahyo tumepunguza tu idadi.
 

Forum statistics

Threads 1,283,426
Members 493,679
Posts 30,788,959
Top