Nasikia wanaume hawana michepuko kabisa siku hizi. Je, ni kweli?


Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
9,286
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
9,286 2,000
Pamoja na majibu yako mazuri ndugu mjumbe ningependa kukazia hapo kidogo kwa mtoa mada kwamba kwa idadi yao ilivyo tukisema tuache kabisa dunia itakua sio salama watasumbua kwa nyege..hata enzi za kina Suleiman hakua mjinga..kwahyo tumepunguza tu idadi.
Nyoooo sema mmefulia
We kama Una mawe yako Kula na wenzio buana
Me nakwambia mpaka tufike 2025 wanaume mtaoshaga na vyombo πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
CCM OYEEE πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Penologist

Penologist

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2019
Messages
279
Points
500
Penologist

Penologist

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2019
279 500
Money penny michepuko tunao ila life style ndio imebadilika tu.Zamani ukimpa mchepuko buku ishirini anakataa anakuambia hata nauli haitoshi ila skuizi ukimpa chochote anakuita majina yote.
 

Forum statistics

Threads 1,283,439
Members 493,679
Posts 30,789,639
Top