badiebey
JF-Expert Member
- Nov 29, 2013
- 5,875
- 3,118
kuna polygamy ya wanawake sikuhizi,hujuiii..Yule jamaa alishindwa yale mahari nini?
kuna polygamy ya wanawake sikuhizi,hujuiii..Yule jamaa alishindwa yale mahari nini?
Sasa Mangee! Ina filingsi ni swala mtambuka. Yawezekana tunayoyaona yakawa ndio yanachangia kwa asilimia laki nane kwenye izo ina filingsi... LoL!!
Huyu vipi
mhhhhhh PROJECT wowowo ama....umenifanya nije fasta sana hapa. Enewei kama una picha nyingine za huyu bidada nitumie pm kuna project nafanya zitanifaa sana.
umenifanya nije fasta sana hapa. Enewei kama una picha nyingine za huyu bidada nitumie pm kuna project nafanya zitanifaa sana.
Hatari sana
Dahh astakafururah umenitengua uzu yangu bana
kuna polygamy ya wanawake sikuhizi,hujuiii..
Mitego nje nje/wazi waziSio hatar sana bali ni hatari na nusu
Yeah..good news. I have lately been cracking my mind on you.
aisee mimi mapenzi yaninishinda kabisa
hivo ehhh...basi ukimaliza..will be waiting for u
Hii adhabu natikisa kichwa
astagh firu Allah.... laanatullah.....
Hii complimentary kwako............usimwambie Museveni
![]()
Kwa mara ya kwanza jana nilitembelea hii blogu na siitaki tena, hiyo yote baada ya uwanja wa kimataifa kuwa katika maboresho ya miundo mbinu
Like seriously!!! You are lucky.