Napenda mwanamke mwenye makalio makubwa

Napenda mwanamke mwenye makalio makubwa

watu wengi wanachanganya unene wa mwanmke na makalio makubwa,mwanamke anaweza akawa mnene alafu asiwe na makalio makubwa,mimi napenda ya wastani,kila kitu kwa kiasi as long as sipendi wanawake wanene na pia sipendi makalio makubbwa saaana mpk iwe kero kitu portable na makalio ya wastani inatosha.

vikalio vya kupandishia mzuka hapo sawa mkuu nimekuelewa
 
vikalio vya kupandishia mzuka hapo sawa mkuu nimekuelewa

na vinakuwa easy to carry hata ukimwambia women on top inawezekana,ukimwambia lenzi mbonyeo inwezekana,lenzi mbinuko vyote vinawezekana,sio hao mengineyo yanawezekanika style mbili tu kifo cha mmende(traditional style) na mbuzi kagoma kwenda
 
na vinakuwa easy to carry hata ukimwambia women on top inawezekana,ukimwambia lenzi mbonyeo inwezekana,lenzi mbinuko vyote vinawezekana,sio hao mengineyo yanawezekanika style mbili tu kifo cha mmende(traditional style) na mbuzi kagoma kwenda

mimi hapo sijui hii style naomba picha nijifunze kidogo
 
Bahati mbaya ungekua kipofu Bwana Mndengereko (just an assumption) unadhani bado hio ndio ingekua 'taste' yako? CC miss chagga

Mimi naona hii ishu ya saizi ya makalio ni ''perception tu'' kama mtu mume anavyomtamani mtu mume mwenzake unafikiri mjengeko wa mwili unahusika hapo? au mwingine anapenda mwembambaaaa!

Ukiangalia kwa makini unaona kabisa hivyo ni vionjo tu.
watu wengi wanachanganya unene wa mwanmke na makalio makubwa,mwanamke anaweza akawa mnene alafu asiwe na makalio makubwa,mimi napenda ya wastani,kila kitu kwa kiasi as long as sipendi wanawake wanene na pia sipendi makalio makubbwa saaana mpk iwe kero kitu portable na makalio ya wastani inatosha.
 
Last edited by a moderator:
JF raha sana, hapa naenda kama mshangiliaji
 
Bahati mbaya ungekua kipofu Bwana Mndengereko (just an assumption) unadhani bado hio ndio ingekua 'taste' yako? CC miss chagga

Mimi naona hii ishu ya saizi ya makalio ni ''perception tu'' kama mtu mume anavyomtamani mtu mume mwenzake unafikiri mjengeko wa mwili unahusika hapo? au mwingine anapenda mwembambaaaa!

Ukiangalia kwa makini unaona kabisa hivyo ni vionjo tu.

muhimu ni inner fillings
 
Bahati mbaya ungekua kipofu Bwana Mndengereko (just an assumption) unadhani bado hio ndio ingekua 'taste' yako? CC miss chagga

Mimi naona hii ishu ya saizi ya makalio ni ''perception tu'' kama mtu mume anavyomtamani mtu mume mwenzake unafikiri mjengeko wa mwili unahusika hapo? au mwingine anapenda mwembambaaaa!

Ukiangalia kwa makini unaona kabisa hivyo ni vionjo tu.


hao wanaume wanaotamani wanaume wenzao hao wana psychological problems kama sio matatizo ya akili,
ni kweli vionjo lakini pia vina mata katika kuviangalia na kuleta huduma stahiki pale vinavyohitajika
 
Nampenda mwanamke mwenye makalio makubwa ambayo akitembea yanakuwa kama yanadondoka hivi.

Siyo yawe magumu magumu, nayapenda yale malaini yanayo danse na mwenekano wake wa mviringo.

Akiwa anatembea yanacheza singida dodoma, singida dodoma. Akipunguza mwendo yanacheze dar Pwani, Dar Pwani.

Nayapenda sana Aloooo ha ha ha!!!! ila kwa sababu ya fu#k sake.

Mwanamke ambaye napenda aje kuwa mke wangu awe ni mwanamke mwenye akili sana, mrefu wastani na mwenye mwili wa wastani. Awe na akili ya utafutaji pesa na mwenye kujituma.

Asiwe na makalio makubwa.

Wewe je unapenda mwanamke wa namna gani?

Kwanini?
Kuna namna ambayo yanakusaidia?
Au umejikuta tu kuyapenda??
 
mimi hapo sijui hii style naomba picha nijifunze kidogo

pata picha lenzi mbonyeo na lenzi mbinuko zilivyo basi ndo hiyo style huwa applied hivyohivyo.siwezi kuwea picha hapa nitafanya hii mada ihamishwe jukwaa
 
My point exactly. Hivi vigezo ni mazoea ya kiakili tu. Mtu akiamua kuvibadili vanabadilika tu kadiri mtu atakavyo.
hao wanaume wanaotamani wanaume wenzao hao wana psychological problems kama sio matatizo ya akili,
ni kweli vionjo lakini pia vina mata katika kuviangalia na kuleta huduma stahiki pale vinavyohitajika
 

Hii complimentary kwako............usimwambie Museveni


179190_bootylicious_jpgd3602a30c87ec3eec03a8f54a7633957

tehe tehe tehe mkuu unavunja mbavu zangu arifu,khaa
 
My point exactly. Hivi vigezo ni mazoea ya kiakili tu. Mtu akiamua kuvibadili vanabadilika tu kadiri mtu atakavyo.


mhh kwa hapo sijui kila mtu na alivyo mwenyewe 3-4 years back nilikuwa napenda sana wanawake wanene na wenye hayo makalio makubwa ila sasa hivi nimebadilisha preference yangu,nimetokea kuwapenda wanawake wembamaba na wenye makalio ya wastani na sidhani kama nitabadilisha prefence yangu labda kwa sababu nina experience ya vyote viwili so najua ipi mbichi ipi imeiva
 
Appreciated Mkuu. maana kuna watu wengine wanafikiri ndio wako ivo kupenda majimama kumbe wao wenyewe ndio wamejiendekeza ivo.

mhh kwa hapo sijui kila mtu na alivyo mwenyewe 3-4 years back nilikuwa napenda sana wanawake wanene na wenye hayo makalio makubwa ila sasa hivi nimebadilisha preference yangu,nimetokea kuwapenda wanawake wembamaba na wenye makalio ya wastani na sidhani kama nitabadilisha prefence yangu labda kwa sababu nina experience ya vyote viwili so najua ipi mbichi ipi imeiva
 
Back
Top Bottom