Napenda mwanamke mwenye makalio makubwa

Napenda mwanamke mwenye makalio makubwa

msoffe huwo mwanya tu, ongera. Vipi wewe, WE DOGO USILELE UGALATIA WAKO.LOH NIMWAGIKE AU NIMIMINIKE.NINAMWENYEWE!!!

U
 
Nampenda mwanamke mwenye makalio makubwa ambayo akitembea yanakuwa kama yanadondoka hivi.

Siyo yawe magumu magumu, nayapenda yale malaini yanayo danse na mwenekano wake wa mviringo.

Akiwa anatembea yanacheza singida dodoma, singida dodoma. Akipunguza mwendo yanacheze dar Pwani, Dar Pwani.

Nayapenda sana Aloooo ha ha ha!!!! ila kwa sababu ya fu#k sake.

Mwanamke ambaye napenda aje kuwa mke wangu awe ni mwanamke mwenye akili sana, mrefu wastani na mwenye mwili wa wastani. Awe na akili ya utafutaji pesa na mwenye kujituma.

Asiwe na makalio makubwa.

Wewe je unapenda mwanamke wa namna gani?

Na akiwa anaenda kukaa yanacheza lindi mtwara lindi mtwara
 
habari MMU hivi ni ugonjwa huu au nini nimekua addicted sana na wanawake wenye matako nikimuona tu road anapita bhasi mawazo yangu yote yapo kitandani hivi inatokana na nini ili niache imekua tatizo sana kwangu
 
Kuangalia menu sio vibaya, kwa sababu hiyo ni menu tu. Tatizo ni kuangalia menu na kutamani kula.
 
Back
Top Bottom