Dr.Mo
JF-Expert Member
- Mar 28, 2012
- 3,809
- 1,656
Poa mtotot mzuri...mengine ntakuuliza kwenye pmnipo..habari ya wewe daktare
Poa mtotot mzuri...mengine ntakuuliza kwenye pmnipo..habari ya wewe daktare
ndo mimi ninayo njooo ulie
Hayo ndo unayofikiria asubuhi asubuhi... inaonesha una ukame.
Sema nije nile ndo nitakuelewa
unataka kunila kalio wewe sitaki
Kalio tamu wallah nakwambia
kula laako nahisi litakuwa tamu zaidi
Njoo PM huku unamwaga kuku kwenye mchele
msoffe huwo mwanya tu, ongera. Vipi wewe, WE DOGO USILELE UGALATIA WAKO.LOH NIMWAGIKE AU NIMIMINIKE.NINAMWENYEWE!!!
U
Nampenda mwanamke mwenye makalio makubwa ambayo akitembea yanakuwa kama yanadondoka hivi.
Siyo yawe magumu magumu, nayapenda yale malaini yanayo danse na mwenekano wake wa mviringo.
Akiwa anatembea yanacheza singida dodoma, singida dodoma. Akipunguza mwendo yanacheze dar Pwani, Dar Pwani.
Nayapenda sana Aloooo ha ha ha!!!! ila kwa sababu ya fu#k sake.
Mwanamke ambaye napenda aje kuwa mke wangu awe ni mwanamke mwenye akili sana, mrefu wastani na mwenye mwili wa wastani. Awe na akili ya utafutaji pesa na mwenye kujituma.
Asiwe na makalio makubwa.
Wewe je unapenda mwanamke wa namna gani?
[emoji122] hili jibu nmelipendaSubiri ukue upate majukumu utaacha
majukumu niliyo nayo kwaiyo bado hayajaweze kunisaulisha wanawake wenye matakoSubiri ukue upate majukumu utaacha