simba wa dodoma
JF-Expert Member
- Aug 23, 2017
- 930
- 1,024
wanazidianaKuna wanawke hawana matko?
wanazidianaKuna wanawke hawana matko?
kwaiyo utanisaidiajeKuangalia menu sio vibaya, kwa sababu hiyo ni menu tu. Tatizo ni kuangalia menu na kutamani kula.
zamani kulikuwajeJf ckuiz kumekuwa kwa ajabu kama facebook.
Una maana gani unaposema "utanisaidiaje"kwaiyo utanisaidiaje
Wanawake wote Wana matakohabari MMU hivi ni ugonjwa huu au nini nimekua addicted sana na wanawake wenye matako nikimuona tu road anapita bhasi mawazo yangu yote yapo kitandani hivi inatokana na nini ili niache imekua tatizo sana kwangu
Uzi wa kijinga kama huu bado unaruhusiwa na mods wako bize….Jf ckuiz kumekuwa kwa ajabu kama facebook.
Me sijaelewaa jaman!! kwani makalio kazi yake nini?
samahan lakin....!
Oversize hii, haifai