Nape: Tutaanza kuwatumia vijana wetu kulinda viongozi


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,221
Likes
9,850
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,221 9,850 280
nape asema sasa wataanza kuwatumia vijana wao kuwalinda viongozi wao.ameongeza kusema haiwezekani watu wa arusha na mwanza waende igunga kubaka watu,kudhalilisha wakina mama na kupigana mapanga.anasema wao hawatakubali.ameongea na waandishi akiwa dar.
my take;
ccm maji yamewafika shingoni na wanashindwa wafanyeje.sasa waameanza siasa za maji taka na ubaguzi wa kusema watu wa arusha hawatakiwi kwenda kwenye kampeni igunga.anafikili ccm ndo ina vijana tu.nape mwaka huu mnalo na limewaganda.
chanzo ch10.mia
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
NAPE SASA ATANGAZA PROJECT-LINDA- VIBAKA NA MA-DC WAPIGA RAMLI IGUNGA

Hiyo hoja ni kweli kabisa Nape nakuunga mkono sana katika hilo.

Laiti mgekua na utaratibu kama huo mapema hata naye Fisadi Mwigullu Mchemba wala asingelazimika kukimbia na chupi cha mke wa Wana-Igunga kutoka gesti. Vijana hao unaowzungumzia hivi sasa wangemkingia kifua na mwenye mke, Ustaadh Raajab kugeuzwa tu kama mdoli.

Endelea Nape na hiyo 'Project Linda Vibaka na Ma-DC wapiga Ramli' huko Igunga na kote kwingineko.
 
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
592
Likes
1
Points
0
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
592 1 0
Nimemwona nape akitangaza hali ya hatari Igunga tunaomba makamanda wa cdm kuwa waangalifu anajiamini kwa kutumia vijana waliopata mafunzo ulemo singida pia kutumia Polisi naona Igunga amani inaelekea kutoweka ila magamba Igunga yanaelekea kushindwa ndo maana wanatafuta kila njia kuharibu kampeni.
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
nape asema sasa wataanza kuwatumia vijana wao kuwalinda viongozi wao.ameongeza kusema haiwezekani watu wa arusha na mwanza waende igunga kubaka watu,kudhalilisha wakina mama na kupigana mapanga.anasema wao hawatakubali.ameongea na waandishi akiwa dar.
my take;
ccm maji yamewafika shingoni na wanashindwa wafanyeje.sasa waameanza siasa za maji taka na ubaguzi wa kusema watu wa arusha hawatakiwi kwenda kwenye kampeni igunga.anafikili ccm ndo ina vijana tu.nape mwaka huu mnalo na limewaganda.
chanzo ch10.mia
Nape anafanya siasa za maji ya chooni. Ila baada ya uchaguzi wa Igunga atakua kapata jibu kuwa Watanzania sio maiti bali ni wanadamu wenye uwezo wa kuchagua mazuri na kukataa mabaya.
 
R

raffiki

Senior Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
160
Likes
0
Points
0
R

raffiki

Senior Member
Joined Jun 4, 2011
160 0 0
Kama kasema hazo basi naona kweli kijana anapotea sasa anategemea kwa kusema watu wa arusha na mwanza wanatumika katika fujo..atasema nini kesho kwa vijana ambao ni wengi akienda huko mwanza na arusha...Wanasiasa ka hawa ndio wanaoipunguzia CCM mvuto bila kujua.
 
NEW TANZANIA

NEW TANZANIA

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
101
Likes
0
Points
0
NEW TANZANIA

NEW TANZANIA

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
101 0 0
Kama kasema hazo basi naona kweli kijana anapotea sasa anategemea kwa kusema watu wa arusha na mwanza wanatumika katika fujo..atasema nini kesho kwa vijana ambao ni wengi akienda huko mwanza na arusha...Wanasiasa ka hawa ndio wanaoipunguzia CCM mvuto bila kujua.
Nape kazoea siasa za kibaguzi
lakini hiyo haitoshi ni lini serikali imewakabizi CCM jukumu la kulinda viongozi wake
nape kalidhalilisha JESHI la polisi na usalama wa taifa
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Nape hajielewi, alikuwa na kilaza mwenzake, Makamba Jr
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Nape ameishiwa cha kuongea baada ya kupigwa stop kwenda Igunga na kampeni zake zenye malengo binafsi za ''Kujivua Magamba".Huyu anatafuta cheap popularity baada ya Watanzania kushtukia kuwa ni mtu wa kubwabwaja ,mtu asiyetembea juu ya maneno yake.
Nadhani anatumia nafasi hii kuwaelezea wanauchi uzushi wake kuwapumbaza wasiulize juu ya yale aliyokuwa anaahidi kuyafanyia kazi alipochaguliwa kuwa kiongozi.
 
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
217
Likes
1
Points
0
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
217 1 0
Hivi anavyo sema hivyo anafikiri vyama vingine vya siasa havina vijana wao wa kuwatumikia katika ulinzi. nasema niwakati muafaka kwa vyama vya siasa kuanzisha military wings zao. Huko mbele lazima tupigane kuikomboa nchi hii na mkoloni mweusi ambaye ni viongozi wanaotutawala sasa na familia zao.
 
R

raffiki

Senior Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
160
Likes
0
Points
0
R

raffiki

Senior Member
Joined Jun 4, 2011
160 0 0
Nape hajielewi, alikuwa na kilaza mwenzake, Makamba Jr
Vijana hao ndio wanapewa mikoba kaka CCM..,ukiwa shwadakta ka bro. Mnyika hawataki hata kukusikia...kila nikisikiliza speech ya Mwigulu huwa sina mbavu ...eti wamemwagia tindikaliii.......wamemuumizaa.....usoo.......hadi tishirt ya ya chama imechanikaa......hata shetani afanyi hivyoooo....!sasa kijana huyo ndio ameonekana nafaa na amepewa mikoba ya kusimamia uchaguzi na uweka hazina wa chama..jiulize hao walioachwa wakoje???then utapata jibu....
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Kama kasema hazo basi naona kweli kijana anapotea sasa anategemea kwa kusema watu wa arusha na mwanza wanatumika katika fujo..atasema nini kesho kwa vijana ambao ni wengi akienda huko mwanza na arusha...Wanasiasa ka hawa ndio wanaoipunguzia CCM mvuto bila kujua.
Hadi sasa nape ameshindwa kwenda arusha kutokana na mtazamo wake finyu wa kisiasa kwa kueneza siasa za ubaguzi bila shaka hiyo ndiyo itikadi ya magamba anayohubiri.

Hii inadhihirisha kwamba teuzi za JK ni za hovyo kiasi gani kuanzia kwenye chama chake cha magamba hadi serikalini, vilaza ni wengi sana.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
nape asema sasa wataanza kuwatumia vijana wao kuwalinda viongozi wao.ameongeza kusema haiwezekani watu wa arusha na mwanza waende igunga kubaka watu,kudhalilisha wakina mama na kupigana mapanga.anasema wao hawatakubali.ameongea na waandishi akiwa dar.
my take;
ccm maji yamewafika shingoni na wanashindwa wafanyeje.sasa waameanza siasa za maji taka na ubaguzi wa kusema watu wa arusha hawatakiwi kwenda kwenye kampeni igunga.anafikili ccm ndo ina vijana tu.nape mwaka huu mnalo na limewaganda.
chanzo ch10.mia
Huyo Nape nadhan akili zake azijatimia

Chadema kina vijana pia.

kama anataka kuchochea machafuko na ajaribu.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Debe tupu hilo liacheni haliruhusiwi hata kufika Ingunga, cdm chapakazi hawezi kuja Igunga huyu ameshapigwa stop na akikaidi mabounsa wa RA watamrusharusha!
 
A

alpha5

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
210
Likes
18
Points
35
A

alpha5

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
210 18 35
nape asema sasa wataanza kuwatumia vijana wao kuwalinda viongozi wao.ameongeza kusema haiwezekani watu wa arusha na mwanza waende igunga kubaka watu,kudhalilisha wakina mama na kupigana mapanga.anasema wao hawatakubali.ameongea na waandishi akiwa dar.
my take;
ccm maji yamewafika shingoni na wanashindwa wafanyeje.sasa waameanza siasa za maji taka na ubaguzi wa kusema watu wa arusha hawatakiwi kwenda kwenye kampeni igunga.anafikili ccm ndo ina vijana tu.nape mwaka huu mnalo na limewaganda.
chanzo ch10.mia
hapo nepi kachemka kama vipi na cdm waagize vijana tuko tayari kuja huko igunga kupambana na hao vilaza
 
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
592
Likes
1
Points
0
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
592 1 0
Kuna wakati Nape alijifanyaga mlokole alikuwa anafanyiwa maombi pale Amana labda maombi hayakufanya kazi ndo maana amekuwa wa kuropoka.
 

Forum statistics

Threads 1,238,329
Members 475,877
Posts 29,316,372