• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
bi mkora
Reaction score
1

Profile posts Latest activity Postings About

  • M
    Si amini kuwa unaweza kuwa unafanya kazi mpaka sasa hivi kweli watu mnauchungu na nchi hii. Pambanane Mungu yupo upande wenu
    M
    Nimepita hapa kukusalimia hujambo sana ? hongra kwa kazi nzuri mimi bado niponipo tuwasiliane ukipata muda
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top