Mulhat Mpunga
JF-Expert Member
- Oct 28, 2010
- 27,650
- 16,731
Hakuna kitu kama hicho, mirija yote ya Kifisadi ilishazibwa, hata waliokuwa wanapiga nssf akina Zito Kabwe hakuna tena!
Hakuna kitu kama hicho, mirija yote ya Kifisadi ilishazibwa, hata waliokuwa wanapiga nssf akina Zito Kabwe hakuna tena!
asihamie cdm kwakuwa cdm itakuwa na taswira mbayaNape asianzishe chama, baadala yake ajiunge na CDM tu.. Ni msaada sana kuibomoa CCM 2020 ukizingatia ana uswahiba na wengi humo ambao upepo hauwaendei vizuri na wangetamani Ghorofa lidondoke....
mkuu hiyo haitasaidia kwa sasaaombe msamaha kwa kulifanya bunge kutokuwa live alafu ajiunge na chadema, mengine yote ni rahisi kusameheka
hawez kukujibKwahiyo unamaansha sahz hapo CCM mkwanja wanao Mkulu na DAB pekee!!?
wewe lumumba unaangalia mkwanja huangalii wafuasiHata wao hawana mkwanja, zama zimebadilika!
Atapata wapi hiyo platform wakati siasa za majukwaani zimepigwa marufuku...Habari wakuu
Asubuhi hii nimekuwa nikifuatilia makala mbalimbali zinazomhusisha mwanasiasa mkongwe Nape Nnauye tangu uchaguzi upite ni dhahiri kila mtu amegundua si Nape yule tena wa kabla ya 2015.
Nafikiri ni wakati sahihi sasa kwa mh Nape kufuata taratibu zote za kisheria kuanzisha chama cha kisiasa ambapo naamini hadi kufika 2020 utakuwa umepiga hatua kubwa kwakuwa wewe ni mwanasiasa mzoefu
Hii itasababisha vyama vingine kujitathmin zaidi kama si kuongeza juhudi
Kilichoanzishwa kule tabata hujui kuwa kaanzisha nyuma ya mtu, maana akienda yeye msajiri atamzinguaHabari wakuu
Asubuhi hii nimekuwa nikifuatilia makala mbalimbali zinazomhusisha mwanasiasa mkongwe Nape Nnauye tangu uchaguzi upite ni dhahiri kila mtu amegundua si Nape yule tena wa kabla ya 2015.
Nafikiri ni wakati sahihi sasa kwa mh Nape kufuata taratibu zote za kisheria kuanzisha chama cha kisiasa ambapo naamini hadi kufika 2020 utakuwa umepiga hatua kubwa kwakuwa wewe ni mwanasiasa mzoefu
Hii itasababisha vyama vingine kujitathmin zaidi kama si kuongeza juhudi
Jambo zuri ni kumshauri aungane na wapiganaji Chadema kiongozi.si vibaya kumshauri jambo zuri
Majaliwa next PresidarKama hujui ni kwamba Rais wa 2025 ni mteule wa Magufuli, Rais anayeondoka madarakani ndio mwenye kura ya turufu na ndio mshawishi wa kila kitu hakuna asiyewake atakaepenya somo zuri ni lowassa
Hivi unacheza na magufuli? Atawafukuza MwenyeweApigane humo humo ndani ya CCM. 2025 kambi ya Magufuli haitaweza kushinda ndani ya CCM hata kwa dawa...
Nape, Makamba, Bashe, Nyalandu, Ridhiwani are going to form very strong force by 2025..
Mwigulu ni mnafiki. Wasimhusishe
Hawa vijana kwa sasa watafute tu pesa ili 2025 game iwe rahisi kwao... Maprofessor wanaochazwa katika serikali hii hawawezi siasa za CCM...
Nape atashangaza watu by 2025.
watu wengine siasa ndo kazi zaoKwani lazima awe mwanasiasa? Siasa is not everything unless hi is everything to siasa
Why kote huko?Apigane humo humo ndani ya CCM. 2025 kambi ya Magufuli haitaweza kushinda ndani ya CCM hata kwa dawa...
Nape, Makamba, Bashe, Nyalandu, Ridhiwani are going to form very strong force by 2025..
Mwigulu ni mnafiki. Wasimhusishe
Hawa vijana kwa sasa watafute tu pesa ili 2025 game iwe rahisi kwao... Maprofessor wanaochazwa katika serikali hii hawawezi siasa za CCM...
Nape atashangaza watu by 2025.
Bora anyamaze tu,kuropoka hakuna nafasi kwake,ni enzi za JPM sio JK.anapoendelea kuropoka ropoka ndo anaharibu kabisa,hakuzaliwa kuwa waziri ndo maana alipoondolewa wizara ilibaki na kazi zinaendelea