Nape mdogo wangu nakushauri anzisha chama chako

Nape mdogo wangu nakushauri anzisha chama chako

Apigane humo humo ndani ya CCM. 2025 kambi ya Magufuli haitaweza kushinda ndani ya CCM hata kwa dawa...

Nape, Makamba, Bashe, Nyalandu, Ridhiwani are going to form very strong force by 2025..

Mwigulu ni mnafiki. Wasimhusishe

Hawa vijana kwa sasa watafute tu pesa ili 2025 game iwe rahisi kwao... Maprofessor wanaochazwa katika serikali hii hawawezi siasa za CCM...

Nape atashangaza watu by 2025.
 
Kila mtu akianzisha chama si itakuwa vurugu sasa, kuna vyama vingi vya upinzani vitamuhitaji akitoswa huko
 
kwa
nina furaha kumuona kila siku anazidi kujitambua
kwa taarifa yako NAPE ni mzao wa chadema alivutwa kubaki ccm kipindi anamsuguano na UMILIKI wa lowassa kuhusiana na jengo la FSIEMVIJANA akapewa ofa ya ukuu wa wilaya na baadae kwakuwa alionekana tishio akaongezewa KATIBU MWENEZI ili aendelee kubakia.
hivyo kujilipua kwake huko ni kama amekumbuka alikokuwa ambako moyo wake ndio ulikuwa huko ila tumbo tu ndio lilikuwa linamsumbua. nadhani ukimuona kwa sasa tumbo lake liko vizuri na sidhani kama atahitaji kulivimbisha zaidi.
wacha arudi ulipo moyo wake atekeleze majukumu yake kwa uhuru zaidi.
 
Apigane humo humo ndani ya CCM. 2025 kambi ya Magufuli haitaweza kushinda ndani ya CCM hata kwa dawa...

Nape, Makamba, Bashe, Nyalandu, Ridhiwani are going to form very strong force by 2025..

Mwigulu ni mnafiki. Wasimhusishe

Hawa vijana kwa sasa watafute tu pesa ili 2025 game iwe rahisi kwao... Maprofessor wanaochazwa katika serikali hii hawawezi siasa za CCM...

Nape atashangaza watu by 2025.
Kama hujui ni kwamba Rais wa 2025 ni mteule wa Magufuli, Rais anayeondoka madarakani ndio mwenye kura ya turufu na ndio mshawishi wa kila kitu hakuna asiyewake atakaepenya somo zuri ni lowassa
 
Kama hujui ni kwamba Rais wa 2025 ni mteule wa Magufuli, Rais anayeondoka madarakani ndio mwenye kura ya turufu na ndio mshawishi wa kila kitu hakuna asiyewake atakaepenya somo zuri ni lowassa
Historia haionyeshi hivyo.... Rais aliyoko madarakani anaweza kumkata asiyempenda Bali hawezi kumuweka mtu wake..
 
Apigane humo humo ndani ya CCM. 2025 kambi ya Magufuli haitaweza kushinda ndani ya CCM hata kwa dawa...

Nape, Makamba, Bashe, Nyalandu, Ridhiwani are going to form very strong force by 2025..

Mwigulu ni mnafiki. Wasimhusishe

Hawa vijana kwa sasa watafute tu pesa ili 2025 game iwe rahisi kwao... Maprofessor wanaochazwa katika serikali hii hawawezi siasa za CCM...

Nape atashangaza watu by 2025.
Kumbe unamkubali, lakini akiona hali ni mbaya ndani ya CCM, muacheni atafute kutakakomfanya apumue kwa nafasi, nadhani hapo alipo kwa sasa amebanwa sana.
 
Apigane humo humo ndani ya CCM. 2025 kambi ya Magufuli haitaweza kushinda ndani ya CCM hata kwa dawa...

Nape, Makamba, Bashe, Nyalandu, Ridhiwani are going to form very strong force by 2025..

Mwigulu ni mnafiki. Wasimhusishe

Hawa vijana kwa sasa watafute tu pesa ili 2025 game iwe rahisi kwao... Maprofessor wanaochazwa katika serikali hii hawawezi siasa za CCM...

Nape atashangaza watu by 2025.
hao uliowataja lazima watakua wamefutwa uanachama kabla ya 2025
 
Nape asianzishe chama, baadala yake ajiunge na CDM tu.. Ni msaada sana kuibomoa CCM 2020 ukizingatia ana uswahiba na wengi humo ambao upepo hauwaendei vizuri na wangetamani Ghorofa lidondoke....
 
Kila mtu akianzisha chama si itakuwa vurugu sasa, kuna vyama vingi vya upinzani vitamuhitaji akitoswa huko
kuanzisha chama si kosa la jinai, nape kwa sasa yupo kwenye nafasi nzuri ya kuanzisha chama na kufanikiwa
 
kwa

kwa taarifa yako NAPE ni mzao wa chadema alivutwa kubaki ccm kipindi anamsuguano na UMILIKI wa lowassa kuhusiana na jengo la FSIEMVIJANA akapewa ofa ya ukuu wa wilaya na baadae kwakuwa alionekana tishio akaongezewa KATIBU MWENEZI ili aendelee kubakia.
hivyo kujilipua kwake huko ni kama amekumbuka alikokuwa ambako moyo wake ndio ulikuwa huko ila tumbo tu ndio lilikuwa linamsumbua. nadhani ukimuona kwa sasa tumbo lake liko vizuri na sidhani kama atahitaji kulivimbisha zaidi.
wacha arudi ulipo moyo wake atekeleze majukumu yake kwa uhuru zaidi.
daaah mkuu nimecheka sana hilo jengo la vijana lilimpa maslah gani zaidi ya kusababisha kuvunjika mkono
 
Kwani lazima awe mwanasiasa? Siasa is not everything unless hi is everything to siasa
 
kwa

kwa taarifa yako NAPE ni mzao wa chadema alivutwa kubaki ccm kipindi anamsuguano na UMILIKI wa lowassa kuhusiana na jengo la FSIEMVIJANA akapewa ofa ya ukuu wa wilaya na baadae kwakuwa alionekana tishio akaongezewa KATIBU MWENEZI ili aendelee kubakia.
hivyo kujilipua kwake huko ni kama amekumbuka alikokuwa ambako moyo wake ndio ulikuwa huko ila tumbo tu ndio lilikuwa linamsumbua. nadhani ukimuona kwa sasa tumbo lake liko vizuri na sidhani kama atahitaji kulivimbisha zaidi.
wacha arudi ulipo moyo wake atekeleze majukumu yake kwa uhuru zaidi.
Wanoko wanadai Lile tumbo ni minjingu/booster
 
Back
Top Bottom