Nape mdogo wangu nakushauri anzisha chama chako

Nape mdogo wangu nakushauri anzisha chama chako

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Posts
9,229
Reaction score
9,357
Habari wakuu

Asubuhi hii nimekuwa nikifuatilia makala mbalimbali zinazomhusisha mwanasiasa mkongwe Nape Nnauye tangu uchaguzi upite ni dhahiri kila mtu amegundua si Nape yule tena wa kabla ya 2015.

Nafikiri ni wakati sahihi sasa kwa mh Nape kufuata taratibu zote za kisheria kuanzisha chama cha kisiasa ambapo naamini hadi kufika 2020 utakuwa umepiga hatua kubwa kwakuwa wewe ni mwanasiasa mzoefu

Hii itasababisha vyama vingine kujitathmin zaidi kama si kuongeza juhudi
 
Habari wakuu

Asubuhi hii nimekuwa nikifuatilia makala mbalimbali zinazomhusisha mwanasiasa mkongwe Nape Nnauye tangu uchaguzi upite ni dhahiri kila mtu amegundua si Nape yule tena wa kabla ya 2015.

Nafikiri ni wakati sahihi sasa kwa mh Nape kufuata taratibu zote za kisheria kuanzisha chama cha kisiasa ambapo naamini hadi kufika 2020 utakuwa umepiga hatua kubwa kwakuwa wewe ni mwanasiasa mzoefu

Hii itasababisha vyama vingine kujitathmin zaidi kama si kuongeza juhudi


Atapata wapi mkwanja?
 
anapoendelea kuropoka ropoka ndo anaharibu kabisa,hakuzaliwa kuwa waziri ndo maana alipoondolewa wizara ilibaki na kazi zinaendelea
 
Kweli huo ndio ushauri aanzishe chama? Kweli na wasiwasi hata na familia yako kama unaiendesha vizuri.
 
Ni bora nape aliyejikomboa ki fikra kuliko waendeleao kutukutia gizani
 
Back
Top Bottom