Naomba ushauri kuhusu kutoa sadaka

Naomba ushauri kuhusu kutoa sadaka

Naombeni ushauri walimwengu

  • Argue or react

    Votes: 3 75.0%
  • Choose whatever

    Votes: 1 25.0%

  • Total voters
    4
Kaongee na mchungaji wako kuhusu aina ya utoaji unaohitaji bila kufahamika na waumini wengine. Unaweza kufanya kupitia akaunti ya benki ya dhehebu lako ama kufanya muamala kwa njia ya simu.

Asilimia kumi (10%) ya 700K ni 70K kwa hiyo ni kiasi ambacho ni cha kawaida kabisa cha muamala kinachofanyika katika mitandao mbalimbali ya simu. Hao waumini wengine watakuwa hoehoe sana kubabaika na 70k yako tena inayotolewa kila mwezi mara moja.

Piga kazi na kuzidi kumtolea Mola wako kwa imani na kwa bidii ili watenda kazi mahali pa ibada wapate mahitaji yao ya kila siku kupitia sadaka zako.

Kama vipi nenda kwenye madhabau ya Mwamposa ukajilipue kwa chote ulichokuwa nacho ili baadaye uje ujutie anguko kuu la biashara. Kwa maana utabidi utoe,
1. 50K - 10K kwa ajili ya kuitembeza injili
2. Ulipe malimbuko
3. Sadaka ya kila ibada ya misa.
4. Zaka
5. Malipo ya kumuona mtumishi kwa maombi maalum ya upako maalum
6. Sadaka ya kujilipua ili kuziangusha ngome za Shetani
7. Sadaka kwa wenye mahitaji binafsi ya kifamilia
8. Sadaka maalum ya mtumishi
kichaa na mwendawazimu wewe ndio maana
 
Back
Top Bottom