Naomba ushauri kuhusu kutoa sadaka

Naomba ushauri kuhusu kutoa sadaka

Naombeni ushauri walimwengu

  • Argue or react

    Votes: 3 75.0%
  • Choose whatever

    Votes: 1 25.0%

  • Total voters
    4
Hivi ni kwanini Jesus alipokuwa akitenda alikataza watu & wanafunzi wasimwambie yeyote?
Kwa sababu hakutaka apate thawabu kwa wanadamu

Ukilazimika kuonekana huna budi kuonekana

Kinacho jalisha siyo watu wamekuona au la .

Kinacho jalisha unafanya mambo ukiwa na nia gani moyoni ili watu wakuone au la

Kama wewe tayali ufahamu wako unaonesha hahusaidii kwa kutaka sifa kutoka kwa wanadamu.

Kwa hiyo zingatia hayo nilivyosema ata ukitoa wakikuona utapata thawabu kwa Mungu

Kwa sababu huwafanyii wao bali Mungu.
 
Habari za wakati wanaJF watukufu.
Mimi ni kijana umri 24 kamili. Sijaoa wala sina lengo la kuoa kwa sasa kutokana na sababu binafsi, kiufupi ni kwamba; sina majukumu ya kijamji. Naomba ushauri kwenu wahenga,

Yapata miezi miwili sasa tangu nimefungua biashara yangu kijiji flani apa, ninamshukuru mwenyezi M_NGU kwa mwezi nikifunga hesabu sikosi hata 700,000/=.

Sasa nilikaa na kamati yangu ya ubongo tukakubaliana atleast kwa mwezi nitoe 10% kununua baadhi ya vitu kanisani japokuwa mimi huwa sihudhuriii.

Tatizo linapokuja hapa; Mwezi wa kwanza nilipeleka vifaa fulani pia mwezi ulioisha nimepeleka mahitaji fulani ya ujenzi kutokana na hali duni na ubovu wa kanisa, ila sasa waamini wa kanisa wamefanya umepelelezi na kujua kwamba ni mimi ninaetoa hizi mali japo mimi sikutaka wajue kabisa.

Kilichofuata ni kwamba muda wote wanapishana ofisini kwangu wanakuja kushukuru sana yaani mpaka sio poa, akina mama na akina baba wote wanakuja. Mimi naona kabisa nimezingua kufahamika kabisaaaa.

Sasa wakubwa naombeni ushauri nitoe sadaka au shukrani kwa namna gani? Kumshukuru MWENYE DUNIA YAKE HII?

maswali nayowaza;
1. Ningejua ningeacha vitu nje ya kanisa alafu nasali alafu nakimbia ili wasinijue.

2. Nibadilishe namna ya majitoleo tu.

3. Nianze kuwakwepa hawa waamini.
Dogo laki saba tu inakuzuzua,ungekuwa na mabillion kama ya Chivayo si ungezimia kila dakika.

Huko kijijini hakuna walemavu,masikini kapuku mafukara.Mbona unataka tukuone hamnazo.Hao ndio wahitaji mungu yupo ndani yako sio msikitini wala kanisani acha upumbavu, amka kutoka kwenye huo usingizi mzito.
 
Habari za wakati wanaJF watukufu.
Mimi ni kijana umri 24 kamili. Sijaoa wala sina lengo la kuoa kwa sasa kutokana na sababu binafsi, kiufupi ni kwamba; sina majukumu ya kijamji. Naomba ushauri kwenu wahenga,

Yapata miezi miwili sasa tangu nimefungua biashara yangu kijiji flani apa, ninamshukuru mwenyezi M_NGU kwa mwezi nikifunga hesabu sikosi hata 700,000/=.

Sasa nilikaa na kamati yangu ya ubongo tukakubaliana atleast kwa mwezi nitoe 10% kununua baadhi ya vitu kanisani japokuwa mimi huwa sihudhuriii.

Tatizo linapokuja hapa; Mwezi wa kwanza nilipeleka vifaa fulani pia mwezi ulioisha nimepeleka mahitaji fulani ya ujenzi kutokana na hali duni na ubovu wa kanisa, ila sasa waamini wa kanisa wamefanya umepelelezi na kujua kwamba ni mimi ninaetoa hizi mali japo mimi sikutaka wajue kabisa.

Kilichofuata ni kwamba muda wote wanapishana ofisini kwangu wanakuja kushukuru sana yaani mpaka sio poa, akina mama na akina baba wote wanakuja. Mimi naona kabisa nimezingua kufahamika kabisaaaa.

Sasa wakubwa naombeni ushauri nitoe sadaka au shukrani kwa namna gani? Kumshukuru MWENYE DUNIA YAKE HII?

maswali nayowaza;
1. Ningejua ningeacha vitu nje ya kanisa alafu nasali alafu nakimbia ili wasinijue.

2. Nibadilishe namna ya majitoleo tu.

3. Nianze kuwakwepa hawa waamini.
Kaongee na mchungaji wako kuhusu aina ya utoaji unaohitaji bila kufahamika na waumini wengine. Unaweza kufanya kupitia akaunti ya benki ya dhehebu lako ama kufanya muamala kwa njia ya simu.

Asilimia kumi (10%) ya 700K ni 70K kwa hiyo ni kiasi ambacho ni cha kawaida kabisa cha muamala kinachofanyika katika mitandao mbalimbali ya simu. Hao waumini wengine watakuwa hoehoe sana kubabaika na 70k yako tena inayotolewa kila mwezi mara moja.

Piga kazi na kuzidi kumtolea Mola wako kwa imani na kwa bidii ili watenda kazi mahali pa ibada wapate mahitaji yao ya kila siku kupitia sadaka zako.

Kama vipi nenda kwenye madhabau ya Mwamposa ukajilipue kwa chote ulichokuwa nacho ili baadaye uje ujutie anguko kuu la biashara. Kwa maana utabidi utoe,
1. 50K - 10K kwa ajili ya kuitembeza injili
2. Ulipe malimbuko
3. Sadaka ya kila ibada ya misa.
4. Zaka
5. Malipo ya kumuona mtumishi kwa maombi maalum ya upako maalum
6. Sadaka ya kujilipua ili kuziangusha ngome za Shetani
7. Sadaka kwa wenye mahitaji binafsi ya kifamilia
8. Sadaka maalum ya mtumishi
 
badi ni vyema ukaangalia namna ya kuwapa watu wenye uhitaji kama wazee wasio na msaada, na hata wajane ,...kuna watu wanahitaji msaada mkuu,...huku kwenye nyumba za ibada ni kuchezea pesa kinafiki huku tukishindwa kusaidia watu wenye kutuhitaji kweli,...
Sahihi labda kusomesha yatima
 
Dogo laki saba tu inakuzuzua,ungekuwa na mabillion kama ya Chivayo si ungezia kila dakika.

Huko kijijini hakuna walemavu,masikini kapuku mafukara.Mbona unataka tukuone hamnazo.Hao ndio wahitaji mungu yupo ndani yako sio msikitini wala kanisani acha upumbavu, amka kutoka kwenye huo usingizi mzito.
Kua mpole basi 😁
 
Habari za wakati wanaJF watukufu.
Mimi ni kijana umri 24 kamili. Sijaoa wala sina lengo la kuoa kwa sasa kutokana na sababu binafsi, kiufupi ni kwamba; sina majukumu ya kijamji. Naomba ushauri kwenu wahenga,

Yapata miezi miwili sasa tangu nimefungua biashara yangu kijiji flani apa, ninamshukuru mwenyezi M_NGU kwa mwezi nikifunga hesabu sikosi hata 700,000/=.

Sasa nilikaa na kamati yangu ya ubongo tukakubaliana atleast kwa mwezi nitoe 10% kununua baadhi ya vitu kanisani japokuwa mimi huwa sihudhuriii.

Tatizo linapokuja hapa; Mwezi wa kwanza nilipeleka vifaa fulani pia mwezi ulioisha nimepeleka mahitaji fulani ya ujenzi kutokana na hali duni na ubovu wa kanisa, ila sasa waamini wa kanisa wamefanya umepelelezi na kujua kwamba ni mimi ninaetoa hizi mali japo mimi sikutaka wajue kabisa.

Kilichofuata ni kwamba muda wote wanapishana ofisini kwangu wanakuja kushukuru sana yaani mpaka sio poa, akina mama na akina baba wote wanakuja. Mimi naona kabisa nimezingua kufahamika kabisaaaa.

Sasa wakubwa naombeni ushauri nitoe sadaka au shukrani kwa namna gani? Kumshukuru MWENYE DUNIA YAKE HII?

maswali nayowaza;
1. Ningejua ningeacha vitu nje ya kanisa alafu nasali alafu nakimbia ili wasinijue.

2. Nibadilishe namna ya majitoleo tu.

3. Nianze kuwakwepa hawa waamini.
huwezi toa fungu la kumi kwenye kanisa la kilokole usifahamike tena kwa style ya kutoa vitu vinavyoonekana, utahubiriwa kama mfano na pastor
 
Kua mpole basi 😁
Lugha yangu huwa ni hii kila ninapojadili mambo VITAL katika mustakabali wa FUTURE YA KIJANA MPAMBANAJI.

MUDA NI MCHACHE SANA, KUANZA KUWEKA NAKSHINAKSHI KWENYE UJUMBE WENYE MAUMIVU KWA VIJANA ROJOROJO.

JUMBE ZANGU HUWA ZINAPASUA BONGO NA MACHO BILA KUJALI HISIA ZAKO ZITAJERUHIWA KIASI GANI, BALI NAJALI MANTIKI NA UHALISIA!

UKIONA MAUDHUI YANGU YANAKUIRRITATE UJUE BADO HUJAAMUA KUBADILIKA.NA UPO HAPA KUTAKA SUPPORT YA KUJUSTIFY APPROVAL UNAYOITAFUTA KWA STRANGERS HAPO KIJIJINI KWENU.
 
Lugha yangu huwa ni hii kila ninapojadili mambo VITAL katika mustakabali wa FUTURE YA KIJANA MPAMBANAJI.

MUDA NI MCHACHE SANA, KUANZA KUWEKA NAKSHINAKSHI KWENYE UJUMBE WENYE MAUMIVU KWA VIJANA ROJOROJO.

JUMBE ZANGU HUWA ZINAPASUA BONGO NA MACHO BILA KUJALI HISIA ZAKO ZITAJERUHIWA KIASI GANI, BALI NAJALI MANTIKI NA UHALISIA!

UKIONA MAUDHUI YANGU YANAKUIRRITATE UJUE BADO HUJAAMUA KUBADILIKA.NA UPO HAPA KUTAKA SUPPORT YA KUJUSTIFY APPROVAL UNAYOITAFUTA KWA STRANGERS HAPO KIJIJINI KWENU.
Asante sana, mwanazengo naona kuna mengi ya kujifunza kwako
 
huwezi toa fungu la kumi kwenye kanisa la kilokole usifahamike tena kwa style ya kutoa vitu vinavyoonekana, utahubiriwa kama mfano na pastor
Sahihi kabisa, kuna la kujifunza hapa.
 
Back
Top Bottom